กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: BRAND SALE // JASPAL // GENTLEWOMAN // ZARA // SANDRO // KARL LAGERFELD // CACHAREL // VERSE // สภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default BRAND SALE // JASPAL // GENTLEWOMAN // ZARA // SANDRO // KARL LAGERFELD // CACHAREL // VERSE // สภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.YEARLY PLAN SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ลายพิมพ์หรู แบบเก๋ สวยมากค่ะ คัตติ้งหรู ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋มากค่ะ

2.FERRARI OFFICIAL PRODUCT LIMITED EDITION SIZE S ป้าย 14Y ประมาณ S ค่ะ อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ สีแดงลายขาว โบว์ไหล่ logo เก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ขาย 280 บาท น่ารักมากกกก หายากมากค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

3.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ คอปกระบายน่ารัก ปลายแขนสม๊อก ชายปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 240 บาท

4.HARLEY DAVIDSON SIZE L MADE IN INDIA ของแท้นะคะ หายากมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลพิมพ์ logo กระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวย เท่มาก ๆค่ะ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)

5.RED VALENTINO SIZE S-M เสื้อไหมพรมสีดำสวยเก๋ แขนระบายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ นุ่มมาก ๆ ค่ะ ผ้ายืดได้ค่ะ ขาย 380 บาท ราคาน่ารักมาก ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.FRENCH CONNECTION (FCUK) SIZE S เสื้อแบบเก๋สวย ผ้านิ่มใส่สบาย ชายชีฟองเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ คอเต่า ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 290 บาท // CF //

7.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 180 บาท

8.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ค่ะ เสื้อสีเงินวิบวับสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

9.HILO HAWAI’I SIZE 2XL คัตติ้ง L-XL เสื้อสวยเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ พิมพ์ลายใบไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้ามีฮูทเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

10.MAGNET MADE IN KOREA เสื้อสีขาว แบบเก๋สวย แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ดีไซน์แขนสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท ของจริงสวยเก๋ค่ะ // CF //

11.GIORGIO GRATI MADE IN ITALY SIZE 42 M-L อก 35++ เสื้อไหมพรมหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบหรูเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อิตาลีแท้ ๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 420 บาท ราคาเต็มแพงงงงง // CF //

12.BARBIE SIZE M อก 34++ แบบเก๋ไหมพรมทอแน่น ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 180 บาท

13.GENTLEWOMAN SIZE M เดรสแบบเก๋ พิมพ์ลาย logo น่ารักมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้ง เว้าช่วงเอวเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 37-40 ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ใส่แล้วทรงสวย ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร)

14.ZARA SIZE S เสื้อสีขาวนวล สวยเก๋ แบบหรู ๆ ตัดต่อผ้าลูกไม้ โบว์คอ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลอนๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก

15.TOMORROW MADE IN KOREA เก๋มากๆๆๆ SIZE M เสื้อไหมพรมสีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสีฟ้าสวย ติดกระดุมคอ ถอดออกได้ค่ะ ผ้าทอไหมพรมแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

16.LADIES FIRST SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress แต่งสกรีนเก๋ ๆ ของจริงดีไซน์น่ารักมาก ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ขาย 270 บาท น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

17.เสื้อพลีทสีชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด free size ตัดเฉลียงทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

18.ZARA SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋ ลายตารางน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แต่งโบว์หน้าสวยเก๋ แขนจั๊มน่ารักสุด ๆค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

19.NIKKIE SIZE 34 M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ไหมพรมนิ่มไม่หนานะคะ ใส่ปกติได้ค่ะ คอตตอลไหมพรม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีนู้ด แต่งฉลุ แขนพองนิด ๆ น่ารักค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

20.VERO MODA SIZE M เสื้อลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก คอระบาย ปลายแขนผูกโบว์น่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้าชีฟองหรู ๆ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

21.DISNEY RESORT TOKYO SIZE L ORIGINAL JAPAN คัตติ้ง M ไม่ใหญ่ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงเลือดนกสวยหรู คอปก แต่งปักอกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

22.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ลายพิมพ์ logo เก๋ๆ เอวสูงทรงสวยมาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 กระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

23.CPS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อจากช้อป ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ รุ่นนิยม พิมพ์ลายสวยเก๋ ผูกโบว์อกเก๋ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 540 บาท ผ้าทอเก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ รุ่นใหม่นะคะ ถูกมากกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

24.SANDRO PARIS ROSIE DRESS SIZE 36-38 M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสสีฟ้าขาว ลายโซ่สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าพลิ้วหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ รุ่นใหม่ๆ เลยค่ะ สวยเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 490 บาท ถูกมากกกก น่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ

25.DISNEY FOR STYLE NANADA FREE SIZE เสื้อสเวตเตอร์สีเทา ลายมิคกี้เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงเท่ ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

26.ZARA SIZE L เสื้อสีเขียว ผ้าลินินหรู ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ทรงสวยมาก ๆค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ คอปก สีสวยมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

27.DODO GIRL MADE IN KOREA เสื้อสีฟ้า แต่งระบายสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ขนาด M-L ขาย 270 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ

28.SANDRO PARIS SIZE M เสื้อปักฉลุ สีโอโรสสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนเก๋ ๆ น่ารักสวยมากๆๆๆค่ะ ใส่แล้วขลับผิวขาว อก 34+ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)

29.JESSICA SIZE 4 M เดรสแบบเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 34+ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท // CF //

30.ANNASUI FREE SIZE เหมาะกับ M-L เสื้อไหมพรมเก๋ ๆ สีม่วงสวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท อก 36++ // CF //

31.UNITED COLORS OF BENETTON SIZE M เสื้อแบบเก๋ กึ่ง sport สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

32.KARL LAGERFELD PARIS SIZE M-L อก 35++ สีม่วงพาสเทลสวย ผ้าไหมพรมเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ของจริงสีสวยมากค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

33.IMPRESSIVE SIZE M-L เสื้อยีนส์ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ แต่งปักดิ้นทองอักษร ของจริงเท่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 220 บาท

34.EPINE SIZE M เสื้อขาวเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้า แขนยกจับจีบ แต่งโบว์หลัง ตัวแขนเป็นผ้าปักฉลุเก๋ ๆ นะคะ ของจริงสวยมากกกกก ขาย 290 บาท // CF //

35.RIJINA MADE IN KOREA SIZE M ป้ายเขียน free size คัตติ้ง M ค่ะ อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ค่ะ กระเป๋าหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

36.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

37.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 180 บาท

38.MATERIAL GIRL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต สีขาวดำ แต่งกระเป๋าข้าง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ด้านหลังแต่งสกรีนเก๋ ๆ ค่ะ

39.FOREVER21 SIZE M อก 35++ แต่งปักเลื่อมวิบวับเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เลื่อมแน่น ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

40.FOR MISS SIZE M อก 34++ เสื้อตัวยาวแต่งปักเก๋ ๆ โบว์หน้า แบบน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 260 บาท ผ้าใส่สบายๆค่ะ // CF //

41.SCULPTOR APPAREL COMPANY ขนาด M เสื้อแบบเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ ขาย 270 บาท // CF //

42.ZARA SIZE M อก 34++ ผ้าทอเก๋ ๆ ปัก ๆ สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ปักแน่น ๆ เก๋ ๆ ขาย 290 บาท // CF //

43.DAILYJUD SEOUL SIZE M-L อก 34++ สีเทาผ้าทอหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกหยัก ๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท

44.BAUMWOLLE SIZE M เสื้อแบบเก๋ น่ารักม๊ากกกก แต่งลายสัปปะรด ปัก ๆ เก๋ ๆ อกค่ะ ปักนูน น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ขาย 270 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ // CF //

45.CACHAREL PARIS SIZE M คัตติ้ง S-L ใสได้ค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก สีขาวไข่ไก่นวล ผ้าทอหรู ๆ ปัก logo อกเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท อก 34++ // CF //

46.เสื้อไหมพรมนิ่มเกาหลี น่ารักม๊ากกกก ปักช้างน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ขาย 280 บาท // CF //

47.BLUREISS MADE IN KOREA SIZE M เสื้อผ้าทอฉลุ สวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋สวยมากค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำ อก 34++ ขาย 220 บาท // CF //

48.STUDIO WHITE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 220 บาท

49.L’ECCOVE เสื้อทรงเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ สีส้มสวยมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารัก อก 36++ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท // CF //

50.OCHIRLY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ เสื้อสีฟ้าขาว แต่งลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงน่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

51.DEPUIS HUTE RAISON SIZE M-L เสื้อคลุมลายพระจันทร์เสี้ยว มีฮูท กระเป๋าหน้า แต่งสายรูดน่ารัก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

52.เสื้อผ้าทอลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางปัก ๆ เก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

53.เสื้อไหมพรมสีแดงสวยเก๋ แต่งปกปักฉลุ กระดุมมุก ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบายไม่หนาค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆอก 35++ ขาย 270 บาท // CF //

54.STELL MCCARTNEY MADE IN ITALY FREE SIZE เสื้อตัวยาวผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขอขายราคาที่อยากขายนะคะ ของจริงเก๋สวยเท่สุด ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ ขาย 430 บาท ของจริงสวยเก๋ม๊ากกกกก (ไม่ร่วมโปร)

55.VERSE SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีขาวนวลไข่ สวยม๊ากกกกก แต่งปัก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆเนี้ยบ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยจริงๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 530 บาท แบรนด์หรู ๆ แนะนำมาก ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

56.AGGIE BY TOMO TOMS FREE SIZE MADE IN KOREA ตัวนี้น่ารักม๊ากกกก ดีไซน์เก๋ ๆ minimal ใส่สบาย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้น แสล๊คเท่ๆ ชิลล์ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ แนะนำมาก ๆ

57.JASPAL SIZE S เสื้อสีฟ้ากริทเตอร์วิบวับ ทรงสวยเก๋ ของจริงสีฟ้าสวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าซื้อจากช้อป ใส่ไปครั้งเดียวทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายๆค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

58.FANO STUDIOS SIZE M-L อก 34++ คอปกทรงเก๋น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

59.SEEYOUICELAND SIZE M เสื้อผ้าทอแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

60.HEARTGRASS SIZE M เสื้อผ้าลินินปัก สีน้ำตาล ปักเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 190 บาท

61.SHADOWVOXEL SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลี ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋ค่ะตัวนี้ ทรงเก๋ ๆ ด้านหลังเป็นโบว์ร้อย ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ไม่ซ้ำใคร แนะนำตัวนี้ค่ะ อก 34++ ขาย 170 บาท

62.SLY SIZE M NEW กระโปรงลายเสือ ของใหม่ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าดี ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 220 บาท

63.BURBERRYS BLUE LABEL SIZE 38 M กระโปรงน่ารักทรงเทนนิส สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 350 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

64.POMELO (KOREA) SIZE 2 M กางเกงผ้าทรงสวยเก๋ สีครีม ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆเก๋ ๆเอวสูงทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ทรงสวยมากค่ะ ขาย 270 บาท

65.TOY LIMIT SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ ตรงกระเป๋า ผูกโบว์เอว ขาจั๊ม ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงน่ารักใส่ลำลองสบาย ๆ ขาย 270 บาท // CF //

66.MORGAN SIZE M-L เอวสูงทรงสวยค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

67.WONDERMENT SIZE S-M เอว 27 -28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาแต่งกระดุมเก๋ ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท // CF //

68.INDEPENDENT SIZE L กางเกงคาร์โก สีดำ ทรงเก๋ ๆ โบว์เอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาจั๊มเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-42 เท่ เก๋ มาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

69.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย เอวสูง เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

70.SUPERDRY SIZE S MADE IN INDEA กางเกงคาร์โก้ สีเขียวขี้ม้าแต่งกระเป๋าสวยเก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ม๊ากกกก หายากสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ขนาด S ตามป้าย คัตติ้ง M เอว 28-29 สะโพก 38-40 เก๋สุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

71.ZARA SIZE 40 M-L ยีนส์สีฟอกสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 260 บาท ถูกม๊ากกกก // CF //

72.VIRKIN MADE IN KOREA ขนาด M-L ผ้าหรูม๊ากกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เอวยืดได้ ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ค่ะ ซิปข้างทรงสวย สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ // CF //

73.กางเกงยีนส์ เป็นงานแบรนด์เหลือป้าย care ผ้านิ่มม๊ากกกก ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ขนาด M-L เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะสีฟอกสวย โดดเด่นที่เนื้อผ้าค่ะ // CF //

74.ZARA SIZE M เสื้อลาย dog print แบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก แบบเก๋น่ารักค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 270 บาท // CF //

75.TEENIE WEENIE SIZE S-M กระโปรงยีนส์ มีกางเกงซับข้างใน แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเทนนิสจับจีบน่ารักสุด ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

76.TISSU MADE IN SLOVAQUIE SIIZE 38 M กระโปรงยีนส์สีดำ เอวสูงสวย กระดุมทอง ซิปทอง แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์ คอตตอล น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 240 บาท แบรนด์ดังค่ะ สวยเก๋สวยมาก ๆค่ะ

77.DISNEY MTEE SIZE M กระโปรงยีนส์ทรงเก๋ แต่งกระเป๋าข้าง น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 280 บาท // CF //

78.GLORIA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งปักอก ซิปเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ สีเขียวขี้ม้า ขาย 100 บาท

79.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ คอลูกไม้ฉลุ มุก ไม่หนักนะคะ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนน่ารัก ทรงปล่อย ลายน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 130 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อก 35++

80.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายช่วงอกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 130 บาท

81.TORY BURCH SIZE S เสื้อลายเก๋ หรูมากกก กระดุมทอง logo คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสุด ๆขาย 140 บาท // CF //

82.MOUSE FREE SIZE คัตติ้ง M-L น่ารักม๊ากกกกก ขีดสุดเลยค่ะตัวนี้ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ลำลองเก๋ ๆ กับยีนส์ กับกางเกงขาสั้นเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ขาย 220 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักจริงๆค่ะ ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

83.COPETTE SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ สีครีมหรู ๆ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 140 บาท

84.DISNEY x URBAN REVIVO SIZE M LIMITED EDITION เดรสแบบเก๋สีเหลืองนวลน่ารักม๊ากกกกกสกรีนลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ใส่ตัวเดียวจบ ลำลองเก๋ ๆน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร)

85.เสื้อผ้าพลีทหรู ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ลายพิมพ์เก๋สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ พลีทแน่น ๆ หรู ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

86.JASPAL เสื้อเชิ้ต ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ รุ่นตามหา ไม่เหลือ sale ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เก๋มาก ๆ ขาย 270 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆๆๆ แนะนำค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

87.เสื้องานแบรนด์ ขนาด M ผ้าไหมออแกนซ่าแบบหรู ๆ กระดุมคริสตัลหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์คริสตัลตรงคอ เก๋ หรู อก 34++ ขาย 170 บาท ของจริงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แบรนด์ตัดป้ายคอออกเพราะคันค่ะ// CF //

88.ZARA SIZE L คัตติ้ง M ผ้าเก๋ ๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย แต่งกระดุมด้านหน้า อก 34++ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

89.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ เสื้อลายทางเก๋ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะทรงสวย ขาย 100 บาท // CF //

90.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

91.NIKO AND SIZE M-L สีกรมท่าอก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวย แบรนด์ดังญี่ปุ่น ตอนนี้เปิดช้อปในไทยที่ Mega บางนาแล้วค่ะ ขาย 100 บาท

92.ARTKA SIZE M เสื้อคลุมแบบเก๋ ผ้าพลิ้ว คอปกระบายหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 100 บาท

93.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

94.ZARA SIZE M-L เสื้อสีฟ้าลายหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

95.D’ZZIT FELIX THE CAT LIMITED EDITION ขนาด M อก 34++ แบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตาน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

96.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 100 บาท

97.ZARA SIZE M เสื้อสีขาว off white กระดุมุกเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารัก โบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 140 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

98.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 1000 บาท

99.HO BAK MADE IN KOREA อก 35++ สีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลีทนิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท

100.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 130 บาท

101.เสื้อคลุมสีดำ หรือใส่แบบรูดซิปหน้าก็ได้ค่ะ แต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ เป็นซิปหน้า มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ขนาด FREE SIZE สายรูดหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

102.PAUL & JOE PARIS เสื้อไหมพรมหรู สีครีมไข่ ไหมพรมฉลุเก๋ ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆค่ะสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด free size ค่ะ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)

103.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 100 บาท

104.STYLE NANDA FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 130 บาท แบรนด์หรูๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

105.ZARA SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 คัตติ้ง M แต่งปักดอกเก๋ ๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ

106.MASSIMO DUTTI SIZE XL เอว 32 สะโพก 42 ยืดได้ค่ะ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 200 บาท// CF //

107.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

108.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 130 บาท

109.กางเกง sport สีเขียวมิ้นท์ สวยเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านในมีสายรูด เป็นงานแบรนด์ค่ะ ขนาด L เอว 30 สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ แนะนำค่ะ เท่มากกกกก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 170 บาท // CF //

110.GU SIZE M เอวสูงเก๋ ๆ ลายสก๊อตสีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

111.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ

112.กางเกงแบรนด์ญี่ปุ่น แบบเก๋น่ารัก ลายทางขาวดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขา 4 ส่วนใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

113.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE S เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย เอวสูง ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

114.FUTURE COLLECTIVE GARRIELLA KAREFA-JOHNSON SIZE S คัตติ้ง M เอวสูง คาร์โก้ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 ขาจั๊มเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท

115.ZARA SIZE XS เสื้อลายม้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองสวย คัตติ้ง S อก 33-34 ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

116.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 130 บาท

117.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีม คอระบายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 140 บาท

118.NOW OR NEVER ขนาด M เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกก ของแม่ค้าเองค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้าเก๋ ๆ ชายห้อยระบายเก๋ ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

119.MIAOMIAO SIZE M เสื้อสีฟ้า คอปก ผ้าคอตตอลยีนส์แบบเก๋ กระดุมน่ารัก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย90 บาท

120.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ขาย 90 บาท // CF //

121.MULTILAB SIZE XL เสื้อผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง L-XL น่ารักม๊ากกกกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ของจริงน่ารักสุด ๆ คะ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ น่ารัก

122.DISNEY THE M SLAN SIZE M-L อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ลาย Disney เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท Disney x M slan แท้ ๆ ค่ะ

123.LOVE UNIVERSITY SIZE L เสื้อสีขาว แบบเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย อก 35++ เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

124.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90บาท

125.MAMMON STUDIO SIZE M-L น่ารักม๊ากๆๆๆ แบบเก๋ ๆ คอปก แต่งปักที่คอ แขนระบายลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 90 บาท

126.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

127.เดรสงานแบรนด์ลายโซ่เหลือป้ายข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสายพู่ ผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

128.JAMILRO BY RAPUNZEL SIZE M น่ารักม๊ากกกก อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งโบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆค่ะ

129.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ผ้าดีสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ กระดุมมุกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆค่ะ ขาย 90 บาท

130.DISNEY X H&M SIZE UK10 M อก 34++ น่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

131.SUGAR SPOON FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น สีเทาเหลือบ ๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 100 บาท น่ารักมากกกก

132.ROSE SIZE 6 M อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าสวยเก๋ คอปก น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาทของจริงน่ารักมากกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

133.DANA SIZE M เดรสแบบเก๋ ลายผ้าสวย เว้าเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

134.BLACK TRENTO FLOWER SHIRT แบรนด์หรูๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เท่ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34 ผ้าดีมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 90 บาท

135.POMELO SIZE M เสื้อเชิ้ตผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สบายๆ ค่ะ ลายส้มเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท

136.ESP SIZE S อก 34 แต่งปักเก๋ ๆ ปกเชิ้ต ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

137.SUPASRI SIZE S SET เสื้อ + กระโปรงลายเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36 ใส่คู่กันน่ารักมา ก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ// CF //

138.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขนาด M เอว สูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 100 บาทน่ารักม๊ากกกก

139.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 170 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

140.DONORATICA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ อก 33-34 ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย80 บาท

141.J. SPILL MADE IN KOREA เสื้อเกาหลีทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

142.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สี off white แต่งหมุดกระดุมอก เก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 80 บาท
    [/url]
    [url=https://pic.in.th/image/A05662F4-7DF5-4942-AEEB-61E406900173.Q1zzkL]

143.HAND STICH SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ คอปกเก๋ ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีครีมผ้าฝ้ายลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

144.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายทางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 90 บาท

145.JEEP SIZE S-M อก 34 ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลาย logo JEEP แบรนด์แท้นะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท แบรนด์ JEEP เท่ๆ เลยค่ะ

146.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

147.UNIQLO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 33+ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท

148.UNIQLO SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท

149.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

150.เสื้อคลุมปักเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 80 บาท

151.LE-VELY MADE IN KOREA เสื้อสีโอโรส ผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัล เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เรียบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท

152.F-T-F-X FREE SIZE เหมาะกับ L-XL อก 35++ เสื้อสีดำ แต่งสม๊อกสายรูดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

153.ON & ON SIZE M-L เสื้อสีเหลืองผ้านิ่ม คอปกเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้า ใส่สบาย ๆ อก 36++ ด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท

154.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

155.ESPRIT SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ แขนระบาย 2 ชั้น ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 80 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ

156.SHEZI SIZE L-XL อก 36++ สีชมพูเก๋ ๆ แต่งปักปก สีชมพูจริงสวยนะคะ พอเข้ากล้องจะดูซีดค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

157.DAILYLOOK MADE IN KOREA อก 35++ สีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 80 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักค่ะ

158.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

159.ZARA SIZE XL เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 38++ ผ้านิ่มใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

160.ZARA SIZE M กางเกงสก๊อต ผ้านิ่มทรงสวย เอวยืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

161.THEORY LUX SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีขาวลายเส้นดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38 แบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 80 บาท

162.DISTINCTIVE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวย เอวยืดพิมพ์อักษรเก๋ ๆ ทรง sport girl น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาท เป็นซิปหน้าค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ // CF //

163.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋ ลายดอก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆค่ะ

164.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาท

165.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 80 บาท

166.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ แต่งผ้าทอทวีตน่ารัก ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 ค่ะ ครั้งแรกได้ M ตัวนี้ XS คัตติ้ง S อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

167.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 80 บาท

168.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 80 บาท น่ารักมากกกกก

169.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

170.ANNA SUI SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำเก๋ ๆ เหมาะกับ S-M ผ้าสวยหรู ผ้าสองชั้นคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 100 บาท ของแท้นะคะ ผ้าทอหรู ๆ แต่งระบายลูกไม้

171.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

172.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 80 บาท แนะนำค่ะ

173.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

174.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

175.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 80 บาท

176.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

177.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 80 บาท

178.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

179.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

180.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 80 บาท

181.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 80 บาท

182.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท

183.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

184.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

185.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 80 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; Yesterday at 00:14.

Comments from Facebook