เอาอีกแล้วคับ ! ! !คุณ cc_oo2 รบกวนอธิบาย case ของผมด้วยคับ ? ? ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 81

Threaded View

angel_devil is offline Banned User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by iamBeaveR View Post
    ตอนนี้ได้รับเงินคืนแล้วคับ แต่จะมาเล่าเรื่องประหลาดๆ ให้ฟัง

ผมไปเอาหลักฐานการระงับแล้วคับ เดี๋ยวจะโพสให้ทุกท่านดู

ลองคิดเล่นๆดูก่อนนะคับ พ่อค้าอยู่หัวหิน แต่ไปรษณีย์ต้นทางเริ่มที่ จ. นครราชสีมา ลอง search ใน Google map ดูนะคับใกล้กันมากๆ

ขอไปทานข้าวก่อนคับ
    เหอะ ได้เงินคืน ก็ยังไม่เลิกตามราวี สันดานตัวเมีย 55555555555555 น่าเบื่อเนอะคนในเวบนี้ก้แบบนี้ ให้ผู้ใหญ่จัดการ ตัวเองไม่มีปัญญาจะทำเองรึไงค่ะ เป็นผู้ชายเสียเปล่า อ่านแล้วก็ขำเนอะ จิตใจ หยาบขนาดนี้ ไปมุดกระโปรงซะเหอะ ชิ้วววววววว
    Last edited by angel_devil; 08-07-10 at 18:39.