ราคาที่ลดลงมางดต่อแล้วนะคะ อยากรีบขายเลยลดสุดไปเลย ไม่ต้องต่อแล้วค่ะ เพราะต่อมาก็ไม่ให้แล้วนะคะ

ใบไหนที่หายไปจากกระทู้แล้ว แสดงว่าขายไปแล้วนะคะ บางคนยังถามเข้ามาอยู่ จะได้ชัวร์ไปเลยอะค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ

นาฬิกา Flik Flak ซื้อที่ duty free ทั้งสองเรือนเลย น่ารักๆค่ะ
เรือนนี้ 800 เอาไปเลย 500 ค่ะ

สภาพดีมากๆทั้งสองเรือน หน้าปัดไม่มีตำหนิเลยค่ะ มีที่สายหน่อยนึงเป็นรอยดำนิดๆตรงปลายสาย นิดเดียวจริงๆค่ะ ยืนยันว่าสภาพดีมาก ตามรูปเลยค่ะ แม่ค้าไม่ค่อยได้ใส่ เพราะนาฬิกาเยอะมากค่ะ แบตหมดแล้วนะคะ ต้องเอาไปใส่เองนะคะ

ตำหนิที่บอก ปลายสายจะดำนิดๆค่ะ ซักได้ค่ะ

เรือนที่สองค่ะ ใหญ่กว่าเรือนแรกนิดนึงนะคะ 800 ค่ะ ขาย 600 ค่ะ

เรือนที่สองค่ะ ใหญ่กว่าเรือนแรกนิดนึงนะคะ SOLD

กระเป๋าตังค์ next ค่ะ ของใหม่ค่ะ ขาย 1200 ค่ะ สวยมากค่ะ 800 ค่ะ

DKNY ขอกลับมาขายใหม่ คราวที่แล้วลูกค้าซื้อไปใส่ไม่ได้เพราะว่าแม่ค้าวัดไวส์ผิดค่ะ รอบวง 14 นิ้วนะคะ

นาฬิกาค่ะ DKNY หน้าปัดสีฟ้าเทา 1800 ค่ะ 1200 ละกันค่ะ มีกล่องให้นะคะ ลด ให้ไปเหลือ 1000 ค่ะ รอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ ไม่เยอะนะคะ ในรูปอาจจะดูเยอะเปนเพราะแสงอะค่ะ

ROXY สวยมากๆๆๆๆ สภาพดีนะคะ เหมือนใหม่ ขาย 1200 เองค่ะ ตัดใจมากๆ หนังดีสุดๆค่ะ ลดให้ไปสุดๆๆๆๆ 500ค่ะ

สร้อย Swarovski ค่ะ ใหม่มาก เพราะไม่เคยใส่เลย ราคาเต็มแพงนะคะ แต่ขอขายแค่ 5000 พอถ้วนค่ะ 4500 ค่ะ 3500

กระเป๋า guess ค่ะ สภาพยังดูดีนะคะ ไม่เก่าค่ะ เก็บไม่ค่อยได้ใช้เลย ขอขายแค่ 850 ค่ะ ลดๆๆๆๆ 500 ค่ะ

กระเป๋า สะพายข้าง esprit สภาพดีค่ะ ซื้อจากเมืองนอก ไม่เคยเห็นที่เมืองไทยนะคะ ปรับสายได้ เอามาสะพายไหล่ก็ได้ค่ะ ขอขายแค่ 950 บาทค่ะ 800 พอค่ะ เอาไปเลย 600

กระเป๋าใบเล็ก MORGAN ใ่ส่ของจุกจิกค่ะ ของใหม่ค่ะ ไม่ได้ใช้เลย ขาย 1000 ค่ะ ซื้อมา 1500 กว่าๆค่ะ จากเมืองนอกค่ะ 800 ค่า

คาดผม puma ขายเส้นละ 230 รวมค่าส่งค่ะ 150 150ค่า

แหวนเบอร์ 51 สีทองยังใหม่ค่ะ ของ morgan ขายแค่ 500 ค่ะ ลดไปเลย 200 พอค่ะ

กระเป๋าสตางค์ roxy ใบยาว สภาพดูดีค่ะ เป็นรอยดำตรงขอบตามรูปค่ะ ขายแค่ 750 รวมส่งลงทะเบียนค่ะเอาไปเลย 400 ค่ะ

แฟ้ม ROXY ค่ะ ไม่เคยใช้เลย ใหม่มากๆๆ แต่ว่าจะมีรอยบุ๋มลงไปตรงกลาง เพราะว่าเปนรอยของกดทับ แต่ว่าใช้ไปก็หายค่ะ มันเป็นหนัง ขายแค่ 500 ค่ะ 300 ค่ะ

เข็มขัด TOUGH ค่ะ น่ารักมากกกก เป็นแนวน่ารักเซอร์ๆค่ะ ขายแค่ 800 ค่ะ ด้ายไม่ได้ขาดนะคะ เป็นแนวเซอร์ๆค่ะ500 ค่ะ

เสื้อกล้ามสีชมพูของ GUESS ไม่เคยใส่เลยค่ะ ไซส์ S ตรงลายเป็นกากเพชรนะคะ ขายแค่ 500 ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ200ค่ะ ถูกเว่อค่ะ

เสื้อกล้าม esprit ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายยังติดอยู่เลยค่ะ ขายที่ 800 ยอมขาดทุนเยอะค่ะไม่อยากตั้งแพง ซื้อจากฮ่องกงค่ะ เป็นเลื่อมปักๆนะคะ 600ค่ะ

เสื้อแขนกุดของ TOUGH ค่ะ ขาย 500ลดๆๆ250ค่ะ

กล้าม MORGAN สีชมพูบานเย็น ขาย 400 ค่ะ 300 ค่ะ

เสื้อยืด CK ของใหม่ค่ะ ขาย 800 ค่ะ size S ค่ะ ุ600ค่ะ

เสื้อ PLAYHOUND 300 พอค่ะ200 ค่ะ

My melody ค่ะ ใหม่มากกกกก เพราะซื้อมาให้น้องแต่เค้าไม่เคยใช้เลย เอามาขายดีกว่าค่ะ ขอแค่ 500 ค่ะ เป็นผ้ายีนส์ค่ะ น่ารักมากค่ะ ยาว 7นิ้วครึ่ง กว้าง 5นิ้วค่ะ 250 ค่ะ

ฝาก hi-end ด้วยค่าา

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=463913

ขอบคุณ sbn ค่ะ