ร้าน morning me*

email: morningme.shop@gmail.com

สินค้านำเข้าจาก UK พร้อมส่งมากมาย ทั้ง เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ ฯลฯ
asos, H&M, Topshop, Dorothy Perkins, Miss selfridge

ของแท้ 100000% หากไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนคะ

(แม่ค้าเป็น TM ขายของใน SBN มาเป็นร้อยชิ้นแล้วค่ะ สามารถดูได้ว่าไม่เคยถูกตัดแต้มค่ะ)

สินค้าเพิ่งจะลงล๊อตใหม่นะคะ

ของ Lot ใหม่ๆ จะทยอยเข้ามาเรื่อยๆคะ ดังนั้นฝากกด like เพจเพื่อที่จะได้ดูสินค้าใหม่ๆกันนะคะ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

โซนรับ Pre-order

ด่วนจ้าาา ตอนนี้หลายเว็บกำลังเซลล์อยู่ ทั้ง Topshop- H&M -Dorothy Perkins -Miss selfridge
(สนใจจะพรีส่งลิ้งค์มาถามราคาได้ค่ะ)

แม่ค้าจะมาอัพเดทของน่ารักๆสวยๆให้ดูเรื่อยๆนะคะ

ตัวอย่างสินค้าพรีออเดอร์

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ