CLEARANCE SALE โล๊ะๆๆ เยอะมากๆๆ H&M Dress..SO HOT >> COACH,MOSCHINO, PLAYBOY,JASSICA SIMPSON,GUESS,NINE WEST,XOXO,KENNETH COLE,KATHY VAN ZEELAND,WARE HOUES,NATURALIZER,RIVER ISLAND,H&M,DOROTHY PERKINS,LIZ Claiborne

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    nuiicy_ is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Arrow CLEARANCE SALE โล๊ะๆๆ เยอะมากๆๆ H&M Dress..SO HOT >> COACH,MOSCHINO, PLAYBOY,JASSICA SIMPSON,GUESS,NINE WEST,XOXO,KENNETH COLE,KATHY VAN ZEELAND,WARE HOUES,NATURALIZER,RIVER ISLAND,H&M,DOROTHY PERKINS,LIZ Claiborne

**หมายเหตุ สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ และแท้ 100%นะคะ การจัดส่งสินค้า แม่ค้าสะดวกจัดส่งทางไปรษณีย์ มากกว่า(พอดีอยู่นอกเมือง)
    สินค้าเมื่อตกลงซื้อตามราคาที่ตั้งไว้ พร้อมจัดส่งฟรี ถ้านอกนั้นขอตกลงหลังไมค์นะคะ
    **สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีค่ะ**
    **แม่ค้าไม่ได้ตั้งราคาสูงจนเวอร์ไปนะคะ(ขอแค่ค่าหอบหิ้วนิดหน่อยเองค่ะ) ของดตอบกรณีที่ต่อโหดไปนะคะ**

**สนใจสินค้าชิ้นไหน เมลล์มาที่ rocher_yves@hotmail.com
    PM มาสอบถาม หรือ มือถือ โทรได้ตลอดนะคะ 081-933-7991 โทรมาด่วนที่สุดเลยค่ะ

แม่ค้ามี บัญชี หลายธนาคาร นะคะ ที่มี >> ธ.ไทยพาณิชย์ , ธ.กรุงเทพ , ธ.กรุงไทย , ธ.กสิกร , ธ.กรุงศรี , ธ.ธนชาต สอบถามมาได้เลยค่ะ

****อัพเดทสินค้าใหม่ เรื่อยๆ นะคะ แวะชมได้ตลอดค่ะ****

**โปรดตรวจสอบให้แน่ใจก่อนนะคะก่อนตัดสินใจซื้อ**

**สนใจชิ้นไหน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ**

**สนใจชิ้นไหน CF แล้วโอนเงินภายใน 1 วันนะคะ (CF แล้วหายแม่ค้าเสียใจนะคะ) **

SALE..SALE..SALE..SALE..SALE

*** พิเศษต้อนรับเงินเดือนออก ให้จองได้ค่ะ ขอมัดจำด้วยนะคะ ***

รายการที่ขายไปแล้วค่ะ

1. เดรส KITKITKIT ลายทางๆ เฉียงๆ ขาวฟ้าดำ size 36 จ้ำตรงช่วงเอว ใส่แบบผูกคอก็ได้ หรือเป็นเกาะอกก็งามจ้า ของใหม่ๆ ขาย 650.- ( งดต่อ ) ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่เลย ขายถูกๆ SOLD
    2. COACH รุ่น SIG STRP TP HNDL ขนาด 24 ซม.*14.5 ซม. ขาย 3,500.- ของใหม่ แท้ 100%จ้ามาพร้อมป้ายห้อย ถุงกระดาษ กระดาษห่อ จาก UK พร้อมส่งลงทะเบียนจ้า SOLD
    3. KENNETH COLE REACTION กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีม่วงเข้มหนังลายๆ ด้านในบุผ้าไนล่อนสีม่วงเข้ม ดูแล้วไม่ตัดกันมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% ค่ะ จาก USA ด้านหน้าแต่งป้ายยี่ห้อสีเงิน มีช่องใส่บัตรมากถึง 20 ใบได้สบายๆเลยค่ะ มีช่องซิปใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ คุ้มมากมาย ขนาด 20.5 * 11.5 ซม. ราคาตามป้าย 60$ แพงๆๆ ขายถูกๆไปเล้ยค่ะ 1,650.- รวมส่ง EMS จ้า SOLD
    4.GUESS กระเป๋าสตางค์ ขนาดกลางสามพับ สีดำ สวย ดูดี เรียบหรูค่ะ ของใหม่จาก US มีกระดาษห้อมาพร้อมนะคะ ขนาด 14*9*2.5 ซม. ขาย 1,300.- พร้อมส่ง EMS ฟรีจ้า>>sale 1,000.-จะถูกไปไหนเนี้ย sold
    5.เสื้อกล้าม สายเดี่ยว GAP ลาบขวางเล็กๆ สีเทาสลับขาว size L ของใหม่ ป้ายห้อย ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่ T-T
    ขายถูกๆ 350.- ส่งให้ฟรีจะ sold
    6.กระโปรง Bodycon สีฟ้าออกน้ำเงินๆ H&M size 38 ของใหม่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่เช่นกัน T-T
    ขายถูกๆ 350.- ส่งให้ฟรีจะ sold
    7-8.กระเป๋าสะพาย I’PSA หรูหรามากมายค่ะ สินค้า พรีเมี่ยม จากญี่ปุ่นค่ะของใหม่สีเนื้อ ออกนู๊ดๆ หนังนิ่มๆ ดูดีมากๆค่ะ คล้องแขนก็งาม สะพายก็ดูดีภายในแบ่งเป็น 3 ช่อง บุผ้าทีเนื้อดูดีสะอาดตาค่ะ มีช่องซิปใหญ่อยู่ตรงกลาง และมีซิปช่องเล็กๆ ด้วยค่ะ ทีปิด-เปิด สีทองไฮโซ
    ขนาดโดยประมาณ กว้าง 4” ยาว 18” สูง 17” >> SALE 850.- SOLD
    9.NEW !! กระเป๋าสะพายหนังแก้วใบใหญ่ สีเหลือง I’PSA มาพร้อมที่ห้อยกระเป๋ารูปดาวๆ ซ้อนกัน 3 อัน ค่ะ น่ารัก วิ้งๆ ปิ๊งๆๆ เหมาะใช้ในวันshopping หรือ ไปทริป สั้นๆ 1-2 วัน ได้เลยค่ะ ดูดีมากๆๆ ของใหม่เอี่ยม จาก ญี่ปุ่นค่ะ
    ภายในบุผ้าสีน้ำตาล คล้ายๆไนลอน มีช่องซิปเล็กๆ 1 ช่อง ค่ะ
    ขนาดโดยประมาณ 12” x 16 “ (ไม่รวมสายนะคะ) >> SALE 690.- SOLD
    10-11.เดรส H&M ลายๆ ดอกๆ size 36 ( อก 33 -36 ) สะโพกฟรีไซด์ มี 2 สี พื้นขาว,พื้นดำ ความยาวบ่า ถึงชายกระโปรง 33” ขาย 350.- >> 300.- ขาดตัวไปเล้ยย... SOLD
    12.เดรสสีฟ้าอ่อนๆ ลายดอก แต่งมุกๆ ตรงช่วงคอ สวยงามมากค่ะ ได้มาจากเวปเกาหลี นี่แหละค่ะ แต่ว่าสั้นไป โดนห้ามใส่ เลยได้แต่แขวนโดยไร้ความหมาย น่ารักๆ จั้มตรงช่วงเอวน่ารักเชียวแหละ ขายถูกๆไปเลย >> 450.- SOLD
    13.lIZ Claiborne กระเป๋าสตางค์ ใบยาวสีดำ เป็นลายตาราง damier ด้านหน้ามีป้ายโลหะสีทองวิ้งๆ ไฮโซๆ ด้านในบุผ้าอย่างดีสีดำ เรียบหรู ของใหม่ มือ 1 แท้ 100%จาก USA เพิ่งถึงสดๆ ร้อนๆ คุ้มๆมีช่องใส่รูป และใส่บัตรได้ถึง 15 ใบเลยค่ะ ด้านในมีช่องซิปใส่เหรียญด้วยและด้านหลังมีช่องซิปยาว ตามรูปเลยจ้า ขนาดประมาณ 10 * 18.5 * 2 ซม. มีกล่อง การ์ด พิเศษสุดๆๆ 1,250.- พร้อมส่งลงทะเบียน SOLD
    14.นาฬิกาMorganใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100%จากshop UKนะคะ ขนาดหน้าปัด 2.5*3.5 cm. สายสแตนเลสล้อมคริสตันวิ้งๆ ทั้งเรือนเลยนะคะ ตัวสายกว้าง3.5 cm.(ตัวนี้มีตำหนิค่ะ มันเกิดจากการขนส่งของบริษัท T_T คริสตัล ตรงหน้าปัดมันหลุดไป 1 เม็ดค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานขายsale )แต่อย่าต่อกันโหดไปนะคะ (แม่ค้าเก็บไวใช้เองได้^^)ขาย 2,200.- พร้อมส่งฟรีจ้า >> sale 2,000.- ขาดตัวจ้า SOLD
    15.นาฬิกาMORGAN ใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100% จาก shop UK นะคะ สายสีทองเมทัลลิค ออกทองดำๆตัวหน้าปัดเล็กๆ เรียบหรู ขนาดตัวเรือนที่เป็นเงินๆ1.8*4.5 cm.สายกว้าง 1 cm. น่ารักดีค่ะ ดูดีทีเดียวเลย เวลาใส่ด้านหน้าดูเหมือนใส่กำไร เลยนะคะขาย 1,950.- พร้อมส่งฟรีจ้าSOLD
    16.ANNA SUIกระเป๋า ลายตัวอักษร anna sui น่ารักมากๆ ค่ะ มีสายสะพายสีทอง หรือจะเก็บสายไว้ถือได้นะคะ ถือไปงานสวยหรูมากๆ ค่ะ ของใหม่ แท้ 100% Sold
    17.KIPLINGกระเป๋าสะพาย หรือ ถือก้อได้นะคะ รุ่นใหม่ชน ช๊อปในไทยเลยค่ะ สีชมพูวิ้งๆ น่ารักมากมายเลยค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย และถุงพลาสติกค่ะ ใหม่ แท้ 100%นะคะ Sold
    18.GUESS กระเป๋าสตางค์ สีม่วงอ่อนๆ ลายหนังงู น่ารักๆ ค่ะ ขนาดกลาง มี 3 พับ นะคะ มาพร้อมกล่อง และป้ายห้อย ค่ะของใหม่ แท้ 100% Sold
    19.นาฬิกาMORGAN ใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100%จากshop UK นะคะ ตัวนี้น่ารักมากค่ะมีคริสตัลเม็ดใหญ่ ติดอยู่ตรงโลโก้ นะคะ ตัวเรือนนี้เป็นสายคู่ 2 เส้นค่ะ มีสายมาให้เปลี่ยนอีก 3 สี นะคะ (ขาว,ชมพู,เทา) หน้าปัดขนาด2*2.5 cm. ได้ค่ะตัวเรือนสีเงินๆ แนะนำค่ะ ขาย 2,050.- พร้อมส่งฟรีจ้า SOLD
    20.นาฬิกาMORGANใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100% จาก shop UK นะคะ หน้าปัดกลมสีดำ ล้อมคริสตันเหลี่ยมเม็ดใหญ่ มีจี้ห้อยข้างๆด้วยนะคะ หน้าปัดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 cm. สายหนังสีดำ มีลายคล้ายหนังจระเข้ ค่ะ สายขนาด 1.5 cm. ตัวดูดี ไอโซ มากๆ เลยค่ะ ขาย 1,950.- พร้อมส่งฟรีจ้า SOLD
    21-22.นาฬิกา>> >> >> >> MORGANใหม่ยกกล่อง>> >> >> >> พร้อมใบการันตี แท้ 100% จาก shop UK นะคะ หน้าปักกลมล้อมคริสตัล>> >> >> >> วิ้งๆ>> >> >> >> มากมายค่ะ สายสแตนเลส ออกแนวเท่ห์ๆ แอบไฮโซ ค่ะ หน้าปัดกลม>> >> >> >> ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง3.5 cm. สายสแตนเลสกว้าง 2 cm. ขาย 2,250.->> >> พร้อมส่งจ้า SOLD
    23.NEW !! กระเป๋าสะพายสีเงินเมทัลลิค Clinique พร้อมกระเป๋าน้อยๆ ห้อยใบเล็ก หนังเทียมย่นๆ น่ารักทีเดียว ภายในสะอาด บุผ้าในล่อน ของใหม่นะคะ ดูไม่เวอร์ค่ะ รับรอง ดูดี ขนาดโดยประมาณ กว้าง 2.5" ยาว 14.5" สูง 11.5">> SALE 750.- >> สุดๆ 480.- sold
    24.BABY PHAT กระเป๋าสะพายข้าง ของใหม่ แท้ 100% จาก USA ค่ะแต่งด้วยหนังตอกหมุดเงิน และหมุดเพชร ไฮโซ มากๆ ด้านในบุด้ายผ้าซาตินสีแดง หรูเลิศ ค่ะ ผ้าด้านนอกทอตามลายโลโก้ นะคะ ผ้าคลายผ้ายีนส์ ดูทนทาน มากๆค่ะ ขนาด 32*10*21 ซม. สายยาว 22 ซม. ถูกๆ 1,650.- รวมส่ง EMS ค่ะ Sold
    25.NEW!! GUESS กระเป๋าสตางด์สีแดง แถบม่วง ใบยาว สวยๆมากๆ การันตี เลยค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย นะคะ แท้ 100% จาก USA มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด ครบค่ะ ใส่บัตรได้มากมายถึง 10 กว่าใบได้สบาย มีช่องใส่รูป ช่องซิป ใส่เหรียญ ใส่แบงค์ได้เยอะมากๆ ด้านในเป็นหนังแก้ว ลายหนังงู ดูดีมากๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งป้ายโลโก้ สีทองด้านๆ ดูดีทีเดียวค่ะ ขนาด 20.5*10.5 ซม. ราคาตามป้าย 86$ โอ้ววแพง ขายถูกๆ เพียง 1,950.- รวมส่งลงทะเบียน SOLD
    26-27. lIZ Claiborneกระเป๋าสตางค์ ใบยาวสีดำ ด้านหน้ามีป้ายโลหะสีทองวิ้งๆ มากมาย ด้านในปุผ้าอย่างดีสีครีมไฮโซ เรียบ หรูหรา ของใหม่ มือ 1 แท้ 100%จาก USA เพิ่งมาสดๆ ร้อนๆ เลย ได้ไปคุ้มมากๆ มีช่องใส่รูป และใส่บัตรได้ถึง 15 ใบเลยค่ะ ด้านในมีช่องซิปใส่เหรียญด้วยและด้านหลังมีช่องซิปยาว ตามรูปเลยจ้า ขนาดประมาณ 10 * 18.5 * 2 ซม. มีกล่อง การ์ด พิเศษสุดๆๆ 1,250.- พร้อมส่งลงทะเบียน SOLD
    28. NEW !! กระเป๋าถือสีทองเมทัลลิค SISLEY ไฮโซมากมายค่ะไม่ดูเวอร์ๆ นะคะ เป็นลายสานๆ ค่ะ HI-CLASS มากๆ ของใหม่ ภายในสะอาดๆ บุผ้าคล้ายๆไนลอน มีช่องซิปเล็กๆ 1 ช่อง มีซิปใหญ่ แล้วค่อยปิดฝานะคะ เหมือนๆ LC น่ะค่ะ ขนาดโดยประมาณ ก 10 x ย 32 x ส 22 cm. >> SALE 950.->> 750.-ถูกสุดๆๆ
    29.GUESS กระเป๋าสตางค์สีเหลือง ใบยาว พร้อมกล่อง SOLD
    30.GUESS กระเป๋าสตางค์ โบว์สีฟ้า ใบยาว พร้อมกล่อง SOLD
    31.เดรส // เสื้อตัวยาว H&M สีดำ ไฮโซมากค่ะโดยเฉพาะตรงคอ size xs อกฟรีนะคะ ผ้าไม่หนาใส่สบายๆ มากๆ ** >> SALE 900.- sold
    32. เดรส F21 สีเทาเข้มๆ ผ้าทอ เหมือนไหมหรม เนื้อนิ่มๆ แขนตุ๊กตา แต่งกระดุม 4 เม็ด น่ารักๆ size M อกได้ถึง 36” สะโพกได้ถึง 39” เลยค่ะ ยืดได้เยอะ แต่จะแนบเนื้อ SEXY ตรงช่วงสะโพกใส่แล้วจะเหมือน bodycon นะคะตามรูปเลยจ้า SALE >> 900.- sold
    33.KIPLING กระเป๋าสตางค์ ใบยาว สี chocolat เรียบหรูค่ะ มีสายคล้องมี ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% ค่ะ มีช่องใส่บัตรเยอะ ถึง 16 ใบ มีช่องซิป ด้านหน้ามีช่องซิปเก๋ๆ สวยมากๆ คุ้มๆ ขนาดประมาณ 4.5 นิ้ว * 8 นิ้ว กำลังพอดีๆ เลยค่ะ ขายถูกๆ 1,950.- รวมส่งจ้า SOLD
    34.NEXT กระเป๋าถือ หนังสีดำ ตอกหมุดทองๆจาก UK นะคะ ด้านในมีตำหนิตรงหัวซิปนะคะ สิ้นค้าเป็นของใหม่ มีตำหนิทางห้างเลยนำออกมา SALE ค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ของใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ จะถือก็ได้ หรือ จะเป็น คลัช(พับลงมา) ก็ได้นะคะ เท่ๆ ค่ะ ขนาด 28*3*28ซม. หนา 3 ซม. ถ้าพับลงมา สูง14 ซม.ใบนี้แนะนำเลยค่ะ คุ้มๆๆ ขาย 1,600.- พร้อมส่ง EMSฟรีนะคะ>> sale 1,200.- SOLD
    35.BEN SHERMAN --- set นาฬิกา สายสแตนเลส หน้าปัดสีน้ำเงิน มาพร้อม MP3 + หูฟัง ของใหม่ แท้จาก UK 100% อุปกรณ์ครบ การ์ด ใบรับประกัน >>> เหมาะให้เป็นของขวัญก็ได้นะคะ
    ขาย 2,800.->>sale 2,400.- T_T ถูกที่สุดในนี้แล้วค่ะ SOLD
    36.USED..!! ilke NEW รองเท้าผ้าใบ le coq sportif แบบหุ้มข้อ ใหม่มากๆ ใส่ไปเดินๆ ห้างครั้งเดียว สีน้ำเงิน – ขาว คลาสสิกสุดๆ (ตรงหนังสีขาว เป็นแบบหนักแตก) ขนาดตามรูปเลยค่ะซื้อมา 2 พันกว่า ขายถูกๆ เก็บไว้ก็เท่านั้น — sale >>950.- SOLD
    37.NEW !! H&M กระเป๋าสีน้ำตาล เป็นตาข่ายโปรงๆ แต่มองไม่เห็นของข้างในนะคะ สวยๆ สะพายข้าง หรือ สะพายแบบ cross body ได้นะคะ สวยมากๆ เป็นแบบหูรูดข้างๆ 2 ข้าง อะไหล่สีทองทั้งหมดค่ะ รุ่นใหม่ชนช๊อปค่ะ เป็น 100% โพลีเอสเตอร์ ใหม่ แท้ 100%ป้ายห้อยค่ะ ขนาดประมาณ 35 * 35 ซม. ไม่รวมสายค่ะ สายยาว 45 ซม. สวย หรู ดูดี ขายถูกๆ 1590.- sold
    38.เดรสH&M ลายๆ ผ้าชีฟอง พริ้วๆ สีฟ้าคราม อ่อนๆ แบบน่ารักๆ แขนบานไม่มากตามรูป นะคะ มีผ้าผูกเอวมาด้วยค่ะ ของใหม่ ทรงจะออก หลวมๆ size 34 ฟรีๆ ค่ะ ชิลๆๆ สวยงามมากมายSALE >> 900.- sold
    39.NEW !! Baby Phat เป็น Chrono นาฬิกาสวยหรูมาก คุณภาพและความสวยเป็นเริ่ด พร้อมกล่อง+การ์ด หรูๆแท้10000% จาก UK -สายสีทองหน้าปัดล้อมคริสตัล วิววับ หรู ดูดี งาม มากๆค่ะ - 3,500.- พร้อมส่งแบบลงทะเบียน sold
    40.**นาฬิกาMORGANใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100%จาก shop UK นะคะ หน้าปัดกลมสีขาว กระจกนูนๆ ล้อมคริสตัลวิ้งๆ หรูเลิศ มากมายจ้า ขนาดหน้าปัด เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 4 cm. สายหนังสีขาวกว้าง 2 cm. ขาย 1,950.- >> SALE โล๊ะๆ 1,700.- รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (งดต่อ) SOLD
    41. NEW!!กระเป๋า หนังแก้วสีดำ หูจับ อะไหล่ทอง ไฮโซมากๆ ใบใหญ่ สามารใส่ไปทิปสั้นๆ ได้เลยค่ะ สินค้า พรี่เมียม จากญี่ปุ่น ค่ะ ถูกๆไปเล้ย 990.- รวมส่ง ต้องใส่กล่องใหญ่ งดต่อลองนะคะ
    42.PARIS HILTON WATCH เรือนสแตนเลส สวยงามมากค่ะ ครบชุด กล่อง การ์ด warranty card ขนาดสาย กับตัวเรือน กว้างเท่ากันค่ะ ประมาณ 28 ซม. เรียบหรูมากๆ (สายอาจจะดูไม่เงาเท่าไหร่นะคะ พอดีไม่ได้แกะพลาสติกที่หุ้มไว้ออกค่ะ) กล่องสีชมพูดูดีมากๆ ขายถูกมากๆค่ะ 2,850.- รวมส่งค่ะ sold
    43.NEW !! กระเป๋าตังใบยาวสีดำลายหนังงู เป็นหนังแก้ว แบบยาว พร้อมโลโก้ยี่ห้อตรงกลางใบ จาก xoxoผ้าสีดำ ลายตัวอักษร XOXO พร้อมป้าย ยี่ห้อดังจาก usa ขนาด 19.5x11.5 cm. ทำจากผ้าไนล่อนเนื้อดี มีช่องใส่แบงก์ ช่องใส่บัตร ช่องใส่รูป ช่องใส่ปากกา และช่องซิปใส่เหรียญค่ะ สะดวก พกพาง่าย งานดีมากๆ พร้อมป้ายเลยค่ะ ขายพร้อม กระเป๋าแบบคล้องมือ ผ้าสีดำ ลายตัวอักษร XOXO เป็นคลิบ สีดำ ลายหนังงู นิดๆ เป็นหนังแก้ว แวววาว มากๆ ป้ายโลโก้ XOXO สีเงินแวววาว มากมาย ด้านในบุผ้าไนล่อนสีดำอย่างดี มาพร้อมป้ายห้อยเลย ขนาด 19cm*11cm ค่ะ เข้าชุดกับกระเป๋าใบยาว สายคล้องมือขนาด 35 cm. พกพาง่ายใส่มือถือได้นะคะ เป็นงาน outlet จาก shop ของใหม่ ของแท้ 100% งามสุดๆ คุ้มสุดๆ ในราคา สุดพิเศษ 2250 .- พร้อมส่งลงทะเบียนจ้า SOLD
    44.นาฬิกา PLAY BOY สีดำรุ่นใหม่ชน shop ที่เมืองไทยค่ะ จาก UK ของใหม่นะคะ มาพร้อมกล่องและใบการันตี แท้ 100% หน้าปัดสี่เหลี่ยม ขนาด 3*3 cm. สายหนังแก้วมันวาวสีดำขนาดกว้าง 2 cm. หน้าปัดคริสตัน วิ้งๆๆ ลายตึกกลางเมือง วิบวับมากๆ ขาย 1,950.- พร้อมส่งฟรีจ้า (แอบเห็นที่ เซ็นทรัล ขาย 3,700.-) รวมส่งลงทะเบียน(งดต่อ) SOLD
    45. NEW..!! กระเป๋าตังค์ แบบสั้น สีครีม แต่งหนังสีขาว XOXO ตรงกลางใบ สีเงินแวววาว มากๆ จาก USA สดๆ ร้อนๆ มีช่องใส่บัตร ใส่รูป ช่องซิปใส่เหรียญ จุของได้เยอะอยู่นะคะ ด้านในบุผ้าไนล่อน สีส้ม ของใหม่ แท้ 100% มาพร้อมป้ายห้อยเลยค่ะ ขนาด 10.5cm*9.5cm พิเศษสุดๆ 950.- รวมส่ง SOLD
    46.ESPRIT กระเป๋าสตางค์ ใบยาวหนังสีออก กะปิๆ ไม่ดำนะค่ะ สวยๆๆ ด้านหน้ามีห้อยไว้รูดซิป เก๋ๆ ด้านในสวยบุผ้าไนลอนอย่างดี มีช่องซิป ช่องใส่บัตร งามมากๆ ป้ายห้อยเลยค่ะ กว้าง 5 นิ้ว ยาว 9 นิ้ว พอดีๆ ขายถูกๆ 1,650.- รวมส่งจ้า SOLD
    47.นาฬิกา PLAY BOY แบบใหม่ชน shop ที่เมืองไทยค่ะ จาก UK ของใหม่นะคะ มาพร้อมกล่องและใบการันตี แท้ 100% หน้าปัดกลมด้านในเป็นตัวเลข เก๋มากๆ สายหนังสีขาวขนาด 1.5 cmหน้าปัดขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 cm. ไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังพอดีๆขาย 1,950.- พร้อมส่งฟรีจ้า (แอบเห็นที่เซ็นทรัล 3,700.-) SOLD
    48.KENNETH COLE REACTION กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีน้ำตาลช็อคโกแลตหนังลายๆ ด้านในบุผ้าไนล่อนสีม่วงเข้ม ดูแล้วไม่ตัดกันมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% ค่ะ จาก USA ด้านหน้าแต่งป้ายยี่ห้อสีเงิน มีช่องใส่บัตรมากถึง 20 ใบได้สบายๆเลยค่ะ มีช่องซิปใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ คุ้มมากมาย ขนาด 20.5 * 11.5 ซม. ราคาตามป้าย 60$ แพงๆๆ ขายถูกๆไปเล้ยค่ะ 1,650.- รวมส่ง SOLD
    49.กระเป๋าหนีบ หรือ ถือ MISS SELFRIDGE คลัชแบ็ค กำมะหยี่ สีดำ ด้านหน้า คล้ายๆ หัวเข็มขัด ไอโซมากมายจ้า ของใหม่ ป้ายห้อยเลยนะคะ จาก UK เลยจ้า 1,400.- พร้อมส่ง EMS >> SALE >>>> 1,200.-รวมส่งลงทะเบียน (งดต่อ)
    50.NEW...!! MNG แว่นกันแดด กรอบสีเหลืองใส ไฮโซ มากๆ เลนส์สีเข้มไล่สี ใหม่ แท้ 100% จาก USA ค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดเลนส์ ไขควง น่ารักมากๆ กัน UV 400 ได้รับมาตรฐาน จาก USA ขายเพียง 1,650.- SOLD
    51.NEW..!! กระเป๋า living dolls new from HK ขนาดใหญ่กว่ารุ่น ฮิตนิดนึง แต่ฮิตไม่แพ้กันนะคะ เรียบ หรูดูดีทีเดียวค่ะ มีซิปใหญ่ ใส่ของ 2 ช่อง มีสายยาวมาด้วยคะ สวยๆ ขายเพียง 1,250.- รวมส่งค่ะ SOLD
    52.-54. NEW !! GUESS กระเป๋าสตางค์ ใบยาว มี 3 สี นะคะ ม่วง,น้ำเงิน,ชมพู สีออกมุกๆ นะคะ ด้านในเป็นหนังแก้วสีขาว ลายหนังงู สวยๆ ไฮโซ ของใหม่ แท้ 100%มาพร้อมการ์ด ป้ายห้อย กล่องถุงผ้า ครบค่ะ ขนาด 19*10 ซม. ด้านในมีช่องซิปใส่เหรียญ ช่องใส่การ์ด ได้เป็น 10 ใบเลยค่ะ จาก USA สดๆ ร้อนๆ ค่ะ ขายถูกๆ 1,950.- รวมส่งจ้า (ระบุด้วยว่าสีไหนนะคะ) สีน้ำเงินขายแล้วค่ะ SOLD ALL

55.COACH small tote HAC LEAH Size: ขนาด 10 1/2 (L) จากด้านบน x 7 1/2 (H) x 3 1/2 (D) ใหม่ แท้ ป้ายห้อย 100% ห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ มันยอดมากจริงๆค่ะ สะพายได้หลายแบบ คุ้มๆ ขายถูกๆๆ 4,900.- SOLD
    56.Xdye กระเป๋า คล้าย Harrod ของใหม่ แท้ 100% ป้ายห้อย ด้านในบุฟ้าสีฟ้าน่ารักมากๆ ถึงหรือสะพายก็น่ารักค่ะ ขนาดพอๆ กับ แฮร์รอด ไซส์ L นะคะ ถูกกว่าเยอะ SALE >> 650.- พร้องส่งแบบลงทะเบียนค่ะ >> SALE 550.- รวมส่งไปเลยค่ะ SOLD
    57. Morgan นาฬิกานาฬิกาข้อมือ ล้อมCystal สาย Stainless Steel พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน สวยๆๆ ของใหม่100%แท้100% จาก shop สายกว้าง ประมาณ 2 ซม. หน้าปัด เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 ซม. ขายๆๆ 2,450.-
    58.NEW !! กระเป๋าถือสีทองเมทัลลิค SISLEY ไฮโซมากมายค่ะไม่ดูเวอร์ๆ นะคะ เป็นลายสานๆ ค่ะ HI-CLASS มากๆ ของใหม่ ภายในสะอาดๆ บุผ้าคล้ายๆไนลอน มีช่องซิปเล็กๆ 1 ช่อง มีซิปใหญ่ แล้วค่อยปิดฝานะคะ เหมือนๆ LC น่ะค่ะ ขนาดโดยประมาณ ก 10 x ย 32 x ส 22 cm. >> SALE >>> 950.- >> SALE >> 750.-ใบสุดท้ายนะคะ คุ้มสุดๆ SOLD
    59.NEW..!!กระเป๋าตังค์ แบบสั้น สีน้ำตาลทอง แต่งหนัง ป้ายโลโก้ XOXO ตรงกลางใบ สีเงินแวววาว มากๆ จาก USA สดๆ ร้อนๆ มีช่องใส่บัตร ใส่รูป ช่องซิปใส่เหรียญ จุของได้เยอะอยู่นะคะ ด้านในบุผ้าไนล่อน สีส้ม ของใหม่ แท้ 100% มาพร้อมป้ายห้อยเลยค่ะ จะใส่กล่องของขวัญ ของ พารากอน ให้นะคะ ขนาด 10.5cm*9.5cm พิเศษสุดๆ 950.- รวมส่ง
    60.KENNETH COLE REACTION กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีแดงลายๆ ด้านในบุผ้าไนล่อนสีม่วงเข้ม ดูแล้วไม่ตัดกันมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% ค่ะ จาก USA ด้านหน้าแต่งป้ายยี่ห้อสีเงิน มีช่องใส่บัตรมากถึง 20 ใบได้สบายๆเลยค่ะ มีช่องซิปใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ คุ้มมากมาย ขนาด 20.5 * 11.5 ซม. ราคาตามป้าย 60$ แพงๆๆ ขายถูกๆไปเล้ยค่ะ รวมส่งSOLD
    61.LIZ Claiborne กระเป๋าสตางค์ ใบยาวสีดำ เป็นลายตาราง damier ด้านหน้ามีป้ายโลหะสีทองวิ้งๆ ไฮโซๆ ด้านในบุผ้าอย่างดีสีดำ เรียบหรู ของใหม่ มือ 1 แท้ 100%จาก USA เพิ่งถึงสดๆ ร้อนๆ คุ้มๆมีช่องใส่รูป และใส่บัตรได้ถึง 15 ใบเลยค่ะ ด้านในมีช่องซิปใส่เหรียญด้วยและด้านหลังมีช่องซิปยาว ตามรูปเลยจ้า ขนาดประมาณ 10 * 18.5 * 2 ซม. มีกล่อง การ์ด พิเศษสุดๆๆ 1,250.- พร้อมส่งลงทะเบียน SOLD
    62.MARKS & SPENCER สีฟ้าน้ำทะเลๆๆ หนังแก้ว ข้างในบุผ้าซาติน ลายใบใบ น่ารักๆ ค่ะ ป้ายห้อยอยู่นะคะ เป็น คัทแบคlimited collection อะค่ะ แอบเปรี้ยว หรูนิดๆ นะคะ ของใหม่ แท้ 100% ขาย 1,400.- FREE EMS
    63. NEW !!กระเป๋าถือสีน้ำเงินเข้ม Biothem น่ารักมากๆ ค่ะเรียบหรู หนังแก้ว รักษาง่ายค่ะ ภายในสะอาด บุผ้าไนลอนสีดำมีช่องซิป 1 ช่อง ขนาดโดยประมาณ 11” x 13” >> SALE 650.->>450.-SOLD
    64-65. NEW..!!กระเป๋าตังค์ แบบสั้น สีส้ม สีทอง สีน้ำตาลทอง แต่งหนัง ป้ายโลโก้ XOXO ตรงกลางใบ สีเงินแวววาว มากๆ จาก USA สดๆ ร้อนๆ มีช่องใส่บัตร ใส่รูป ช่องซิปใส่เหรียญ จุของได้เยอะอยู่นะคะ ด้านในบุผ้าไนล่อน สีส้ม ของใหม่ แท้ 100% มาพร้อมป้ายห้อยเลยค่ะ จะใส่กล่องของขวัญ ของ พารากอน ให้นะคะ ขนาด 10.5cm*9.5cm พิเศษสุดๆ 950.- รวมส่ง >> พิเศษ ต้อนรับเดือนสุดท้ายของปีนี้ค่ะ 750.- รวมส่งลงทะเบียน (ระบุสีมาด้วยนะคะ) ราคานี้ไม่เหลืออะไรแล้ว งดต่อนะคะ SOLD ALL
    66.NEW..!! Morgan นาฬิกา หน้าปัดสี่เหลี่ยม ขนาดหน้าปัดเท่าตัวสายเลยค่ะ ล้อมคริสตัน วิ้งๆ มากๆ สายสีเงิน ใหม่ยกกล่อง พร้อมใบการันตี แท้ 100% จาก shop UK นะคะ ขนาด สาย และหน้าปัด กว้าง ประมาณ 2.3 ซม. ตัวเรือน(รวมคริสตัน) ยาว 4 ซม. สวยมากๆๆ ขายถูกๆๆ 2450.- รวมส่ง SOLD
    67.NEW..!! Play boy นาฬิการุ่นใหม่ สวยหรูที่สุด ห้ามพลาด จาก shop UK พร้อมกล่อง และใบรับประกัน สวยๆๆๆๆ ของใหม่100%แท้100% 2 in 1 เลยนะคะ เป็นสร้อยข้อมือ น่ารักๆ ขายยๆๆ 2450.- รวมส่งค่ะ
    68.H&M กระเป๋าสานๆ ตรงหู เป็น หูพลาสติกแข็ง ทนทาน แบบ และทรงน่ารักมากๆ CABUS โดนสุดๆ มี 2 สี ม่วงเข้ม กับ ดำ นะคะ ด้านในบุผ้า อย่างดีเลยค่ะ มีช่องใส่ของ มือถือ และ ช่องซิป ด้วยนะคะ ขนาด 48*32*12 ซม. ค่ะ ใส่ของได้เยอะ ขายถูกมากๆๆ 1,250.- พร้อมส่งไปเลยจ้า >> SALE 1,000.- SOLD
    69. กระเป๋าถือ หนีบ คล้องแขนได้ด้วยค่ะ สีชมพู-ม่วง แต่งอะไหล่ ทองวิ้งๆ ทั้งหมดค่ะ ยี่ห้อ ALDO จาก Canada ใช้ได้ทุกโอกาส ขนาดประมาณ 27*15 ซม. คุ้มมากๆๆ SALE 1,000.- รวมส่งค่ะ (งดต่อ) SOLD
    70.Forever21 กระเป๋า ลายหนังงู มี 2 สี สีส้ม สีนู๊ดๆ เนื้อๆ มีสายโซ่ ยาวสีเงิน (สามารถถอดออกได้นะคะ) ด้านในมีช่องใส่บัตรด้วย เก๋มา ถอดสายออก ก็เป็นคลัช มีช่องใส่โทรศัพท์ด้วยจ้า ขนาด 28*14*2 cm. สายยาวเวลาสะพาย 56 cm. ถูกๆ ง่าย 1,450.-รวมส่งค่ะ >> โล๊ะๆๆ ต้อนรับ ปีใหม่ค่ะ 1,000.- รวมส่งลงทะเบียน (งดต่อ)
    71.KENNETH COLE REACTION กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีเทา SOLD
    72.NEW...!! COACH Wristlet >> coach box ,Coach Tissue Paper , care card มีอุปกรณ์ ทั้ง 2 ใบค่ะ ขนาดประมาณ 6" x 4" สีม่วง (PVC) >> 1950.- รวมส่ง ems. ค่ะ SOLD
    73.NEW!! OLD NAVYรองเท้า Falt shoes หัวแหลม สีชมพูเมทัลลิค วิ้งๆมาก ของใหม่จ้าจาก usa สดๆ ร้อนๆ size 9 (39) เหมาะกับเท้ายาว 25 ซม. ค่ะ ใส่สบาย นุ่มๆ ค่ะ ลดๆ ถูกๆ มากๆ 850.- รวมส่งค่ะ สุดๆๆ SOLD
    74.ASOS นาฬิกา สวย เท่ห์ เก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ของใหม่ จาก UK มีอุปกรณ์ ครบกล่องนะคะ โดนใจมากๆ สายหนังแท้ สีขาว หน้าปัดทอง เท่ห์มากมาย >> SALE 1,600.- รวมส่งค่ะ SOLD
    75.H&M เดรส ผ้าชีฟอง สวยงามมาก ไซด์ 36 ใส่ออกงานได้สบาย ใหม่ป้ายห้อย แท้นะคะ อกได้ตั้งแต่ 31"-33"เพิ่งได้มา ใต้อก ไม่เกิน 30" สะโพกฟรีเลยค่ะ สวยมากๆๆ ใส่ได้หลายแบบทีเดียว ตรงชายกระโปรง จะออกเป็นทรง บอลลูน สวยมากๆๆ >> SALE 1,500.- รวมส่งค่ะ SOLD
    76.XOXOกระเป๋าแบบคล้องมือ หนังนิ่มๆ ที่ดำ แต่งหนังระบาย สวยๆ ป้ายโลโก้ XOXO สีเงินแวววาว มากมาย ด้านในบุผ้าไนล่อนสีดำอย่างดี มาพร้อมป้ายห้อยเลย ขนาด 19cm*11cm ค่ะ พิเศษสุดๆ 950.- รวมส่ง SOLD
    77.F21 แว่นกันแดด สีชา กรอบเป็นลายกระ สวย ไฮโซ มากๆ ค่ะ ใหม่ แท้ 100% ป้ายห้อยนะคะ 550.- รวมส่งค่ะ(แม่ค้าจะห่อใส่ ซองแว่นไปให้อย่างดีเลยนะคะ) SOLD
    78.ผ้าพันคอจาก Marks & Spencer ลายดอก สีพาสเทล แสนหวาน สดใสค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% จาก UK ผ้าเนื้อนิ่ม อ่อนละมุม มากๆค่ะ ขนาด 180*83 ซม. สวยมากๆ SALE >> 950.- รวมส่งค่ะ SOLD
    79. KENNETH COLE REACTION กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีม่วง หนังลายๆ ด้านในบุผ้าไนล่อนสีเข้ม ตามสีของกระเป๋าสตางค์เลยค่ะ ดูแล้วไม่ตัดกันมากค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย แท้ 100% ค่ะ จาก USA ด้านหน้าแต่งป้ายยี่ห้อสีเงิน มีช่องใส่บัตรมากถึง 20 ใบได้สบายๆเลยค่ะ มีช่องซิปใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ คุ้มมากมาย ขนาด 20.5 * 11.5 ซม. ราคาตามป้าย 60$ แพงๆๆ ขายถูกๆไปเล้ยค่ะ 1,950.- รวมส่ง (ระบุสีมาด้วยนะคะ) สีม่วง sold
    80.F21 Low Heel Clogs ฮิตสุดๆ ใหม่ แท้ เพิ่งมาเองจ้า สวยๆ มากๆ sz. 37-38 ได้สบายค่ะ ขอความยาวไม่เกิน 24 ซม. มาครบกล่อง สูง 2" >> SALE 1990.- รวมส่ง
    81.H&M BAG กระเป๋า สะพายข้าง แต่งคริสตัล สวยๆๆ 990.- SOLD

THX FOR SBN ^^ ไม่รักไม่ได้แล้ว we love u

Last edited by nuiicy_; 06-04-11 at 11:13.

Comments from Facebook