คุณ Hipsterboy ครับ ผมรอ รองเท้ามา 4 เดือนแล้วนะครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 79

Threaded View

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ผมเข้ามาอ่านนานมากๆแล้ว ผมเข้าใจความรู้สึกนะครับ
    อย่างน้อยคุณHipsterboyก็ควรรับผิดชอบต่อคำพูดและการกระทำ
    ผมเห็นคนเขียนร้องเรียนเยอะถึงคุณHipsterboyมากแล้ว จนคิดว่าเจ้าของกระทู้ควรแจ้งความ
    ดำเนินคดีได้แล้ว เพื่อสั่งสอนให้เค้ารู้ว่าการแบบนี้จุดจบจะเป็นยังไง
    และถือเป็นการทำบุญด้วยลูกค้าคนอื่นๆจะได้ไม่เจอพ่อค้าแบบนี้ด้วย
    ขอให้ได้เงินคืนไว้ๆนะครับ อยากให้แบนคนนี้ออกจากเวปไปเลย ไม่อยากเจอและไม่อยากให้คนอื่นเจอ
    Last edited by titled; 16-09-09 at 22:13.