กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของถูกและดีมีที่นี่ only1,000 บาท ❤❤ KLOSET ❤❤ SENEDA ❤❤ CC-OO ❤❤ LYN ❤❤ ELLE ❤❤ CHARLES&KEITH ❤❤

Threaded View

ppinKyy's Avatar
    ppinKyy is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ของถูกและดีมีที่นี่ only1,000 บาท ❤❤ KLOSET ❤❤ SENEDA ❤❤ CC-OO ❤❤ LYN ❤❤ ELLE ❤❤ CHARLES&KEITH ❤❤

กติกาเล็กๆน้อยๆจ้าา

- สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อน รายละเอียดถามได้ค่ะ ไม่ว่ากันๆ

- ราคานี้+ค่าส่ง 50 บาท ( เฉพาะรองเท้า +ค่าส่ง 70 บาทค่ะ) ((Only EMS))

- CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน1วัน แล้วแม่ค้าจะจัดส่งให้ภายในวันรุ่งขึ้นค่ะ(ยกเว้นเสาร์-อาทิตย์)

สนใจ PM หรือโทร 083-8554038 (โทรจะเร็วกว่านะคะ)

CF NO CC

** ทุกรายการต่อไปนี้เป็นราคาเดิม
    โล๊ะเป็นรายการละ 1,000 บาทเลือกเอาเลย ขี้เกียจขายแล้วจ้าา **

1.เดรส French Kitty Sz.M (ของใหม่แต่ซักแล้ว) ไฮโซมากกก คุณน้ำฝนเคยใส่ในละครมาแล้ว อำพรางหุ่นสุดๆ ราคาเต็ม2,790 ขาย 1,700>>1,550 บาท

4.ชุดแซค CC-OO Size M ((New))สีขาวมุก ของจริงสวยกว่าในภาพเยอะค่ะ ได้ลุคคุณหนูมากๆ ซื้อมา2สี ตัวนี้กะให้น้องสาวแต่เค้าไม่ชอบ ราคา 1,890 ขายแค่ 1,490>>1,350 ราคาสุดท้ายย ขาดทุนเห็นๆ!!!>>1,150 บาท (ใครสนใจสีน้ำตาลก็ติดต่อมาได้นะคะ ซักไปแล้วแต่ยังไม่มีโอกาสได้ใส่) ใส่แล้วดูเพรียว ขอบอก!!!

7.กระเป๋าสตางค์ ELLE((New)) สีฟ้าอมเขียว ขายขาดทุนอีกแล้วววว -*- 1,100>>1,000 บาท

9.รองเท้าส้นสูง Charles& Kieth Size 36(Size37ก็ใส่ได้ค่ะ) สีWalnut หรูหรามากกก ใส่ไปงานครั้งเดียว ขอขายที่ราคา 1,800>>1,700ถูกที่สุดทุกที่ ทุกเว็บ รับประกัน!!!>>1,500 บาท ( คุ้มนะคะ ราคาในShop ถึงแม้จะลดก็2,250 แล้ว) แอบมีตำหนินิดหน่อยเป็นรอยเสียดสีจางๆข้างๆรองเท้าอ่ะค่ะ แต่อยู่ด้านใน เวลาใส่มองไม่เห็นแน่นอน confirm!!!

12.นาฬิกาหน้าปัดประดับคริสตัล LYN สีดำ สวยหรู ราคา cf บาท ราคาเต็ม 2,590 นะคะ ใส่ไปแค่ 2-3ชั่วโมง สายยังขาว รับประกัน นาฬิกาในshopไม่ร่วมsaleนะคะ ได้ในราคานี้ไม่ผิดหวัง คุ้มจริงๆค่ะ

13.รองเท้าแตะรัดส้น LYN sz.36 (35-37)สีน้ำตาลประดับคริสตัล(ยังไม่แกะซีลเลยค่ะ) ซื้อใส่กลับจากห้างเพราะว่ารองเท้ากัดแค่นั้น ฉุกเฉินจริงๆ ไม่ใช่สไตล์เลยค่ะ ส่งต่อขาดทุน 1,000 บาท Sz.นี้ไม่เหลือถึงเซลนะคะ เช็คดูได้

14. ผ้าพันคอ Seneda (New) cf บาท

17. กระเป๋าผ้า Kloset Pixel (ฝากขาย)

Last edited by ppinKyy; 16-08-10 at 01:00.

.
    *
    .*.*.*.*.*.
    .*.*.*.*.*.*
    .

Comments from Facebook