กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

beaut

เตือนภัย มิจฉาชีพ "นางสาว วิมลทิพย์ จารุกิจพิพัฒน์"

Rate this Entry
เรากับคุณ knok-knok ไม่ได้เป็นอะไรกันค่ะ เปนลูกค้าเรา ซึ่งไม่ได้รู้จักเปนการส่วนตัวด้วยซ้ำ ส่วนเรื่องกระทู้นี้ เราเพิ่งเข้ามาดูค่ะ ไม่คิดว่าจะแรงขนาดนี้ เราไม่ทราบว่าใครคือ จขกท. แต่มั่นใจว่าเค้าได้รับเงืนคืนแล้วค่ะ ไม่งั้นเค้าคงยังโพสกล่าวหาเราต่อต่างๆนานา อ่านแล้วมันรู้สึกแย่ค่ะ มิจฉาชีพ ใช้คำนี้มันควรที่นะมีเหตุผลหรือข้อมูลให้แน่ชัดกว่านี้นะคะ แรงไปค่ะ กล่าวถึงสถาบันทำให้เดือดร้อนอีก ขอร้องนะคะ ถ้าเรื่องทุกอย่างเคลียร์แล้ว รบกวนช่วยแจ้งลบกระทู้นี้ด้วยค่ะ เพราะเราก้ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นในเวปนี้เลย ยังไงฝากด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by okanesan View Post
สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้ว http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2688127

ได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าเธอเปิดหลายร้านในไอจี

ร้านที่เราถูกโกง ชื่อ
"pennybagsclothing"

และอีกร้าน ซึ่งใช้รูปร้านอันเดียวกัน แต่เซทไพรเวทแล้ว ชื่อร้าน "PASJEL_BY_BEAUT"

การกระทำไม่น่าไว้ใจแบบนี้ คาดว่าจะทำเป็นอาชีพ
หรือเรียกว่าเป็นมิจฉาชีพก็น่าจะไม่ผิด
อาจอาศัยโกงเงินจำนวนน้อยๆ เจ้าของเงินไม่เอาเรื่อง
แต่รวมกันเยอะๆเข้า คาดว่ารายได้ต่อเดือนคงดีทีเดียว

ย้ำอีกทีนะคะ อย่าโอนเงินให้ --> นางสาว วิมลทิพย์ จารุกิจพิพัฒน์ <--

หน้าตาของนางสาว วิมลทิพย์

หน้าตาดีค่ะ แต่พฤติกรรมไม่ดีเหมือนหน้าตาค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่อ่านค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments