กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

americanflyer

Silver lite card บัตรหนึ่งใบในกระเป๋าท่ีปล้ืมกับมันมากๆ

Rate this Entry
หลังจากที่รู้จักเว็บนี้มาตั้งแต่ก่อนแต่งงานและย้ายมาอยู่ที่ฟลอริดา ในที่สุดเมื่อวานก็ได้ฤกษ์สมัครเป็นสมาชิกเพื่อมาคุยและรู้จักกับเพื่อนๆที่นี่บ้างแล้วค่ะ

ก่อนอื่นขออนุญาตแนะนำตัวก่อนแล้วกันค่ะชื่อ แอน ค่ะตอนนี้ยังไม่ได้ทำงานอะไรเป็นแม่บ้านอยู่เลยค่ะแต่งงานย้ายมาอยู่ท่ี่ฟลอริดาได้ ๒ ปีแล้วค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยได้อยู่อเมริกาเท่าไหร่เพราะว่าเอาแต่เดินทางติดตามสามีตลอดเลยย่ิงปีนี้ย่ิงไปกันใหญ่เลยค่ะร่วมครึ่งปีที่ไม่ได้อยู่บ้านนั่นจึงเป็นสาเหตุที่ทำให้ได้เจ้าบัตรใบนี้ลำพังตัวเองไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่หรอกค่ะแต่ว่าสามีหน่ะตื่นเต้นกว่าอีกและพยายามมากขึ้นเพื่อเปลี่ยนมันเป็นบัตรทองพยายามหาเวลาว่างหาสถานที่อยากไปเพ่ือสะสมไมล์มากขึ้น

นี่กลับมาจากฮ่องกงคราวนี้ก็ตั้งหน้าตั้งตาเฝ้าตู้ไปรษณีย์เพื่อรอดูว่าเมื่อไหร่บัตรทองจะมาถึงซะที บ้าเข้าไปนั่นวันนี้ถึงกับโทรไปคุยกับสายการบินว่าเมื่อไหร่จะส่งมาให้ซักที เชื่อมั๊ยคะว่าแอนบอกเค้าว่าพอมันมาแล้วเดี๋ยวชั้นเอาใส่ถุงซิปล๊อคแล้วร้อยเชือกให้ยาวขึ้นเพื่อเอาไปคาดหน้าผากแล้วเธอว่ิงโชว์รอบหมู่บ้านดีมั๊ยมีการบอกว่าความคิดดีเข้าไปนั่นอีก เอาค่ะมาดูกันดีกว่าว่าไอ้บัตรที่แอนภูมิใจนักหนานั้นหน่ะมันหน้าตาอย่างไงกัน

Name:  Photo on 2011-01-04 at 13.58 #2.jpg
Views: 156
Size:  74.3 KB

เป็นน้องใหม่แบบว่ามากๆ ยังไม่รู้ว่าเว็บนี้มีอะไรบ้างนอกจากข้าวของสวยๆงามๆที่ประกาศขายและซื้อกันตามหน้าต่างๆหรือว่าการพูดคุยตามประสาคนรู้ใจและชอบในส่ิงเหมือนๆกัน ย่ิงไปกว่านั้นยังเล่นบล๊อคที่นี่ไม่ค่อยเป็นด้วยค่ะจะพยายามศึกษามากขึ้นนี่จนถึงตรงนี้ก็ยังไม่รู้เลยว่ามันจะเป็นแค่โพสต์หรือว่าจะเป็นบล๊อคเนี่ย เท่านั้นไม่พอนะเนี่ยแล้วก็ยังไม่ค่อยข้าวของอะไรมาเมาส์ด้วยหล่ะค่ะถึงแม้ว่าจะเที่ยวแบบว่ากระหน่ำขนาดนั้นเพราะว่าเน้นกินอย่างเดียวเลยค่ะถึงได้หน้าบานขนาดนี้ สงสัยว่าตอนนี้คงต้องไปเยี่ยมเยียนและพูดคุยกับเพื่อนๆก่อนยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยนะคะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
All Other

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ยินดีต้อนรับครับ และขอแนะนำ หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำอ่านกระทู้นี้ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ
  2. americanflyer's Avatar
    ขอบคุณเว็บมาสเตอร์มากๆเลยค่ะ