**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%** ♥♥–H@M size 38 เสื้อสีชมพูผูกโบว์ฟวานๆน่ารัก

ซื้อมาไม่เคยผ่านการใช้งาน แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ขาย290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥–ZARA SIZE L เสื้อคอวีแขนสั้นลายทางน่ารัก

ใหม่มาก99.99เปอร์เซนต์เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่290 บาทส่งฟรี

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥–UNIQLO by studio anderson ize XL เสื้อลายดอกไม้มีสองสีๆอ่อนและเข้ม

น่ารรักของจริงใหม่มากกกกก ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานแค่1ครั้ง**♥♥–Winne@the pooh Size 4 อก40 เสื้อสีเบจคอปกทหารเรือลูกไม้สีครีมแต่ลูกไม้บริเวณแขนสวยน่ารักมากๆ ของจริงใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาประมาณ1990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

–♥♥––♥♥–ZARA SIZE S เสื้อลายน้องม้าน่าร้ากก
ผา่นการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่ 99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ
***สินค้ามีตำหนิค่ะมีรอยขาดตามรูปแต่สภาพโดยรวมทั้งตัวคือใหม่มากๆนะคะลูกค้านำไปซ่อมโดยร้านที่รับชุนผ้าปะรอยขาดได้ค่ะรอยไม่ใหญ่ถ้าไม่สังเกตุแทบไม่เห็นอ่ะคะ ซื้อมาประมาณ1990-2290บาทราวๆนี้ ขายแค่190บาทส่งฟรี