Cardigan comme rosebag SILVER ฟูเชียกลอส 5xxx midnight pony black longchamp lynaround Lucien angel ll แบบฝัง loveless GGUB เป๋าตังค์ flynow lll ผ้าพันคอ valentine กุหลาบเล็ก ดัสชมพู

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Threaded View

~IIZ..MMZ~'s Avatar
    ~IIZ..MMZ~ is offline Trusted Member Brandname Fan
    ~IIZ..MMZ~'s Bank Account
    • Bank Account 1: 908X1X0X8X
    • Bank Account 2: 117X7X7X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Cardigan comme rosebag SILVER ฟูเชียกลอส 5xxx midnight pony black longchamp lynaround Lucien angel ll แบบฝัง loveless GGUB เป๋าตังค์ flynow lll ผ้าพันคอ valentine กุหลาบเล็ก ดัสชมพู

v อ่านจบแล้วช็อปได้

ค่าส่ง 30บาทแบบลงทะเบียน 50บาท ems

แม่ค้ามีธนาคาร SCB และ KTB ค่ะ

TEL 0886755199

Line lilomayz

Whatapp"" 0 8 8 6 7 5 5 1 9 9

sableum_liseum@hotmail.com

ตามหาผ้าพันคอ 10 ปี หรือแลกกับของในทู้ก็ได้ค่ะ PM มาเลยจ้า หรือ LINE WHATAPP

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามให้แน่ใจก่อนน้า

ต่อได้นิดหน่อยนะค๊าลดได้ลดไห้ค่าแต่ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนจ้า

ทุกอย่างที่ขึ้น CF สามารถ CF ต่อได้จนขึ้นคำว่าSOLD ค่ะแม่ค้าอัพเดทตลอดค่ะ

USED rosebag ฟูเชีย กลอส 5500 มีตำหนิที่หูกระเป๋าดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

ROSEBAG SILVER USED LIKE NEW 9500

Rosebag pony orange brown ใบละ 6550 เท่าช้อป ค่ะ

USED ROSEBAG MIDNIGHT PONY ตรงขอบขนหลุดนิดๆนอกนั้นเหมือนใหม่ค่ะ ยินดีแลกกับ ดำกลอสค่ะ ขาย8500

Lucien angel ll เพชรฝังมีตำหนิที่เพลทขอรูปเพิ่มได้ค่า ขาย 2900 ราคาเต็ม 5990อุปกรณ์สร้อยกล่องครบค่ะ

Lucien loveless ขาวหัวใจแดงเพชรหลุด 2เม็ด เคลมพารากอนได้ตลอด 1800

เสื้อครอปกล้าม lynaround 1500 size L แพทเทิ่นไม่ใหญ่ค่ะ

กระเป๋าสตางค์ flynowlll เป็นแบบผ้า สภาพใช้งานสีผ้าดรอปลงไป 1 ระดับยังสวยอยู่ข้างในใหม่ค่ะ ขาย 1000

Longchamp สีเขียวมิ้นพาสเทล M หูยาว used สภาพดีค่ะ 1990

คาดิแกน comme แท้ไซส์ L มีตำหนิกระดุมเม็ดล่างหาย กับรูเล็กๆที่ปลายแขนนิดหน่อยค่ะ ขายถูกๆ 5500

เดรส cotton on สีน่ารักค่ะ ฟรีไซส์ ตัวละ 250 ของใหม่

เดรส LYN AROUND ของใหม่ ไซส์ M 1100

Used case iphone 4 flynowiii มีตำหนิตามขอบเคสสภาพใช้งานขอคนรับตำหนิได้นะคะดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ขายถูก 290 บาท

ผ้าพันคอ KLOSET valentine limited ผ้าแข็งไม่เคยใช้เลยค่ะขาย 3900

ผ้าพันคอ2500ทุกผืนค่ะ วาเลนไทน์3900

GGUB bag เบจ สภาพดีดอกไม้ไม่บานมากให้ช็อปจัดได้ค่ะ 5990

กระเป๋าตังค์ลายเปียโนใบหน้าของใหม่ 450
    ใบหลัง sold

ผชนผืนละ 400 บับอ่อนเต้อ่อน sold

Flat h&m 2คู่ล่าง ไซส์38 คู่ละ 600

นาฬิกา komono used ขาย 1550

ที่คาดผมโบว์สีทอง 1500 ค่ะ หายากกแล้วว

เดรสเกาะอก TOPSHOP ลายร่ม 1800

HEADBAND เลโก้ส้ม 1000

ผ้าพันคอ H&M รูบิคหลากสีสุดหายากก สวยมากค่ะสีจัดจ้าน แต่มีด้ายรันบ้าง ไช้ไปทีเดียวค่ะ 1200 ได้มาแพ้งแพง สีสวยจิงๆค่ะ><

คาดิแกน หัวใจ TOPSHOP สุดหายากกก!! 2600

[/COLOR][/SIZE]

{USED} รองเท้า SRETSIS สุดงามไซส์ 38 หน้ารองเท้าและส้น เป็นสีเขียว ตัวรองเท้าเป็นสีครีมทองวิ้งๆ เสริมหน้าประมาณ1นิ้วไม่เมื่อยค่ะ ลดไปเลยค่ะ 1900 ค่ะมีคนCFหลอกให้รอเป็นเดือนสุดท้ายหายยย!!! เพลียค่ะ!!

ที่คาดผม kloset pixel หมุดสี 1000สภาพดีค่ะ /ROCKYROSE ดอกไม้สีดำ ใหม่ป้ายห้อย SOLD

ที่คาดผม LEGO ส้ม RARE ITEM รีบสอยเลยค่า 1000

WISHLIST ตามหาอยู่นะคะใครมีเสนอมาเลยค่ะะะ อยากได้มากๆ

อยากได้ทุกอย่างตามรูปค่ะ ขอยืมรูปจากแม่ค้าหลายๆuserนะคะ cf ไม่ทันซักทีอยากแลกอยากขาย เสนอมาทาง pm ได้เลยค่า ขออราคาน่ารักนะคะ

issey miyake สีนี้ค่ะ

หากระเป๋าแมว something boudoir แบบสะพาย ใส่เหรียญได้หมดค่ะ

กระเป๋า charles&keith รุ่นนี้สีนี้ค่ะ

เดรสลายกล้วยขอไม่เกิน 1500 นะคะ อยากได้แขนกุดค่ะ

cambridge_satchel_the_pastel หรือสีแดง ไซส์11 ขอไม่เกิน3500 ค่ะ

หา ผ้าพันคอ KLOSET ไซโครเทส สีอะไรก็ได้ค่ะ

เสื้อลายทาง comme หัวใจแดง ขอเป็นสีน้ำเงินนะคะ ไม่เกิน 1500

ตามหา ผ้าพันคอMunchu' ลาย alice ขอราคาน่ารักนะคะ มือ 1 2 ได้หมดค่ะ

รองเท้า onitsuka รุ่นี้สีไรก้ได้ค่ะ ขอไซด์ 24.5 ราคาน่ารักนะคะ
    Last edited by ~IIZ..MMZ~; 24-05-13 at 19:14.

Comments from Facebook