กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ^_^ พักนี้เจอแต่คนแปลก... >>> กระเป๋า Sretsis >>> Kloset ตัวโน๊ต & ลายเชือก & กระโปรงอะครีลิค >>> Disaya >>> Topshop >>> Munchu's >>> Landmee >>> ตัวละ 300 อีกเพียบ ^-^

Hybrid View

eone's Avatar
    eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ^_^ พักนี้เจอแต่คนแปลก... >>> กระเป๋า Sretsis >>> Kloset ตัวโน๊ต & ลายเชือก & กระโปรงอะครีลิค >>> Disaya >>> Topshop >>> Munchu's >>> Landmee >>> ตัวละ 300 อีกเพียบ ^-^

- สินค้าทุกชิ้นผ่านการใช้งานเพียง 1-2 ครั้ง บางชิ้นยังไม่ใส่เลย
    - ราคานี้อย่าต่อเลยนะคะ
    - cf แล้ว cc ได้นะคะ แต่ขอให้แจ้งนิดนึง อย่าหายเลยค่ะ แม่ค้ารู้สึกนอยด์
    - cf แล้ว cf ต่อได้นะคะ (เจอ cf แล้วหายบ่อยมาก)
    - cf แล้วรบกวนโอนเงินภายในเวลาที่ตกลงนะคะ ถ้าไม่โอนสละสิทธิ์ให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - cf ทาง pm or 081-9228285
    - สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่ง

กระเป๋า Painkiller by Sretsis หนังแท้ทั้งใบค่ะ สภาพดีไม่มีถลอกหรือขาด หนังยังเต่งตึงดีค่ะ จามีแค่สายคล้ำจิ๊ดนึงค่ะ สายปรับสั้น-ยาว ได้ค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมทาง PM ได้นะคะ shop 10,000 กว่า ขาย 6,500--->5,900

Dress Kloset ตัวโน๊ต size 38 แม่ค้าเก่ามีเก็บ size เข้านิดหน่อยค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 2,990 // ซื้อพร้อมเข็มขัด Rocky Rose 4,590

Kloset size 38 ของใหม่แต่ซักแล้ว ขาย // SOLD

Kloset size 38 ได้มาของใหม่ป้ายห้อยแต่ส่งซักแล้ว ขอแลกกับ size 36 หรือ ขาย 3,050

Kloset size 36 ของใหม่แต่ตัดป้ายส่งซักแห้งแล้ว ราคา shop 4,000 กว่า ขาย 3,090

Kloset size M สีขาว ขอแลกเป็นสีเทา size M ค่ะ ตัวนี้เราใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขอแลกกับสภาพเดียวกันนะคะ หาแลกไม่ได้ก็ขายนะคะ ใน shop เกือบ 4,000 ขาย 3,500--->3,090

กระโปรง Topshop size 10 uk ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ลองแล้วรู้สึกไม่เหมาะกับเราค่ะ ส่งต่อเท่าที่ได้มานะคะ 2,550--->2,300--->1,800

กระโปรง Nataya By Nataya @ Martin size M ของใหม่ได้มาใส่ไม่ได้ shop เกือบ 2,000 ขาย // SOLD

Sretsis size 2 มีรอยเปื้อนซึมๆ ออกมาจากลายผ้านะคะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ขาย 750

Disaya 8 UK สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขาย 990

กระโปรง Cotton On size 10 UK ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาจากห้างที่ฮ่องกง เป็นแบรนด์ออสเตรเลียค่ะ ขาย 790

กางเกงกระโปรง Origano size L สะโพกได้ถึง 38 (ยืมรูปใส่หุ่นจากเพื่อนในนี้ประกอบหน่อยนะคะ) ขาย 790

Zara size S 100% silk สภาพดี ขาย 790

Shaka London size M ของใหม่แต่ซักแล้ว ซื้อมาประมาณ 4,000 ค่ะ ในรูปสีเพี้ยนนะคะ สีจริงม่วงอมชมพูกว่านี้ค่ะ ขาย 1,800

Dress Munchu's size 36 100% silk ยังไม่ได้ใส่แต่ซักแล้วสภาพเหมือนใหม่ ขาย // SOLD

Senada Freesize 100% silk สภาพดีค่ะ ขาย 1,800

Dress 8 1/2 size M สะโพก 37 ซื้อมายังไม่ใส่แต่ซักแล้วค่ะ ขาย 1,590--->1,290

DKNY S-M ใส่ได้ค่ะ 100% silk ของแท้แน่นอนค่ะ ซื้เองจาก shop สภาพดี ขาย 1,200

Charles & Keith Bag สภาพเหมือนใหม่แต่มีรอยถลอกนิดนึงตรงแถวที่ห้อยตรงซิป (ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ) ขาย 990--->790

Last edited by eone; 23-08-10 at 13:13.
    เงิน....ทำให้รู้สันดานคน

eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Lyn bag สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะขนาดก้นกระเป๋า 12 นิ้ว ปากกระเป๋า 10 นิ้ว สะพายขึ้นไหล่ได้สบายๆ ขาย 690 // เจอคนแปลกค่ะ CF เล่นๆ แล้วจากไป sale ยังไงก็ไม่ได้ราคานี้นะคะ

Jumpsuit Landmee Freesize สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 790

Munchu's size 34 ในรูปดูยับเพราะเราไม่ได้รีดนะคะ ขาย 890

Dress Senada size S สภาพดีค่ะ เราขอยืมรูปเจ้าของเก่าตอนใส่ประกอบนะคะ ขาย 990---890 งาน sale ลดแล้วยัง 1,000 กว่านะคะ ไม่มี size S ด้วยค่ะ

Topshop size 8 UK สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 890--->790

Oddyssee size M กระโปรงระบายๆ ผ้ากำมะหยี่ ใส่แล้วคุณหนูๆ ค่ะ ซื้อมา 2,000 up ตัวนี้ใส่ไปสองทีค่ะ ขาย 1,090--->890

Dress H&M size 36 สีขาวออฟไวท์ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ตัวนี้สาว size M ใส่ได้ค่ะ สะโพกฟรี ขาย 790--->690

Livingdoll size S 100% silk สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 490

A/X size S สภาพเหมือนใหม่ สีจริงม่วงอมชมพูนะคะ ถ่ายยังไงก็เพี้ยนค่ะ ขาย 690

Landmee Freesize ของใหม่ป้ายห้อย ราคาป้าย 1,390 ขาย // SOLD

Topshop size 12 UK แก้เป็น 10 UK แล้วก็เก็บความยาวขึ้นหน่อยนึงค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย 750

กระโปรง H&M size 38 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 790--->690

เกาะอก Senada size F ขาย 690---> 590

Flu size M ใส่ไปครั้งเดียวเองจ้า มีตำหนิตรงกระเป๋าขวา รอยผ้าแยกนิดนึง เป็นตั้งแต่ซื้อค่ะ ซื้อมา 1,000 up ขาย 690

Landmee Freesize เป็นขุยเล็กน้อย ขาย 790

Top Livingdoll Size S 100% silk ซื้อมา 2,000 up ขาย 800--->690 มีตำหนินิดนึงตามรูปจ้า (รอยเกี่ยวเล็กมองไม่ค่อยเห็นค่ะเพราะเสื้อมันลายตาอยู่แล้ว)

Page 9 Size S ซื้อมาเกือบ 3,000 ใส่ไป 1 ครั้ง ขาย 1,290 (ยับหน่อยนะคะ ไม่ได้รีด) ราคาสุดท้าย 800

Dress Gemini The Twin Size F ซื้อมากะใส่ไปงานค่ะ ไม่ใด้ใส่มีชุดเย๊อะ ได้ใส่ชุดอื่นแทน ซื้อมา 2,000 up ขาย 1,000--->890---790--->690

Top Livingdoll Size S สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 790--->690

Last edited by eone; 23-08-10 at 12:34.

สินค้าด้านล่าง 300 ทุกตัวรวมส่งค่ะ

Top Guess Size XS คนประมาณ S ใส่ได้ค่ะ ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 2,000 up // CF

edc Size M แก้เป็น S จ้า ใหม่มาก ใส่ไม่เกิน 2 ครั้งแน่นอน ซื้อมาประมาณ 2,000

Gu'Cloth size S เป็นผ้า Chiffon ของใหม่ค่ะ // SOLD

Top Livingdoll Size S 100% silk

กระโปรงยีนส์ Pure size M (S-M) ใส่ได้ค่ะ สะโพก 36

Top So'ba Size S เป็นผ้าไหมมีเท็กซ์เจอร์ค่ะ ตอนแรกตัวนี้เป็นเดรสอ่าค่ะ เสร่อห์ไปตัดสั้น ซื้อมาแพงค่ะประมาณ 3,000

Jaspal size S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่

ข้อมือหนังแท้หมุดทอง ซื้อมาจากเซ็นทรัล 1,000 กว่า

กางเกงยีนส์ Flynow ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แต่เรามีเอาไปแก้ size สะโพก 35 ใส่ได้ค่ะ

กางเกงยีนส์ CPS สะโพก 36-37 ใส่ได้ค่ะ ใหม่กิ๊กๆ ใส่ไปทีเดียวค่ะ

กระโปรงยีนส์เอวสูง Hidi ยังไม่ได้ใส่แต่ซักแล้วค่ะ

Top Mossimo Dutti Size S 100% silk สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ // SOLD

สร้อยคอคริสตัลหัวใจ ซื้อมาจากเซ็นทรัล 1,000 กว่า

Top So'ba 100% silk สีเขียวตอง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ในรูปยับไปหน่อยไม่ได้รีดค่า ซื้อมาเกือบ 2,000

Minidress Define Romance Size S ช่วงบนเป็นผ้ายืดสีดำค่ะ ด้านล่างเป็นชีฟองค่ะ

Top Greyhound ของใหม่นะคะ จริงๆตัวนี้จะมีตัวในอีกตัวค่ะ แต่หาไม่เจออ่าจ้า ตัวนี้เลยไม่มีป้าย Greyhound นะคะ เพราะป้ายอยู่ที่ตัวในค่ะ (ตัวในเป็นเสื้อยืดพื้นๆ ไม่มีลายค่ะ ในรูปใส่ให้ดูกับเสื้อตัวอื่นค่ะ)

กางเกงเอวสูง ซื้อมา 1,000 up // เสื้อ SOLD แล้วค่ะ

Top So'ba Freesize

เกาะอก exotic size S-M ใส่ได้ค่ะ ซื้อมาใส่ไปงานทีเดียวค่ะ ซื้อมา 2,000 up

exotic size S ตัวนี้ 100% silk ซื้อมายังไม่ใส่เลยค่ะ แต่ซักแล้ว ซื้อมา 2,000 up

ผ้าพันคอ Gu'Cloth ของใหม่ค่ะยาวประมาณ 3 เมตร พันได้สองรอบจ้า ซื้อมาเกือบ 1,000

สร้อยลูกไม้ห้อยประดับคริสตัล Pretty studio สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 1,000 กว่า // SOLD

สร้อยพลาสติกสไตล์ Marni ซื้อมาจากเซ็นทรัลเกือบ 2,000 ใส่ไปทีเดียวเองค่า คุ้มที่สุดในโลกค่า ^_^ // SOLD

Undress size 38 แต่ปรกติเราเป็นคนใส่ 36 คู่นี้เราใส่พอดีค่ะ เราว่าน่าจา size 36 มากกว่า เป็นหนังแท้ค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ซื้อมา 1,000 คู่นี้ขอค่าส่ง 50 บาทนะคะ

รองเท้า size 36 ซื้อจากห้างที่ฮ่องกง 1,000 กว่า ใส่ไม่ทันค่า

Irregular choice size 35 สภาพดีค่ะ // SOLD
    Last edited by eone; 22-08-10 at 23:27.

ฝากห้อง hi end ด้วยค่า มี D&G กับ Celine ราคามิตรภาพค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...63173&posted=1

ฝากแหวนเพรชแท้วงนึงนะคะ เราได้มาจากในนี้แหล่ะค่ะ ขอยืมรายละเอียดกับรูปประกอบเพิ่มเติ่มจากเจ้าของเดิมด้วยนะคะ

เจ้าของเดิมขาย 15,000 เอาไปเลย 11,000--->9,900 คุ้มค่าสมราคาค่ะ รับรอง

- น้ำหนักเพรช 0.57 CT น้ำหนักทอง 3 กรัม

- ทอง 14 k ตัวนี้เป็นงานนอกนะคะ

- เราตัด size เป็น size 51 แล้วค่ะ

- เพรชมีตำหนิบ้างนิดหน่อยดูด้วยตาเปล่าไม่เห็น เล่นไฟดีค่ะ

- รูปและข้อมูลเจ้าของเดิมจ้า

~Ring Crown Diamond 0.57 CT SoildWhite.gold [ทองแท้ $ เพชรแท้ ]France

Showcase Presentation:

Unique item Ring Size 7 us
    condition brand new
    make high quality Unique France design Crown
    material 14K Yellow gold Contains 58.5 % Pure gold [Stamp code ]
    Weight ~
    3 gram

Made in France

gemstone info:

gemstone diamond The Most Brilliant of the gemstones. Diamond jewelry is Treasured as a symbol of Everlasting Love and Perfection
    quantity/ctw 57/0.57 ct diamond naturaL
    shape multi-shaped

color H-I
    Top crystal,slighty tinted white
    clarity SI1 - SI2 eye clean slighty included
    other info:
    Ring width 8 mm

Price ::: 15000 THB

PM or 081-9228285
    ขอบคุณพื้นที่ D-D แห่งนี้ ที่ทำเราเจอคนดีๆ มากมาย

Comments from Facebook