Quote Originally Posted by pichamon View Post
อย่างที่เคยให้คำแนะนำไป แต่ถ้าลูกค้าไม่เข้าใจจริง ๆ ก็รับคืนเถอะค่ะ รับคืนตอนนี้ไม่ได้หมายความว่าคุณแม่ค้าจะขายของปลอมซะที่ไหน เพราะทั้ง SBN รู้กันแล้วว่าเกิดอะไรขึ้นกับกระเป๋า สองใบนี้ ไม่ต้องกลัวจะขายอีกไม่ได้หรอกค่ะ (พูดเรื่องจริงว่าถูกอย่างนี้ ถ้าอยู่เมืองไทยก็สอยต่อไปแล้วล่ะค่ะ) ยิ่งต่อความยาวยิ่งเสียสุขภาพจิตค่ะ
ที่ราคาถูกเพราะเค้าบอกว่าจะซื้อให้ แม่ในวันแม่เราถึงยอมลดให้ถูกขนาดนี้คะ
เราเป็นคนนึงที่รักแม่และระลึกพระคุณแม่เสมอ อย่าเอาเรื่องแม่มาพูดนะ ยอมหมดเลย
ขอบคุณมากคะ