สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 1555

Threaded View

grape_brand is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

เรียนผู้ตรวจสอบการ Upgrade สมาชิก
    ดิฉันได้ดำเนินการตามนโนบายของ SBN โดยส่งสำเนาบัตรประชาชนไปเพื่อ
    Upgrade จาก Registered Member เป็น Citizen Member เป็นคิวที่ 3743
    ไม่ทราบว่าการอนุมัติใช้เวลาเท่าไหร่
    หรือหากขาดข้อมูลหรือดำเนินการไม่ถูกต้องประการใด
    รบกวนแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการใหม่ค่ะ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดพิจารณา
    ขอแสดงความนับถือ
    Grape_brand @ SBN
    Last edited by grape_brand; 24-06-13 at 18:26.