กร๊ากก เขิลอ่ะแคท...ดีจายเสมอเวลาขายของแล้วได้เพื่อนกลับมาด้วยเนี่ย... คิดถึงนะตะเอง
แม้ว่าช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า SBN เท่าไร

ส่วนเราที่เคยซื้อและประทับใจก็จะมี

พี่ PUI คนแรกที่เราซื้อของด้วย และเป็นใบแรกที่ซื้อใน SBN ที่ทุกวันนี้ยกให้ท่านแม่ไปแล้ว....
หลังจากไปซื้ออีกใบเพราะชอบรุ่นนี้ สุดท้ายก็ขาย เพราะตรูจะมีทำไมสองใบฟระ

ประทับใจตรงที่พี่เค้าฉีดกันน้ำให้
เค้าไม่ได้บอก แต่เราไปเขียน comment ในอีกกระทู้ว่าจะหาสเปรย์มาฉีด พี่ PUI โทรมาหาเลย บอกว่า "พิซซ่าใช้ได้เลยนะคะ พี่ฉีดให้แล้ว"
ความประทับใจ เลยทำให้เราเอง ฉีดกันน้ำกระเป๋าให้ก่อนเราส่งให้คนซื้อเหมือนกัน เวลาเราขาย ^__^

คุง โอ๋ Wannit
จริงใจดี...หุหุ...ชอบบบบบ บอกครบ....แบบว่าจริงใจสุด ๆ อ่า....
คุยกันจนเป็นเพื่อน ชอบ ซื้อขายของแล้วได้เพื่อนเนี่ย.....

มน. dr.moonoi ด้วยจ้า....
ที่อุตส่าห์หารุ่น สีที่อยากได้ให้ โดยไม่เกี่ยงงอน น่าร๊ากก อารมณ์เพื่อนช่วยซื้อให้....ขอบคุณมากมาย มน.

คิดถึงเหมือนกันนะ ทุกคน...^_&