TM :: ลงเพิ่มค่ะ ขายโละๆ มาก่อนได้ก่อนค่า NEW Longchamp size M ของใหม่แค่ 2,500 only!!! :: KLOSET :: DISAYA :: SOMETHING BOUDOIR :: SENADA :: WILA :: H&M :: Lucien LovelessII :: RALPH LAUREN ราคาน่ารักแน่นอนจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

Y_Yayee is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Y_Yayee's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X2X8X0X
    • Bank Account 2: 045X9X0X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM :: ลงเพิ่มค่ะ ขายโละๆ มาก่อนได้ก่อนค่า NEW Longchamp size M ของใหม่แค่ 2,500 only!!! :: KLOSET :: DISAYA :: SOMETHING BOUDOIR :: SENADA :: WILA :: H&M :: Lucien LovelessII :: RALPH LAUREN ราคาน่ารักแน่นอนจ้า

_รับประกันของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
    _ติดต่อ 084-088-8207ติดต่อทางมือถือค่ะ ขอไม่รับ pm จ้า
    _cf แล้ว cf ต่อได้
    _cc ได้ แต่กรุณาแจ้งด้วย ถ้ามีเหตุผลเราก็เข้าใจ...แต่ว่าอย่าหายไปเฉยๆค่ะ
    _สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีตอบค่ะ
    _ค่าส่ง 50 บาท

NEW KLOSET Mrs.Columbus scarf เนื้อผ้า chiffon ล็อตปกติ ป้ายไม่โดนตัด ของใหม่พร้อมกล่อง
    >>> 3,250 เท่าช็อป
    >>> SALE ผืนละ 2,900
    (มีสีน้ำเงินและน้ำตาล)

NEW SENADA Flamingo scarf ของใหม่พร้อมป้ายและถุง
    >>> ขายราคาช็อป 2,400 บาท (เหลือแค่ผืนเดียวค่ะ)

NEW DISAYA เดรสเลื่อม US2 UK6
    ข้างในเป็นซับใน มีมา 3 สีเลยค่ะ น่ารักมากๆ ซื้อ 1 เหมือนได้ไป 3 ตัว

>>>
    4,900 >>> SALE 4,500
    >>> เอาไปเลย 4,200 สุดคุ้มค่ะ

New DISAYA US4 UK8 เสื้อชีฟอง ของใหม่ป้ายห้อย
    >>> 2,500

DISAYA US4 UK8 ลายหมู่ดาว
    >>>
    1,200

DISAYA US2 UK6 กระโปรงแต่งเลื่อมสีดำ ตัวนี้น่ารักมากมาย เก๋แต่แอบหวานเพราะประดับเป็นโบว์ด้านหน้า ด้านหลังเป็นซิปตลอดความยาวตามรูปค่ะ
    >>> 2,000 >>> 1,800

NEW Something Boudoir ของใหม่ป้ายห้อย collection ล่าสุด น่ารักมาก
    เสื้อชีฟอง size M ราคาป้าย 2,350 บาท
    กางเกง size L ราคาป้าย 1,890 บาท
    >>> ขายเป็น
    set เสื้อ + กางเกง 3,800 บาท ค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากกกก

NEW WILA กระโปรง Valiant Trooper Skirt size M ของจริงสวยมาก
    จากราคาช็อป 3,590 >>> เอาไปเลย
    2,500 !!!
    >>> ราคาโละ 2,100 only!!!

(ขออนุญาตยืมรูปจากเว็ปของช็อปนะคะ)

New H&M US8 EUR38
    ของใหม่ป้ายห้อย เสื้อลูกไม้สีขาว ด้านหลังแต่งซิปตลอดความยาว ยังไม่มีโอกาสได้ใส่

>>>
    899 ราคาเท่าป้ายค่ะ

Mark & Spencer เดรสน่ารักมากค่ะ เหมาะสำหรับสาวไซส์ XS-S สภาพดีมาก
    >>> ขายขำขำ
    500

Blazer ร้าน My Mom Made จากสยาม สีออฟไวท์ size S ใส่ไป 1 ครั้ง

>>> 500 >>> ขายขำขำ 200 ไปเลยจ้า

dress จากสยาม สีดำสลับลูกไม้ สายเป็นลายลูกไม้
    >>> 500 >>>
    250

NEW Longchamp size M หูสั้น รุ่นยอดนิยม มีมา 3 ใบค่ะ ซื้อมาจาก King Power
    : สีเขียว, เบจ, นำ้ตาลเข้ม (ช็อคโกแลต)
    >>> ใบละ 2,500 บาท (งดต่อค่ะ)

Lucien Loveless II Case for iPhone4/4s คริสตัลครบทุกเม็ดค่ะ
    >>>
    1,900 จากราคาช็อป 4,490

NEW Ralph Lauren Wallet ของใหม่ Made in Italy มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ พี่ชายฝากขายเพราะใช้ไม่ทัน ขายขำๆ

>>> 1,400
    >>> เอาไปเลย 1,000

NEW PIQUADRO WALLET แบรนด์เคร่่ืองหนังสัญชาติอิตาลี ของใหม่พร้องกล่องและ care card
    เป็นหนังแท้ข้างในช่องใส่ธนบัตรบุหนังกลับ ใส่การ์ดได้จุใจ

>>>
    3,800

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by Y_Yayee; 05-12-12 at 22:20.

Comments from Facebook