ของเราตอนนี้บ้าของ SODA ค่ะ รู้สึกว่าใช้งานดีและไม่ต้องรักษามากด้วย
ตอนแรกไม่คิดอะไร เห็นคนมาปล่อยรุ่นที่เป็นหัวกะโหลกถูกมากๆ เลยสอยมาซะ แต่พอได้ใช้แล้วติดใจมากๆ

ตอนนี้ที่มีอยู่เป็นผ้าฝ้ายรุ่นหัวกะโหลก มีสีพื้นดำ ขาว เลือดหมู เทา เหลือง ชมพู ผ้าไหมสีเทา
แล้วก็มีรุ่นผืนขาว หัวกะโหลกชมพู ลายนกสีฟ้า

ของ Kloset เรามีแค่สองผืนเองค่ะ รุ่นเครื่องดนตรี กับ ลายกุหลาบเล็ก แอบอยากได้รุ่นหัวใจ กับ rocky rose
แต่ซื้อไม่ลง ผืนละ 2xxx up T^T แพงเกิ๊น หรือ อย่างพวกจูเลืยตกับไซโคเทส ว่าจะซื้อๆ แต่ก็ตั้งราคาแพงมาก
ช่วงนี้ราคาเริ่มลงมาแล้ว กระแสแผ่วหน่อย เหลือพันต้นๆ ว่าจะรอดูก่อน กะว่าหน้าร้อนน่าจะถูกกว่านี้เหรอเปล่า (ฮา)