ลงสินค้าเพิ่ม เดรสขนนก Love Bird Partly Cloudy Blouse (sky Blue) > > > > Marni H &M > > > >Latika Jumpsuit สีดำ > > > > > Sretsis Rina Criss-cross Dress > > > > Kloset > > Sretsis > &

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

axa is offline Trusted Member Brandname Fan
    axa's Bank Account
    • Bank Account 1: 365X2X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงสินค้าเพิ่ม เดรสขนนก Love Bird Partly Cloudy Blouse (sky Blue) > > > > Marni H &M > > > >Latika Jumpsuit สีดำ > > > > > Sretsis Rina Criss-cross Dress > > > > Kloset > > Sretsis > &

ติดต่อทาง pm (สะดวกทาง pm) หรือ axe_risa@hotmail.com
    -ให้สิทธิคนโอนก่อน และไม่ต่อราคาก่อน (รับแลกด้วยนะค่ะ)
    -ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี
    -CF แล้ว CC ไม่ซื้อขายด้วยอีกนะค่ะ
    มีบัญชี scb 3652243727 Risa J.
    ต่อราคาแรงๆเชิญทู้อื่นนะค่ะ ไม่รีบขายค่ะ
    ถามโน่นนี่เยอะแยะมากมายวัดโน่นวัดนี่ ต่อราคาสุดท้ายไม่เอา ไปให้ไกลๆไม่ว่างเล่นด้วยอย่าให้ลงชื่อประจาน นิสัยแย่มาก

disaya ลายแมงมุม Size M / Us4 ขาย 3900

disaya ลายนกนางนวล Size M / Us4 ขาย 3900

Sretsis love bird pre order tagPre Size S / Us2 ขาย 17000 (shop 23500)

kloset กระโปรงดอทชมพู Size M / Us4 ไม่มีตำหนิ 2900

Partly Cloudy Blouse
    Size M / Us4 ป้าย Pre 9500

Sretsis Dress ลายเพชร Size M / Us4 ขาย 6300

Sretsis dandalion dress Size M / Us4
    ขายแล้วค่ะ

Topshop Size L / Us6 ขาย 1800

Topshop Dress Size L / Us6 2500

Topshop Jumpsuit US6 ขาย 2500

Marni H &M เสื้อ Size M / Us4 แจ๊คเก็ตหนัง + กางเกง 7200

Like New Jumpsuit Latika size M / Us4 ขาย 8000 > > > 7500

NEW Topshop Dress Size L / US6 UK10 ขาย 1600

NWT Sretsis Gemma F23 Monument+Rainbow Beading
    Size S / US2 ขาย 11500 (แบบเดียวกับชมพู่ แต่คนละสี หรือขอแลก US4ค่ะ)

Sky Wishes Long Sleeve Tee size M / US4 ขาย 5000 > > 4000 ไม่มีตำหนิ (shop 5900)

USED ONE Sretsis สร้อย unicon หายากมากนะค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 7500 >>> 6500

USED Sretsis on cloud nine dress Size M / US4
    ขายแล้วค่ะ

ต่อราคานึกถึงใจเขาใจเราด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

NEW Lula Leopard Dress Size M / US4 ขาย 6200 (shop 12000) รับแลก US6

NEW กล่องดินสอ โปเต้อ่อน
    ขายแล้วค่ะ
    NEW คสอ เล็ก โปเต้อ่อน ขายแล้ว
    NEW คสอ ใหญ่ สแตกลาสชมพู 600
    NEW คสอ เล็ก สแตกลาสชมพู 500

USED Sretsis Rina Criss-cross Dress Size M / US4 ขายแล้วค่ะ

NEW ผ้าพันคอ kloset Loowild สีชมพู ขาย 1950 ฟรี ems

NEW พร้อมถุงผ้า ลายบับเบิ้ลอ่อน ขาย SOLD

NEW พร้อมถุงผ้า ลายสควิทดอทชมพู ขาย 2000 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายบาสเก็ตม่วง ขาย 2800 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินม่วง ขาย 2300 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินโอรส ขาย 2300 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายโปเต้อ่อน ขาย SOLD

NEW พร้อมถุงผ้า ลายกระจกสแตนกลาสน้ำตาล ขาย 3400 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายบับเบิ้ลอ่อน ล็อตเซลล์ ขาย SOLD

NEW พร้อมกล่อง เครื่องดนตรี ของ issue ขายราคาช็อป 2490 พร้อมกล่อง
    แถมถุงผ้าวิลาใส่ผ้าพันคอให้ด้วยค่ะ

USED Sretsis Size M / US4 ทั้งเซท
    ขายแล้วค่ะ

Sretsis Size M / US4 สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 6200 ลดเพิ่ม>> 4500

USED Jumpsuit พิกเซลอ่อนเก่า ไซส์ S ขาย 4900 >>>> 3500
    มีสีซีดบ้างตามการใช้งาน แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ แพทเทิลใหญ่ค่ะสภาพดีค่ะ

อาจจะตอบ PM ช้า ต้องขอโทษนะค่ะมีงานประจำค่ะไม่ได้ขายอาชีพ

เข้าใจว่าอยากได้ของถูกแต่นึกถึงใจเขาใจเราบ้าง บางตัวขายถูกเพราะได้มาถูกบางตัวขายแพงก้ได้มาแพงเหมือนกัน ได้โปรดเข้าใจ

ตามหา US6 เดรส เสนอมาเลยค่ะ

สีชมพู US6

เสื้อแจ๊คเกตไซส์ us4

ตามหากางเกง แบบในรูป US4 ค่ะ

ตัวนี้ขอ us4 สีชมพูค่ะ

thank you sbn มาก ๆ ค่ะ
    Last edited by axa; 20-06-12 at 20:06.

Comments from Facebook