ตามหา user Kogorain ค่ะ. ช่วยหน่อยนะค่ะ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 75
    aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    aum's Bank Account
    • Bank Account 1: 215X2X9X5X
    • Bank Account 2: 621X0X2X9X
    • Bank Account 3: 305X8X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    สบายใจที่ไหนก็อยู่ที่นั่น

Quote Originally Posted by RealShopaholic View Post
    ใช่ใบนี้หรือเปล่าคะ ถ้าใช่เขานำมาลงขายใหม่นี่คะ แล้วก็ขายไปไม่กี่วันนี้เอง เรายังเล็งเลย แต่ไม่ทัน ถ้าไม่ใช่ใบเดียวกันก็ขอโทษด้วย

http://siambrandname.com/forum/showt...B8%A7%E0%B8%87

กะทู้นี้แม่ค้าชื่อ KegoRain เป็นคนละล็อกอินค่ะ คนที่เจ้าของกะทู้นี้ตามหาชื่อ Kogorain ชื่อแม่ค้าคล้ายกันมาก
    แต่ไม่รู้ใช่ใบเดียวกันหรือเปล่า

เริ่มงงๆเข้าไปทุกที เอาใจช่วยขอให้ได้กระเป๋าเร็วๆนะคะ
    Last edited by aum; 05-05-09 at 10:38.

Nath's Avatar
    Nath is offline Trusted Member Brandname Fan
    Nath's Bank Account
    • Bank Account 1: 259X7X5X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by niddy_2 View Post
    ขอตามหา user Kogorain ค่ะ
    ซื้อ Balenciaga Day saphire กับเขาไป
    35,000
    จ่ายผ่อยเอา แล้วก็จ่ายไปครบหมดแล้ว
    ตั้งแต่วันที่ 29 april, 2009
    แต่พอโทรหาและ PM ไปกลับหายตัวไป
    และไม่โทรกลับมาแม้แต่ครั้งเดียว..

ตอนแรกก็คิดว่าเขาคงไปเทื่ยวต่างประเทศรึ่ปล่า..
    แต่พอโทรไปเมื่อวานนี้ก็โทรติด แต่เขาไม่รับ
    แล้วสักพัก เขาก็ sms มาบอกว่า "at cinemar ka"
    เลยรู้ว่าอยู่เมืองไทย จึงโทรกลับไปอีก
    ก็ปิดเครื่องอีกแล้ว.. แล้วก็ไม่ติดต่อกลับมาเลย..

ใครที่รู้จักกับพื่เขาช่วยติดต่อให้ด้วยนะค่ะ
    ก่อนที่มันจะนานไปกว่านี้ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by RealShopaholic View Post
    ใช่ใบนี้หรือเปล่าคะ ถ้าใช่เขานำมาลงขายใหม่นี่คะ แล้วก็ขายไปไม่กี่วันนี้เอง เรายังเล็งเลย แต่ไม่ทัน ถ้าไม่ใช่ใบเดียวกันก็ขอโทษด้วย

http://siambrandname.com/forum/showt...B8%A7%E0%B8%87
    Quote Originally Posted by aum View Post
    กะทู้นี้แม่ค้าชื่อ KegoRain เป็นคนละล็อกอินค่ะ คนที่เจ้าของกะทู้นี้ตามหาชื่อ Kogorain ชื่อแม่ค้าคล้ายกันมาก
    แต่ไม่รู้ใช่ใบเดียวกันหรือเปล่า

เริ่มงงๆเข้าไปทุกที เอาใจช่วยขอให้ได้กระเป๋าเร็วๆนะคะ

ถ้าใช่ใบข้างบนละก็ Nath เองละค่ะที่ confirm
    งานเข้าแล้วล่ะนี่
    จขกท รบกวน PM บอกเบอร์บัญชีที่โอนไปหน่อยค่ะ
    โทรมาหาแนทก็ได้ แนท PM เบอร์ไปให้นะคะ

shopping-mania's Avatar
    shopping-mania is offline Trusted Member Brandname Fan
    shopping-mania's Bank Account
    • Bank Account 1: 042X4X5X6X

Sydney (Australia)

Unhappy คุณ NATH

คุณ NATH เป็นคนซื้อไปเหรอค่ะ แล้วโอนเงินไปหรึยังคะนี่ ถ้าเป็นคนขายคนเดียวกันนี่แย่มากเลย ลงขายสองต่อ ได้เงินจากลูกค้าสองคนแบบนี้ เอาใจช่วยทั้งคู่เลยนะค่ะ

Nath is offline Trusted Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by shopping-mania View Post
    คุณ NATH เป็นคนซื้อไปเหรอค่ะ แล้วโอนเงินไปหรึยังคะนี่ ถ้าเป็นคนขายคนเดียวกันนี่แย่มากเลย ลงขายสองต่อ ได้เงินจากลูกค้าสองคนแบบนี้ เอาใจช่วยทั้งคู่เลยนะค่ะ
    โอนไปแล้วค่ะ โทรไปก็ปิดมือถือ
    ถ้าไม่ติดต่อกลับมา จะไปแจ้งความค่ะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    wannit's Bank Account
    • Bank Account 1: 524X0X8X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

คุณอุ้มขา สะกดเหมือนกันเลยค่า ต่างกันตรงตัว e กับตัว o

KegoRain ลงขายว่า Balenciaga The Day SGH Sapphire ปี08 มีการ์ด ถุงผ้าครบค่ะ

KogoRain ลงขายว่า บาลอง เดย์ สีม่วง Sapphire หมุดเงิน ปี 08 มีถุงผ้าและการ์ดครบค่ะ

แล้วก็บังเอิญว่ามี บาลอง เดย์ สีม่วง Sapphire หมุดเงิน ปี 08 ลักษณะการเขียนข้อความในการลงขาย เหมือนกันเด๊ะ

คุณ KogoRain ลงว่าขายแล้ว http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=127848 ขอบคุณน้องนิด

คุณ KegoRain ก็ลงว่าขายแล้วค่ะ เช่นกัน

2 ล็อคอินนี้ จะเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า

หรือว่าใครจะแฝงตัวเข้ามาโดยอาศัยการคล้ายกันของตัวสะกดของชื่อล็อคอิน เพื่อจะเข้ามาโกงใน sbn

อยากถามคุณแนทว่า ได้เซฟรูปที่คุณ KegoRain ลงขายป่ะคะ อยากเห็นป้ายชื่อล็อคอินอ่ะค่า ว่าเค้าเขียนว่า KegoRain หรือ KogoRain เพราะกรณีนี้ อาจมีการขโมยรูปกันแล้วมาลงขายก็ได้ค่า

ยังไงเอาใจช่วยผู้เสียหายนะคะ

และตอนนี้ ถ้าใครรู้จักคุณ KogoRain ช่วยแจ้งเค้าด้วยนะคะ

ไปหล่ะค่า

ผู้เสียหายคืบหน้ายังไง แจ้งด้วยนะคะ

อิอิ อยากรู้

Quote Originally Posted by wannit View Post
    คุณอุ้มขา สะกดเหมือนกันเลยค่า ต่างกันตรงตัว e กับตัว o

KegoRain ลงขายว่า Balenciaga The Day SGH Sapphire ปี08 มีการ์ด ถุงผ้าครบค่ะ

KogoRain ลงขายว่า บาลอง เดย์ สีม่วง Sapphire หมุดเงิน ปี 08 มีถุงผ้าและการ์ดครบค่ะ

แล้วก็บังเอิญว่ามี บาลอง เดย์ สีม่วง Sapphire หมุดเงิน ปี 08 ลักษณะการเขียนข้อความในการลงขาย เหมือนกันเด๊ะ

คุณ KogoRain ลงว่าขายแล้ว http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=127848 ขอบคุณน้องนิด

คุณ KegoRain ก็ลงว่าขายแล้วค่ะ เช่นกัน

2 ล็อคอินนี้ จะเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า

หรือว่าใครจะแฝงตัวเข้ามาโดยอาศัยการคล้ายกันของตัวสะกดของชื่อล็อคอิน เพื่อจะเข้ามาโกงใน sbn

อยากถามคุณแนทว่า ได้เซฟรูปที่คุณ KegoRain ลงขายป่ะคะ อยากเห็นป้ายชื่อล็อคอินอ่ะค่า ว่าเค้าเขียนว่า KegoRain หรือ KogoRain เพราะกรณีนี้ อาจมีการขโมยรูปกันแล้วมาลงขายก็ได้ค่า

ยังไงเอาใจช่วยผู้เสียหายนะคะ

และตอนนี้ ถ้าใครรู้จักคุณ KogoRain ช่วยแจ้งเค้าด้วยนะคะ

ไปหล่ะค่า

ผู้เสียหายคืบหน้ายังไง แจ้งด้วยนะคะ

อิอิ อยากรู้

pichamon's Avatar
    pichamon is offline Trusted Member Brandname Fan
    pichamon's Bank Account
    • Bank Account 1: 523X2X9X2X

กลิ่นตุ ๆ คนสมัยนี้เชื่อใจกันยากจริงๆ

nnn's Avatar
    nnn is offline Trusted Member Brandname Fan
    nnn's Bank Account
    • Bank Account 1: 115X4X8X3X

คุณเจ้าของกระทู้กับคุณ Nath เปนยังไงบ้างคะ

ติดต่อได้รึยัง เงินเยอะนะคะนั่น เปนกำลังใจให้ทั้งคู่ค่ะ

beggy_beggy's Avatar
    beggy_beggy is offline Registered Member Brandname Fan

Talking *_*

มาช่วยลุ้นค่ะ
    ขออย่าให้เป็นอย่างที่คิดเลยยยย...

beggy_beggy's Avatar
    beggy_beggy is offline Registered Member Brandname Fan

Angry

Kogorain เป็น newbie brandname
    Kegorain เป็น new member

OMG***

Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast