กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ****คืนนี้ลงเพิ่มๆๆ++SPECIAL PRICE ITEMSSSS@@@@Longchamp, Coach, Maneesilp, Greyhound, Paul Frank, NaNa CoCoooO, Crazy step !!!!!!!!!

Hybrid View

PS*'s Avatar
    PS* is offline Senior Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

เสื้อคุณแม่ฝากขายค่ะ FQ&L ใหม่เลยค่ะ แต่ตัดป้ายไปแล้ว ดูดีมากค่ะ เป็นผ้าซาติน ขาย 1,400 ค่ะ

เสื้อยืด GREYHOUND ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 500 บาท

เสื้อ ​H&M ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่เลย จะใส่เป็นเสื้อหนาวตัวยาวก้ได้ แต่เราใส่เป็นเดรสสั้น จั๊มตรงขา แล้วรูดแขนขึ้น size XL แต่ไม่ใหญ่ขนาดนั้นค่ะ ใส่แบบโคร่งๆอ่ะค่ะ ขาย 590 ค่ะ

เข็มขัด paul frank สายยังดีมากๆๆเลยค่ะ หัวเข็มขัดมีรอยนิดหน่อยค่ะ ขาย 350 รวมส่งค่ะ

เสื้อ Abercrombie & Fitch ใส่ครั้งเดียวค่ะ ปักเลื่อมดูดีค่ะ มีซับในอย่างดี ขาย 490 บาท SALE !! 400

กางเกงขาสั้น ตัวนี้เปรี้ยวปรี๊ซซซซซ สุดๆๆๆค่ะ ขา2 ข้างมันไม่เท่ากันค่ะ !!!! มันเป็นสไตล์ของมันมาอย่างนี้อยู่แล้วค่ะ เนื้อผ้ายืดนิดหน่อย
    เอวต่ำ 30" ตรงสะโพกมันบานๆหน่อยค่ะ ได้เต็มที่ 37" ค่ะ
    ใส่ไปแล้ว 1 ครั้ง ขาย 450 บาทค่ะ(งดต่อ) SALE !! 400
    << ตัวนี้ไม่มีป้าย แต่ว่าไม่ผิดกฏใช่ป่าวอ่า เพราะราคาไม่ถึง 1,000 ถ้าเราเข้าใจผิดช่วยบอกหน่อยน้า เดี๋ยวถ่ายมาลงใหม่

กางเกงยีนส์ greyhound ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ่านการตัดขา+ทำเดปไปแล้ว
    เอว 26" นะคะ สนใจ pm มาถามได้ค่ะ
    ซื้อมา 4,xxx บาท ขาย 1,800 ค่ะ

ดูรูปก่อนนะคะ เดี๋ยวไปวัดสะโพก,​ ความยาวขามาลงค่ะ

เสื้อ ตัวนี้ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 590 บาท SALE !! 500

รองเท้า Maneesilp size 37 ของเพื่อนค่ะ ส้นสุงประมาณ 1.5-2" เป็น handmade นะคะ น่ารักมากๆๆๆเลยค่ะ ออกแนวคล้ายๆ greyhound แต่ว่าไ่ม่ใช่นะคะ

ปกติเราเองก้ใส่ 37 แต่ว่าลองดูแล้วคู่นี้หลวมไปหน่อย สงสัยหัวมันยาวมั้งคะ ใส่เดินสยามไปแป๊ปนึงค่ะ เหมือนใหม่เลย
    มีตำหนิเล็กๆๆรอยบางมากๆที่หัวตรงข้างซ้ายค่ะ พื้นรองเท้าด้านขวาติดสีเหลืองอะไรไม่รู้นิดนึง ไม่ใช่ถลอกนะคะ แต่ว่าไม่มีผลกับการใช้งานค่ะ ขาย 3,300 sale 3,000 รวมส่งค่ะ

SALE !! 2,700

เดรส classify ของใหม่นะคะ ด้านบนเป็นผ้าซาติน ด้านล่างเป็นผ้ายืด 850 SALE !! 750 ค่ะ SALE !! 650

เซต ต่างหู 130// แหวน nanacoco 190// สร้อยข้อมือ mng 130 **cf k.balenciaga// เหมาหมด 350 งดต่อค่ะ

SALE !! 250

แหวนลายกระต่ายจากสยาม 250 SALE 200 รวมส่งค่ะ

SALE !! 199

เสื้อยืด kate 44 ไซส์ค่อนข้างเล็กนะคะ เหมาะกับสาว s เลยหรือเด็กๆอ่ะจ้า 200 sale 170 รวมส่งค่ะ อกไม่เกิน 30" ยาว 22"

SALE !! 130

รองเท้า crazy step sz 37 ความยาวได้ประมาณ 23-24 cm เป็นหัวตัดนะคะ ใส่แล้วจะเห็นชัดเจนว่าไม่ใช่หัวกลมๆเหมือนทั่วไป สนใจขอรูปตอนใส่ได้นะคะ
    ใหม่ป้ายห้อย 1,690 ขาย 1,590 << sale 1,500 (งดต่อ)รวมส่งค่ะ

SALE !! 1,400

Many Thx to SBN kaa
    Last edited by PS*; 03-10-09 at 16:35.

PS*'s Avatar
    PS* is offline Senior Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

รูปรวมค่ะ

เดรส walk with grandam ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ 390 บาท

เกาะอก ใส่แล้ว 1 ครั้ง freesize ด้านหลังมียางยืดมีแบบสม๊อกอ่ะค่ะ 390 บาท ยับไปหน่อยค่ะ ใส่ไปทะเลน่ารักมากกกเรยยย

เดรสสั้น เป็นผ้าซาติน สีเขียวเข้มค่ะ มีซับในแล้วค่ะ ซักแล้วไม่เคยได้ใส่ซักที ขาย 350 ค่ะ

เสื้อแขนกุดตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ เป็นลายแบบนกแก้ว ด้านบนเป็นเหมือนผ้ายีนส์สีน้ำตาล ขาย 500 ค่ะ

ใหม่ !! เสื้อกล้ามตัวนี้ได้มาจากสวนลุมไนท์ ค่ะ ผ้าเนื้อดีจริงๆ ใครได้ไปรับรองว่าคุ้มสุดๆๆๆ มีซับในเป็นสีเนื้อดูดีมากๆๆเลยค่ะ ขาย 790 ค่ะ

ใหม่ !! เดรสตัวนี้จากสวนลุมไนท์เช่นกันค่ะ ใส่ได้สองด้าน เอาด้านหนัง/ด้านหลังสลับกันได้ค่ะ
    ผ้าแบบอัดพลีทอ่ะค่ะ ขาย 590 ค่ะ

เสื้อแขนกุด น่ารักมากค่ะ กระดุมเม็ดแรกเป็นรูปโบว์ คอวี ใส่แล้วผอมค่ะ ขาย 390 ค่ะ

เดรสตัวนี้ซื้อมาใส่ไปงานครั้งนึงค่ะ ปักดีมาก มีซับใน ใส่แล้วสวยค่ะรับรอง ซื้อมา 1,900 ขาย 1,500 ค่ะ

เสื้อกล้ามลายจุดค่ะ ขาย 200 ค่ะ

เสื้อยี่ห้อ disney แต่เราซื้อเพราะเราว่ามันเหมือน greyhound มากกว่าอ่าาา เป็นลายปัก mickey mouse นะคะ น่ารักจริงๆค่ะ ใส่กะเลกกิ้งน่ารักมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว ขาย 490 ค่ะ

เสื้อโปโล Lacoste sz38 ญ ค่ะ เทียบก้ประมาณ L นะคะ จริงๆเสื้อมันไม่ได้เหี่ยวนะ แต่ไม้แขวนมันเล็กค่ะ 555 ขาย 490 ค่ะ

เสื้อคอจีนค่ะ ปักเลื่อม และ กำมะหยี่ กระดุมเป็นมุกค่ะ ขาย 250 ค่ะ

ใหม่ !! เสื้อ คอระบาย สีโอรส ค่ะ ขาย 300

กระโปรงยีนส์ roxy เป็นกระโปรงกางเกงค่ะ ขาย 490 บาท เอวได้ถึง 30" สะโพก 38" ยาว 12.5" ค่ะ

รองเท้าสานๆ ตอกหมุด ของใหม่ค่ะ คนขายบอกว่าเป็นงานเค้าตัดเอง ใส่แล้วดูเหมือนเป็นส้นแบน แต่ความจริงด้านหลังมันสูงขึ้นมา ทำให้ดูสูงขึ้นอีกเกือบนิ้วนึงแน่ะ ชอบๆๆตรงนี้แหละ ขาย 390 ค่ะ

[SIZE="5"][COLOR="DarkOrchid"]
    อ๊ะ อ๊ะ !! ฝากลิ้งค์ เข็มขัด PauL SmitH SwirL ของใหม่ๆๆๆ หน่อยนะคะ ถูกสุดแร้วเนี่ยยย

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=8

เครื่องทำเล็บ Le Sasha , Mac eyeshadow

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=380470
    Last edited by PS*; 03-10-09 at 18:34.

Comments from Facebook