รบกวนสอบถามค่ะ เป็นสมาชิกอยู่ค่ะ แต่หยุดขายไปพักนึง เพิ่งทราบกฏใหม่ ว่าต้องส่งสำเนาบัตรประชาชน ไม่ทราบว่าให้ส่งได้ที่ไหนค่ะ แล้วเห็นกฎข้อที่บอกว่าสมาชิกต้องมีป้ายชื่อตัวเอง (ซึ่งมีอยู่แล้ว) ตามด้วย SBN อันนี้ไม่ทราบว่าต้องเข้าไป register ใหม่ หรือว่าสามารถเพิ่ม @SBN ต่อท้าย ID ของตัวเองได้เลยค่ะ สุดท้าย ตอนนี้ยังสามารถ post ขายของได้อยู่มั๊ยค่ะ หรือว่าต้องรอ confirm ส่งบัตรประชาชนไปก่อนค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ พอดีหายไปหลายเดือน ขอบคุณมากค่ะ