。 。 。 ◕‿◕❀ ❀ 。 。 。 ❤kipling kipling 。 。 。 ◕‿◕❀。 。ราคาลดๆด่วนๆๆๆ。 ◕‿◕❀

♥สนใจชิ้นไหนเมลล์มาที่ thanawans@hotmail.com(เพราะไม่ค่อยได้เช็คPM) หรือโทร 0833831559 (แหม่ม)
**CF.แล้วไม่รับCC.นะคะ
**ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนก่อนนะคะ
สินค้าทุำกชิ้น เป็นของใหม่และแท้ร้อยเปอร์เซ็นค่ะซื้อแล้วงดส่งคืนนะคะ พิจารณาดีๆนะคะ สินค้าใหม่มือ1ทั้งหมดค่ะแม่ค้าอยู่ชัยภูมิค่ะส่งของได้ตลอด
♥♥♥ทู้นี้ส่งพัสดุธรรมดา (P) นะคะ (สามารถโทรเช็คได้ค่ะ)
♥♥♥ส่งแบบลงทะเบียน (R) ไม่รับส่งค่ะ ชิ้นเล็กๆ ราคาไม่สูงมาก พอส่งได้ค่ะ(ถ้าของสูญหายได้ค่าประกันของนิดเดียวค่ะ)
♥♥♥ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ
SCB 401-132868-1 THANAWAN S.

ช่วงนี้ยุ่งมากค่ะ จะพยายามทะยอยลงเรื่อยๆนะคะ ยังไงจะพยายามลงให้เร็วที่สุดนะคะ มีมาเพิ่มอีกหลายใบมากค่ะ

Kipling uki deep lilic กระเป๋าถือคล้องแขนรุ่นสุดฮิตค่ะ สีม่วงสวยมากมายค่ะของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ เป็นกระเป๋าสตางก์ใบใหญ่ก็ได้ค่ะ ใส่บุ๊คแบงก์ก็ได้ค่ะ ใส่มือถือ iphone BB ได้สบายเลยค่ะ SALE 2150 บาท

Kipling KATIE Noir กระเป๋าถือรุ่นสุดฮิตค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ ทรงสวย สะพายไหล่สวยมากเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป แพงมากๆ ขนาดสินค้า 38*23*12 CM SALE 2850 บาท

kipling ฺBECKY Minked Grey สีเทาดำ กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ SALE 4,599 บาท

kipling ฺBECKY DEEP FUSHIA สีม่วงใหม่ชนช็อปเลยคะ กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ SALE 4,299 บาทจ้า

+++Kipling DEFEA RED สีแดงอมตะคะ สวยมากๆ +++ของใหม่มือ1 ใส่ถุงซิบให้ค่ะ มีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.
2900 บาท มีของพร้อมส่งค่ะ

ที่ห้อยมือถือ ROBOT XS มี 2 สี สีเขียวกับสีเทาคะ มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ราคาตัวละ 300 บาทค่ะ

Creativ s Gg Summer Splash มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่ของกระจุบกระจิบค่ะ น่ารักมากพกพาไปได้สะดวกค่ะ ใส่เงินก็ดีค่ะ ราคา 600 บาทค่ะ 599 บาทค่ะ

กระเป๋าสตางค์ กระเป๋าใส่มือถือ บุ๊กแบงก์มากมายเดี๋ยวมาลงรายละเอียดเพิ่มนะคะ
Kipling uki minked grey กระเป๋าถือคล้องแขนรุ่นสุดฮิตค่ะ สีน้ำตาลเทาสวยมากมายค่ะของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ เป็นกระเป๋าสตางก์ใบใหญ่ก็ได้ค่ะ ใส่บุ๊คแบงก์ก็ได้ค่ะ ใส่มือถือ iphone BB ได้สบายเลยค่ะ(จากรูปคือใบซ้ายมือบนสุด) SALE 2150 บาท

EFFIE Petrol Blue มีถุงมีป้ายครบ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าสะพายข้าง มีช่อง 3 ช่อง รุ่นสุดฮิต ถือก็ได้ค่ะ สีฟ้าเข้มออกน้ำเงิน สวยมากค่ะ รุ่นใหม่ชนช็อปค่ะ 2,599 บาท

Kipling Kos M Minked Grey สีเทาดำ กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ใครชอบสะพายแบบ oversize ก็เก๋ดีค่ะ มีสายยาวด้วย ขนาด 36x31.5x20 cm]. ขายแล้วค่ะ

+++Kipling DEFEA Expresso Brown สีน้ำตาลสวยมากๆ ใบจริงสีเหมือนที่นางแบบถือเลยค่ะ กล้องแหม่มถ่ายสีเพี้ยนค่ะ +++ของใหม่มือ1 มีถุงมีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะd ขนาด H25xW37xD16 cm.
ขายแล้วค่ะ

+++Kipling DEFEA DEEP FUSHIA สีม่วงใหม่ชนช็อปเลยคะ +++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.
ขายแล้ว

chini Expresso Brown, มีถุงมีป้ายครบ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าสะพายข้างขนาดกะทัดรัดรุ่นสุดฮิต สีน้ำตาล สวยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

kipling Jacquelin Qvc Pink Ruby ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบถ้วนค่ะ รุ่นนี้มีเฉพาะ UK เท่านั้นค่ะ ใครได้ไปคุ้มสุดๆ สะพายไหล่ก็ได้ มีสายสะพายข้างให้ด้วยค่ะคุ้มค่าจริงๆ ---
ขายแล้วค่ะขอบคุึณมากๆนะคะ

kipling Kyoko if Paysley size H30×W34×D10cm ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบถ้วนค่ะ กระเป๋าสะพายไหล่สวยมากค่ะ ใส่หนังสือไปเรียนก็ดีค่ะ ---
ขายแล้วจ้า

+++Kipling Brownie Petrol Blue สีฟ้าเข้ม สีใหม่ชนช็อปเลยคะ สวยมากๆ +++ของใหม่มือ1 มีถุงมีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ .
[SIZE="5"](สีแดงขายแล้วค่ะ) ขายแล้วคะ/SIZE]

kipling If-Trix M Funky Stripes S (Misty Rose) Size : 17 x 11 x 5 cm. กระเป๋าใส่ของกระจุกกระจิก ใส่เครื่องสำอางค์ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ ขายแล้วค่ะ

Freedom Pink Jumble, มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่ปากกาดินสอค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

Trix Bb BamBoe มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่เหรียญขนาดกะทัดรัด สวยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

Laure L Bitter Choc กระเป๋ารุ่น hip ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า รุ่นสุดฮิต หายากมากแล้วค่ะ สีน้ำตาล สวยมากค่ะ ขายแล้วจ้า
[url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=0cccde602ac07f2a0c0e45246b982042]

New money Berry Sweet ของใหม่ USA มีถุงมีป้ายครบ กระเป๋าตังก์รุ่นฮิต สีก็ฮิตค่ะ หายากแล้วค่ะสีนี้ ขายแล้วจ้า

New money Expresso Brown, มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าเงินแบบสั้น รุ่นสุดฮิต มีช่องใส่บัตร ช่องใส่รูป สีน้ำตาล สวยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

Card B Blue Jean มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่นามบัตรจ้าของจริงสวยมากค่ะ ้หมดแล้วจ้า

Terni Lb Rose Hip มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าถือหรือสะพายไหล่ขนาดกะทัดรัด ใส่กระเป๋าตังก์ new money กุญแจรถ มือถือได้สบายๆสวยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

Asther M Red ของใหม่เก่าเก็บค่ะ มือ1 เบลเยี่ยม มีถุงบาง มีป้ายครบค่ะ
ขายแล้วค่ะ

+++Kipling IF FUNKY STRIPES GLORY M @ MISTY ROSE+++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นเก่าหายาก สุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ สะพายไหล่ก็ได้ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H23xW33xD13 cm.
ขายแล้วจ้า

Kipling Kunto Jungle Graphite A4 Shoulder Bag ลายเทาเข้มสวยมากค่ะ (ไม่ใช่สีดำนะคะในรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยค่ะ ตัวจริงสีเทาเข้มสวยมากๆค่ะ) ในช็อปประมาณ 5,XXX บาท Size: 41 L x 35 H x 10 W cm ขายแล้วจ้าขอบคุณมากๆนะคะ

Kipling POUCH KOREA ULTRA PINK กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ใบใหญ่ค่ะ สีชมพูกลีบบัว ใส่ของจุใจเลยค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยม ใส่ถุงซิบให้นะคะ ขนาด 25.5 cm X 18.5 cm ขายแล้วค่ะ

ภาพเปรียบเทียบให้ดูกับกระเป๋าสะพายรุ่น ฺBRAVO ค่ะ

ภาพเปรียบเทียบให้ดูกับหนังสือของมหาวิทยาลัยสุโขทัยฯค่ะ ขนาดเกือบเท่าหนังสือเลยค่ะ ใบใหญ่จุใจมากๆ

+++Kipling Trudy Black +++ของใหม่มือ1 ถุงบางเบลเยี่ยม ป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ สีดำเข้ากับชุดได้ทุกชุดคะ สวยน่ารักมากค่ะ สินค้าชนช็อปคะ ขนาด H21xW37xD10 cm.
ขายแล้วคะ

+++Kipling Presto Value SET Black++1 Set มี 3 ชิ้นค่ะ ประกอบไปด้วย 1.TOPS BLACK กระเป๋าตังก์ใบสั้นสีำดำสวยมากๆค่ะ 2. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์สีดำ ขนาด 16x14x7 cm. 3.Presto Black กระเป๋าคาดเอว คาดไหล่ สีดำสวยมากๆค่ะ ของใหม่มือ1 ป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ
ขายแล้วค่ะ

Kipling Visit ของใหม่ ถุงป้ายครบ เบลเยี่ยม เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรค่ะ หรือจะใส่ธนบัตรก็ได้ค่ะแต่ต้องพับใส่ในกระเป๋าค่ะ เหมาะสมหรับคนที่ไม่ชอบพกกระเป๋าเงินใบใหญ่ค่ะ สี Blue jean ขายแล้วคะ

kipling mini Robin XS PJ Size : 20x 17 x 7.5 cm. กระเป๋าใส่ของกระจุกกระจิก ใส่เครื่องสำอางค์ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ ขายแล้วคะ

+++Kipling DEFEA PINK RUBY +++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.
ขายแล้วจ้า

kipling If-Brownie Funky Stripes (Misty Rose) Size : 19 x 10 x 3 cm. กระเป๋าตังค์ ใบยาวค่ะ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ ขายแล้วค่ะ

Kipling Hip Katie Balck Velvet กระเป๋าถือทรงสวยมาก รุ่นยอดฮิตเลยค่ะ ราคาในช็อปประมาณ 7,XXX บาทค่ะ กระเป๋าสะพายเข้าไหล่ จาก HIP Collection Autumn Winter 08! ถุงป้ายครบถ้วน เพิ่งมาจากอังกฤษสดๆร้อนๆค่ะ size : 38 X 23 X 12 cm ขายแล้วคะขอบคุณคทะ

Kipling Kunto Graphite A4 Shoulder Bag สีเทาสวยมากๆค่ะ กระเป๋าสะพายไหล่ทรงสวย ใบใหญ่จุสัมภาระได้เยอะค่ะ ใส่แฟ้มเอ4 ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบถ้วน เพิ่งมาจากอังกฤษสดๆร้อนๆค่ะ Size: 41 L x 35 H x 10 W cm ขายแล้วค่ะขอบคุณค่ะ

◕‿◕❀ 。 。 。 Kipling Glory S @ FS Misty Rose # .- 。 。 。 ◕‿◕❀ size H17xW27xD12 cm. - สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะขายแล้วค่ะ

kipling ฺBECKY LILIC กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ (ขายแล้วค่ะ ส่งขอให้แล้วค่ะ )

kipling Basic Cosmetic Pouch ป้ายไม่มี ใส่ถุงซิปค่ะ กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยม ใส่ถุงซิปให้ค่ะ สีม่วง Night Purple เหลือแต่สีน้ำ้เงิน True blueใบสุดท้ายจ้า (ขายหมดแล้วค่ะ)

Kipling Brownie if Najia สีชมพูเข้ม สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะขายแล้วค่ะ

Kipling Joanne S INK Patent สีดำเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า มีป้ายครบค่ะ ใส่ถุงซิบใส่กันชื้นให้อย่างดีค่ะ กระเป๋าสะพายสายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง ทรงสวย สะพายน่ารักขนาด ไม่เล็กมากค่ะ สะพายกำลังน่ารักเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป 5,500 บาท ขายแล้วค่ะ

Kipling Hip Katie Maroon กระเป๋าถือทรงสวยมาก รุ่นยอดฮิตเลยค่ะ สีน้ำตาลแดง สีนี้หายากมากๆค่ะ สวย คลาสสิคจริง ๆ ถือได้ -สะพายไหล่ ก็สวย ใบใหญ่จุสัมภาระได้เยอะค่ะ ทรงสวย ถือสวย น่าใช้ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบถ้วน size : 38 X 23 X 12 cm (ขายแล้วจ้า)

Kipling CITY GYDA สี orion blue ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ กระเป๋าเอนกประสงค์อีกรุ่นนึงของcity ค่ะ หรูมากๆ เป็นกระเป๋าโน๊ตบุ๊กก็ได้(มีsupport note book ให้ค่ะสามารถถอดเก็บได้) กระเป๋าสะพายไหล่ไปทำงานก็ได้ รุ่นนี้คุ้มมากมาย (ขายแล้วจ้า)

Kipling KATIE Haze กระเป๋าถือรุ่นสุดฮิตค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ ทรงสวย สะพายไหล่สวยมากเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป แพงมากๆ ขนาดสินค้า 38*23*12 CM ขายแล้วจ้า

Kipling Becky Escape Gray กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ ขายแล้วค่ะ

Kipling Kos M if paysley กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ชอบสะพายแบบ oversize ก็เก๋ดีค่ะ มีสายยาวด้วย ขนาด 36x31.5x20 cm]. ขายแล้วค่ะ