แนะนำ ร้านค้า ชื่อ Luxury Brands ค่ะ
รับพรีออเดอร์ สินค้าแบรนด์ Hi Street ทุกแบรนด์จากยุโรป ร้านที่คุณมั่นใจว่าได้ของแท้ 100% ค่ะ

แม่ค้าเปิดร้านใน Facebook ค่ะ

**********No Fake No Copy By Luxury Brands******

รบกวนคุณลูกค้าฝากเยี่ยมชมเพจ Luxury Brands และรบกวนคุณลูกค้าช่วยกด like เพจด้วยนะคะ ^^

หลังจากกด like คุณลูกค้าจะสามารถรับชมข้อมูลข่าวสาร สินค้า Sale สุดพิเศษ รวมถึง แฟชั่นจากยุโรป ที่แม่ค้าอัพเดรตให้คุณลุกค้าทุกวันค่ะ และคุณลูกค้าจะพบกับการบริการที่สุดแสนประทับใจค่ะ ทั้ง e-mail/WhatsApp/Line ตรงกับแม่ค้าที่(ยุโรป) รับประกันว่า ตอบไว รวดเร็วทันใจแน่นอนค่ะ ^^

ขอบคุณลูกค้าที่ท่านที่กด
like ให้ค่ะ ^^

รบกวนเข้ามาชมในเพจ ที่ลิ้งค์ด้านล่างนี้นะคะ
http://www.facebook.com/luxurybrands.shopping

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

Email : Luxurybrands.shopping@googlemail.com

สะดวกสุด แม่ค้ารบกวนเป็นทางเมลล์ หรือ whatsApp /Line นะคะ แม่ค้าตอบแบบนาทีต่อนาทีเลยค่ะ ^^

Tel.+ whatsApp/LINE+49 178 1413499 แม่ค้าไทย ที่ ยุโรป ติดต่อตรงได้เลยค่ะ (เจ้าของร้านค่ะ) ยินดีมากค่ะ ^^

*****แม่ค้าใจดี สอบถามได้ทุกเรืองค่ะ ยินดีตอบทุกคำถามค่ะ ****

Maison Martin Margiela x H&M

Sale 50%

Sale 50% แล้วค่ะ แต่ไม่ครบทุก item ค่ะ มีบาง item ค่ะ

รับพรีออเดอรค่ะ ^^ (จำนวนจำกัดนะคะไว นิดนึงค่ะ )

หนึ่งในความภาคภุมิใจของเราค่ะ รอบแรก ของคุณลุกค้า ได้ครบค่ะ ^^

คอลเลคชั่นนี้ ขอบอกว่า หนมสาวแฟชั่นนิสต้า ต้องมีค่ะ ^^

item นี้ แม่ค้าขอบอกว่า สวย เริ่ด ทีสุด (แม่ค้าขอบอกว่าคอลนี้ แม่ค้าจัดไว้หลายชิ้นมากค่ะๆ ) สวยจริงค่ะ ^^

Maison Martin Margiela with H&M (mmm x H&M)

LB ขออนุญาตินำเสนอ MMM x H&M กับ เหล่าเซเลบแห่งฮอลลิวูด

ขออนุญาติแชร์ item ที่ Hot สุดๆ ของ MMMxH&M collection ทั้ง bodysuit และ Bag

ตอนนี้มีออเดอร์เข้ามามาจริ
งๆค่

กรี๊ดดด !!! AdR sale 50% ค่ะ มี items ตามนี้ (เท่านั้นค่ะ) ทีเซลล์ (ถ่ายจากช็อปค่ะ) วันที่ 2.11.2012

Anna Dello Russo at H&M Colle
ction

ผลงานชิ้นโบว์แดง (ของคุณลุกค้าค่ะ) ที่แม่ค้าขอนุญาตินำเสนอ พรีออเดอรชุุดแรก ค่ะ ก่อนส่งมอบถึงมือคุณลุกค้าค่ะ

มากมาย หลาย items ถามกันมาได้ค่ะ ^^

แม่ค้าถ่ายเองกับมือค่ะ^^

ถ่ายจากช็อป ก่อนวันเปิดขายค่ะ ^^

กรี๊ดดด !!! H&M Sale 70% มากมายหลาย items ค่ะ Hot items ทีสาวๆตามหาค่ะ

ถ่ายจากช็อปค่ะ ^^

สำหรับชิ้นนี้ของ H&M Sale 30% ค่ะ สนใจพรีออเดอร์กันมาได้เลยค่ะ

ToyWatch Sale up 40% ค่ะ

ท้าพิสุจน์ราคาูกทีสุดทีนี่ค่ะ

แวะชมทีร้านนะคะ พรีออเดอร์กันมาได้เลยค่ะ สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ ^^

Nudie Jean

Sale 30-60%
แวะชมทีร้านไวนิดนึงนะคะ ทั้งของคุณผู้หญิงและคุณผุ้ชายค่ะ ^^

H&M Fashion Against Aids collection

ชิ้นนี้มาแรง แซงทางโค้งจริงๆค่ะ มีออเดอร์เข้ามามากสุดๆค่ะ แม่ค้าพรีออเดอร์จากช็อปวันต่อวันเลยค่ะ(ภาพนี้ถ่ายจากshop ค่ะ)

ชิ้นนี้มีออเดอร์เข้ามามากจริงๆค่ะ สาวๆ ท่านไหนที่ตามหา สอบถาม พรีออเดอร์เข้ามาได้ค่ะ
+++++ราคา เซลล์แล้วค่ะ++++ Marni at H&M ชิ้นนี้ สวย เลิส จริงๆค่ะ ยังมีค่ะ สนใจชิ้นไหน พรีออเดอร์กันได้เลยค่ะ สินค้าราคาเซลล์ รีบจับจองก่อนของหมดนะคะ^^

H&M Exclusive Conscious Collection 2012

ทีไหนไม่มีทีนี่ยังมีค่ะ เดรสเลมอน ยังมีค่ะ รับพรีออเดอร์ค่ะ ตอนนี้เซลล์ด้วยค่ะ

MARNI For H&M Sale Sale Sale เยอะจริงๆ ค่ะ

รับ พรีออเดอร์ค่ะ ที่ ไหนไม่มี ทีนี่ยังมีค่ะ แม่ค้าสั่งให้คุณลูกค้าทุกวันค่ะ ตอนนี้ ยังมีค่ะ แม่ค้าหาให้ตลอดค่ะ อยากได้ชิ้นไหน ถามกันมาเลยค่ะ เสื้อ กางเกง เดรส ทุกแบบ ยังมีเยอะมากค่ะ ถูกทีสุดทีนี่ค่ะ

ถ่ายจาก Shop ค่ะ ^^ (หนึ่งในหลาย shop ค่ะ)

Collection นี้ เป็นอีก Collection ที่หนุ่ม สาว เหล่าเซเลบ ไม่ควรพลาดอีกเช่นเคยค่ะ (แม่ค้าเองก้อคงต้องจัดไว้ในคอลเลคชั่นเช่นเดียวกันค่ะ) สวย หรู จริงๆค่ะ สนใจติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ (ตอนนี้มีออเดอร์เข้ามามากจริงๆค่ะ) ^^

รับพรีออเดอร์ค่ะ !!!! ที่ ไหนไม่มี ทีนี่ยังมีค่ะ

รับพรีออเดอร์ค่ะ Versace for H&m Cruise 2012

รับพรีออเดอร์ Versace for H&m 2011
Rare item H&M ที่หายาก ค่ะ

Versace+HM_Womens Bags+Accessories

เพิ่มเติมค่ะ

นอกจากนี้ ทางเรา ยัง รับพรีออเดอร์ สินค้าแฟชั่นยุโรป Hi Street ทุกแบรนด์ อาทิเช่น ZARA,MANGO,ASOS,
Miss Selfridge,Longchamp , H&M, Esprit, และอื่นๆ อีกมากมาย สินค้าทุกชิ้นนำเข้าจากยุโรปค่ะ **ราคาพิเศษที่นี่ค่ะ**

ป.ล. เจ้าของไม่นิยมของปลอม no fake no copy และรังเกียจของcopy หรือ fake ทั้งหลาย แต่ไม่รังเกียจคนใช้ของcopy ค่ะ ^ - ^

******หากพบว่าสินค้าของเราเป็นของปลอม ยินดีคืนเงินสองเท่าของราคาขายค่ะ*****

การจัดส่ง : ส่งทั่วประเทศค่ะ
ระยะเวลาเดินทางของสินค้า 1 - 2 อาทิตย์ ค่ะ รับรองถึงแน่นอนค่ะ

****วิธีการชำระเงิน: *** สินค้าทุกตัว เป็น pre order ค่ะ สั่งของหลังจากโอนเงินค่ะ

***** หลังการโอนเงินกรุณาเก็บสลิปไว้เป็นหลักฐานด้วยค่ะ****

****แม่ค้าการันตรีโดยอาชีพ ไม่คิดจะทำลายอาชีพตัวเอง ไม่โกงแน่นอนค่ะ ++++ ส่งของให้คุณลูกค้าเกิน 4,000 ชิ้นค่ะ ++++ สามารถสอบถามจากแฟนเพจท่านอื่นๆ ได้ค่ะ แม่ค้าไม่มีประวัติเสียค่ะ สามารถติดต่อได้ตลอดค่ะ

รายละเอียดเพิ่มเติมสามารถเข้าไปดูได้จาก Luxury Brands ตามลิ้งค์ทีแจ้งไว้ ด้านบนค่ะ

ขอบคุณ siambrandname ที่เอื้อเฟื้อพื่นที่ให้ลง ขอบคุณค่ะ ^^