กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ++++++ K L O S E T and L A N D M E E สวยๆ มาแล้วจ้าาาาาาา ++++++

Hybrid View

mama penguin's Avatar
    mama penguin is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++++++ K L O S E T and L A N D M E E สวยๆ มาแล้วจ้าาาาาาา ++++++

ทราบกฎและกติกากันนิดนึงนะคะ

1. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากของที่ซื้อไปเป็นของปลอมนะคะ แต่มั่นใจได้เลยว่าไม่มีของปลอมหรือของ copy ล้านเปอร์เซ็นต์ค่า
    2. CF ทาง PM เท่านั้นนะึคะ
    3. ขออนุญาติให้สิทธิแก่ลูกค้าท่านที่ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ
    4. ของที่ขายรวมส่งลงทะเบียนแล้ว ถ้าอยากให้ส่ง EMS ขอคิดเพิ่ม 30 บาทจ้า
    5. CF แล้ว CC ได้ แต่แจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ ไม่ว่ากัน ขอแค่อย่าหายไปเฉยๆ แม่ค้าเศร้าค่ะ

1. ผ้าพันคอ Kloset Secret Garden Collection 09 นะคะ ของจริงสีสวยมากๆเลยค่ะ มีผืนเดียว ที่ช็อปของหมดแล้วจ้า

ขายที่ราคา 1250 รวมส่งลงทะเบียนแล้วน้า คุ้มสุดๆเลยจ้า งดต่อรองนะคะ

โอนภายในวันพรุ่งนี้ (พฤหัสที่ 24 ธันวา) ลดเหลือ 1100 รวมส่งไปเลยค่ะ!!!

กล้องเสียเอาไปซ่ิอมอยู่น่ะค่ะ ขออนุญาติยืมรูป K. Emm88 ก่อนนะคะ

2. กระโปรง Landmee สุดฮิต ฝากคุณจูนซื้อมาค่ะ ราคาเต็ม 1790 ขอขายที่ตัวละ 1500 เท่านั้น รวมส่งลงทะเบียนไปเลยน้า

ไซส์ S ทั้งคู่เลยนะคะ เอวต่ำไม่เกิน 28 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 35 นิ้วใส่สวยมากมายค่า

มีสองสีนะคะ สีเทาดำจะเป็นผ้ายีนส์ สีฟ้าเป็นผ้าลินินค่ะ ทั้งสองตัวใส่ไป 2 ครั้งจ้า

สีดำ

สีฟ้า สีจริงเหมือนรูปแรกนะคะ ไม่ขายเสื้อน้า

ถ้าซื้อ 2 ตัว ส่ง EMS ฟรีไปเลย!!!

warada's Avatar
    warada is offline Trusted Member Brandname Fan
    warada's Bank Account
    • Bank Account 1: 107X2X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ผ้าพันคอคะ

CF ผ้าพันคอ Kloset Secret Garden Collection 09
    ขอบคุณคะ
    ตาล

Comments from Facebook