Crocodile Skin , Lambskin and Gunieun Leather Hand bag , Clutch , Purse ,Organizer and Accessories

Our product is 100% handmade to a premium grade quality.
Our goal is to provide the best quality leather together with chic design with reasonable prices.

ทุกใบ design และคุม QC ในการผลิตเองนะคะ ดังนั้นจึงมั่นใจในคุณภาพได้ว่าไม่แพ้ hi-end Brand แน่นอนค่ะ สินค้าทุกชิ้นรับประกันตลอดอายุการใช้งาน มีปัญหาสามารถส่งเคลมได้ในกรณีใช้งานปกติ ผลิตภัณฑ์หนังจรเข้ทุกชิ้นใช้หนังเกรดดี ฟอกอย่างดี หนังนิ่ม สีสวย ไม่ใช่เกรดที่ขายตามท้องตลาดที่เห็นกันทั่วไปนะคะ รับประกันคุณภาพและความสวยงามในราคา soft soft นะคะ อยากนำเสนอทางเลือกใหม่ของผลิตภัณฑ์หนังจรเข้ให้ลองพิจารณากันดูว่า กระเป๋าหนังจรเข้ก็ chic เป็น เปรี้ยวได้นะคะ ไม่ใช่เจ้าคุณป้าเท่านั้นที่มีสิทธิใช้ 5555

ตอนนี้ทาง Brand เราก็เพิ่งจะเริ่มทำ ยังมีแบบน้อยอยู่ แต่จะ update เรื่อยๆนะคะ เพราะกระเป๋าบางแบบที่ design ไว้หนังจรเข้ 1 ผืนทำได้เพียง 1 ใบ แต่รับประกันว่าทุกใบสวย เปรี้ยว ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ส่งแบบเรียบร้อยแล้ว คาดว่าไม่เกินสิ้นเดือนจะได้ชมกันเพิ่มนะคะ

นอกจากนี้ยังมีกระเป๋าหนังแกะเกรด premiun และหนังวัว จะทยอยลงให้ชมกันนะคะ

website ของเรากำลังจัดทำนะคะ คาดว่าจะเสร็จสมบูรณ์เร็วๆนี้ สินค้าตัวจริงสามารถชมได้ที่ร้าน Momoko J-Ave ทองหล่อนะคะ เพราะฝากวางอยู่ที่นั่นส่วนนึง

ถ้าชอบก็เข้าไปให้กำลังใจกันได้ใน facebook ของเราตาม link ด้านล่างนี้ค่ะ

http://www.facebook.com/vassalinee#!...47340521994698

ขอบคุณพื้นที่และโอกาศจาก Siam Brandname ค่ะ

for more info pls. contact : vassalinee@gmail.com