เห็นของคุณ me'sa แล้วไม่กล้าเอาของตัวเองมาลงเลยค่า.. เยอะจริง ๆ..

ตอนนี้ที่มิ้นท์มีนะคะ

1. ลายใหม่ สีส้ม เมื่อวานไปสยามเห็นลายใหม่กว่า สีเหลืองทอง รุ่นผ้าซาตินน่ะค่ะ แต่ไม่ถูกใจ เลยไม่ได้สอย.. >__<"
2. ลายไซโคเทส สีโอรส
3. ลายไซโคเทส สีเทา
4. ลาย secret in the garden.. ผืนนี้หลายคนบอกว่าไม่ค่อยชอบ ตอนแรกที่ซื้อก็ไม่ค่อยชอบเหมือนกันค่ะ แต่พอเอาเข้าจริงผืนนี้เป็นผืนที่ใช้บ่อยมากค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายที่สุดด้วย.. ^^
5. ลายกะโหลก SODA สีดำ
6. ลายกะโหลก VIP ผ้าฝ้ายสีขาวผืนใหญ่มีพู่ ของ SODA
7. ลายดอกไม้ปัก ๆ สีขาว SODA
8. ลายโซ่สีน้ำตาล Disaya

มีแค่นี้ล่ะค่า.. วันนี้เห็นมีคนเอารุ่นหัวใจมาขาย เห็นแล้วเกิดกิเลสมากมาย.. แต่เห็นราคาแล้วไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ.. ยอมแพ้.. ^^