Quote Originally Posted by Icejaa View Post
ละเอียดมากกก ถึงมากที่สุดค่ะ
^^ ยังไม่มี Mulberry ในครอบครอง
แต่เผื่อเอาไว้ใช้ช่วยเพื่อนๆดูได้ค่ะ >__<"

ขอบคุณคุณแจนมากๆนะคะ
Quote Originally Posted by kim-juu View Post
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์มากๆ เลยนะคะ คุณแจน
Quote Originally Posted by ree-ree View Post
ขอบคุณค่ะคุณแจน เป็นประโยชน์มากมาย
Quote Originally Posted by kae View Post
ขอบคุณคุณแจนคะ ของเดี๋ยวนี้ดูยากจริงๆ
Quote Originally Posted by wrojan View Post
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะคุณแจน
Quote Originally Posted by whanjai5 View Post
ขอบคุณแจนนะคะ รีวิวได้ละเอียดยิบเลยค่ะ
ยินดีเสมอค่ะ