CF ผ่าน pm เท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกโทรค่ะ ชิ้นไหน CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ
ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ ช่วงนี้เจอ CF แล้วหายเยอะมาก
แม่ค้ามีบัญชี kbank/scb ราคารวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

*เสื้อตัวยาว Siamsquare size m แก้เป็น s สาวตัวเล็กใส่เป็นเดรสสั้นได้ สภาพดีค่ะ ขาย 1000-

*กระโปรง Kloset ลายเลโก้ size s มีตำหนิและด้ายรันด้านหลังตามรูป
ถ้าไม่สังเกตก็จะเห็นไม่ชัด โดยรวมสภาพดีค่ะ ขาย 2500-

*Kloset SS'10 dress เดรสผ้ายืดพิมพ์ลาย size s
ใส่ 2-3 ครั้ง ผ้าขึ้นขนบ้างแล้วนะคะ เดรสรุ่นนี้ผ้าขึ้นขนง่ายมากค่ะ

นอกนั้นสภาพดี มีซับในให้ ขาย 2000-

*SRS Daisy Brocade Skirt สี Sand Blue size us2 ของใหม่ป้ายห้อย ป้าย 5500- ขาย 4500-

*เซตแหวน Teeny Tiny size 51 ใส่น้อยสภาพดีมาก ขายวงละ 2500- (ไม่มีกล่องให้นะคะ)
เหลือ 2 วงบนนะคะ Daisy สีขาวขายแล้วค่ะ

*เข็มกลัดม้าหมุน Sretsis พร้อมกล่อง ไม่มีสร้อยให้นะคะ ขาย 1750-

*กางเกงกระโปรงลายดอกสีแดงแต่งด้วยกระดุมมุก Topshop size us2 สภาพดีนะคะ ขาย 1450-

*ผ้าพันคอ Disaya Smiley ผ้า silk ของใหม่ป้ายห้อยนะคะ
มีตำหนิเป็นรอยด้านรันและมีรอยเลอะสีขาวจางๆ ตามรูป เป็นมาตั้งแต่ตอนซื้อแล้วค่ะ
ถ้าไม่สังเกตก็มองไม่เห็นนะคะ ขายเท่าที่ซื้อมานะคะ 2350-

*กำไลซิปสีทอง Disaya ความยาวรอบวงด้านใน 7 นิ้ว ของใหม่พร้อมถุงผ้า ขาย 2000-

*กำไล Disaya YES ! size เล็ก มีกล่อง+dust bag ให้นะคะ ใส่น้อยสภาพดีมาก ขาย 2250-

*Sienna Super Bow Glittery skirt กระโปรงทรงสอบสีเบจ ติดโบว์สีต่างๆ
ตรงกลางมีโบว์อันใหญ่สามารถถอดออกได้ size xs เอว 25 สะโพก 34 ยาว 16
ใส่ครั้งเดียว สภาพดีค่ะ ขาย 1000-

*ผ้าพันคอ Senada collection ล่าสุด ความยาว 67*กว้าง 5.5 นิ้ว
ช่วงตรงกลางจะเป็นระบาย ใช้ไปครั้งเดียว ขาย 500-

*กระโปรงผ้าป่านลายจุดแต่งด้วยลูกไม้ มีซิปด้านหลัง zara size s สภาพดีค่ะ ขาย 1000-

*เสื้อแขนยาวลายขวางลายหอไอเฟล ผ้าไม่หนามากนะคะ size us2
ใส่ครั้งเดียว สภาพดีค่ะ ขาย 2250-

*กระโปรงระบาย Topshop
สีเทาลายนกนางนวลผ้าซาติน size8 สภาพดีค่ะ ขาย 1950-

*กระโปรงลายดอกไม้เล็กๆ Topshop size us2 ติดโบว์และกระดุมด้านหน้า
ในรูปอาจจะมองไม่ค่อยเห็นนะคะ เพราะมันกลืนกัน สภาพดีค่ะ ขาย 950-

*กระโปรง Topshop size us4 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 1500-

*Dress สายเดี่ยว Topshop ผ้าตาข่ายลายดอกไม้ size us4 สภาพดีค่ะ ขาย 1950-

*เดรสสั้น MNG size xs มีซับในในตัวนะคะ สภาพดีค่ะ ขาย 850-

*เสื้อกล้ามสีเทา Pisila Lee size m สภาพดีค่ะ ขาย 950-

*เสื้อเชิ้ตลายดอก Dancing Riot size m ปกติเราใส่ s ก็ใส่ได้ค่ะ มือสองสภาพดี ขาย 750-

*Jumpsuit คอปกลายจุดสีน้ำเงิน Miss Selfridge size Petite uk12
แต่ไม่ใหญ่มากนะคะ ปกติเราใส่ uk6 ตัวนี้ก็ใส่ได้พอดีค่ะ ถ้าไซส์เล็กกว่านี้จะสั้นมาก
ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 2000-

♥ ♥ฝากกระทู้ห้อง SBN Town ด้วยนะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=56534

* * ขอบคุณ SBN ค่ะ * *