ผมกำลังจะประกาศขายสินค้านะครัย
ซึ่งเคยส่งเรื่องทำ TM ไปนานมากแล้วนะครับ ทุกวันนี้ผมยังเป็น Registed Member อยู่เลย

ไม่ทราบว่า ผมจะได้คิวพิจารณาได้เร็วขึ้นอย่างไรได้บ้างมั๊ยครับ
แล้ว ณ ตอนนี้ที่ส่งเรื่องไปนานแล้ว ผมสามารถลงประกาศขายสินค้าได้เลยหรือเปล่าครับ?

โดยแจ้งในกระทู้ว่า ได้ส่งหลักฐาน เป็น Trusted Member (หรือ TM) ตามกฎของ SBN แล้ว และรอคิวทางเว็บมาสเตอร์พิจารณาที่คิว 2171 นะครับ ได้มั๊ยครับ?

ณ ตอนนั้น ผมทำตามกฎของทาง SBN แจ้งไว้ครบถ้วนครับ

ด้วยความนับถือ รบกวน คุณ admin SBN ช่วยดูหน่อยนะครับ