หุหุ คุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ ขายของมีตำหนิ+สภาพย่ำแย่ แต่ แต่ แต่ชีช่างกล้าบอกว่าสภาพดีมาก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 23
    nonglilly is offline Trusted Member Master Brandname
    nonglilly's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X5X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default หุหุ คุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ ขายของมีตำหนิ+สภาพย่ำแย่ แต่ แต่ แต่ชีช่างกล้าบอกว่าสภาพดีมาก

[SIZE="4"]นี่คือที่คุณjessyjessลงขายในรายละเอียดแจ้งว่าสภาพดีมาก
    ตามลิ้งค์นี้ ซึ่งแม่ค้าพึ่งลบรูปทั้งหมดวันนี้ เจตนาชัดเจนมากกว่า ชิ่งแน่
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064604410
    ถึงเราจะพลาดซื้อของห่วยๆมาจากคุณในราคา1300บาทแต่ก็ไม่พลาดที่จะquoteเก็บไว้เป็นหลักฐาน

Quote Originally Posted by jessyjess View Post
    USED.. สภาพดีมาก ขายถูกไปเลยค่ะ เก็บไว้ไม่ได้ใช้เลย
    ไม่รับจองค่ะ โอนได้โอนเลย นัดเจอได้นัดเจอจ่ายตังค์รับของไปเลย

ส่งให้ฟรีทุกรายการ, นัดเจอก็ได้, ยังไงได้หมดค่ะ วันนี้ว่าง เดินสายขายของ
    ราคา net แล้ว เพราะเราขายถูกมาาาากกกกกกกกกก
    ลอง search ในเวบดูได้ เราขายถูกที่สุดในเวบแล้ว
    Rocky Rose เค้าขายกัน พันกว่า สองพัน นู่นแน่ะ -*-

080 774 9966
    089 509 2755

โทรได้ 25hrs ค่า

-------------

Kloset Rocky Rose Size 38, ขาย SOLD OUT KA

------------
    แต่สภาพที่เราได้รับคือ
    มีตำหนิเลอะอะไรไม่รู้หนืดๆขาวๆวงใหญ่อยู่ด้านในคอเสื้อ
    ไม่มีผลต่อการใช้งานแต่มีผลต่อสภาพจิตใจของผู้รับที่ไม่รู้มาก่อน

และสภาพเสื้อที่เป็นสีดำขมุกขมัวทั้งตัวราวกับแขวนไว้
    หน้าแคมป์ก่อสร้างที่มีมลพิษทางฝุ่นขั้นรุนแรง
    อันนี้มีผลต่อการใช่้งานแน่นอน

ทันทีที่ได้รับเสื้อเราโทรหาแม่ค้า

เรา: ได้รับเสื้อแล้วนะคะ แต่...
    Jessyjess: โอ้ว น่ารักมากเลยอุตส่าห์โทรมาบอกด้วยว่าได้รับของแล้ว
    เรา: ไม่ใช่คะ(-_-")เสื้อมีตำหนินี่คะ
    jessyjess: ตรงไหนคะ
    เรา: ตรงด้านในเลอะขาวๆวงใหญ่ๆ และเสื้อสีดำมันเหมือนเลอะฝุ่นขาวๆทั้งตัว
    jessyjess: ลองซักดูก่อนได้มั้ย
    เรา: ขอคืนดีกว่าคะ
    jessyjess: ตอนนี้อยู่เชียงใหม่เดี๋ยววันเสาร์เรากลับไปจัดการให้
    เรา: ขอบคุณคะ จะรอนะคะ

และวันนี้(เสาร์ที่26/06/10)เราโทรหาแม่ค้า10กว่ารอบ
    ไม่รับ แล้วยังเข้ามาลบกระทู้ที่ลงขายของไว้ด้วย

เมื่อวัวหายเราจึงล้อมคอกสืบหาข้อมูล
    พบว่า jessyjess. นฤมล ติงสรัตน์ประวัติเน่าสนิท
    มีอยู่ในblack list SBN ชื่อ-นามสกุลนี้แหละ แต่loginอื่น
    ข้อหา>>โกงเงิน!!
    http://siambrandname.com/forum/showt...1&p=1063967902
    ไม่ใช่แค่SBNเรายังพบว่าเธอไปโกงเวปประมูลด้วย
    http://www.pramool.com/cgi-bin/dispitem.cgi?5857678

[COLOR="magenta"]ก็คาดว่าคุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ คงไม่รับผิดชอบอะไร
    และคงเปลี่ยนไปใช้log inอื่นๆที่เธอมี
    แต่ฝากนิดนึงนะคะเปลี่ยน"สันดานเลว"ที่มีอยู่ดีกว่าคะ
    Last edited by nonglilly; 29-09-10 at 15:26. Reason: เพิ่มรูป

twindolls555's Avatar
    twindolls555 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เห็นใจ จขกท ค่ะ จังเลยค่ะ เอาใจช่วยค่ะ
    ขอให้ติดต่อแม่ค้าได้เร็วไวค่ะ
    และขอให้แม่ค้าคืนเงิน โดยด่วนค่ะ
    รอดูรูปด้วยค่ะ ว่า จะเน่าขนาดไหนค่ะ
    คุsbn ค่ะ ^-^

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

มาให้กำลังใจคุณบีนะคะ ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีนะคะ อยากบอกว่าคุณบีน่ารักมาก ใจดีจริงๆๆค่ะ

me'sa is offline Citizen Member Master Brandname

แย่มากเลยค่ะ คุณบีอย่ายอมนะคะ
    เพราะถ้าปล่อยไปก็ต้องวนเวียนเข้ามาทำอย่างนี้อีกแน่เลย
    Last edited by me'sa; 27-06-10 at 07:05.

nokhon's Avatar
    nokhon is offline Registered Member Brandname Fan

เอาใจช่วยนะคะ ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีค่ะ สู้สู้
    Copyright 2010

<< nok&hon >>

pannisa's Avatar
    pannisa is offline Senior Member Brandname Fan

รับผิดชอบต่อชุมชน

วันนั้นเราก้อโทรไปค่ะแต่ไม่ทันแล้วแม่ค้ายังพูดด้วยว่าคนโทรมาเยอะมากเลยสงสัยว่าเราคงจะขายราคาถูกไป
    กลายมาเปนแบบนี้แย่จิงๆ รอดูรูปด้วยคนค่ะ หวังว่าแม่ค้าจะเลิกนิสัยแบบนี้และออกมารับผิดชอบด้วยนะคะ
    เป็นกำลังใจให้นะคะ

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

เฮ้ย....กล้าเหยีบถ้ำเสือซะด้วย....ไม่รู้แล้วว่า เธอกำลังเล่นกับใคร..

คุณบีอย่าไปยอมค่ะ สู้ๆ มามะ เดี๋ยวตามไปช่วย....เงินไม่เยอะแต่มันเสียความรู้สึก...

คุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ คุณรู้ไหมว่ากรรมสมัยนี้อ่ะ มันเร็วนะ...จะบอกให้...
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

LovelyBijoux is offline Banned User Master Brandname
    LovelyBijoux's Bank Account
    • Bank Account 1: 273X0X9X6X

1

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

nonglilly is offline Trusted Member Master Brandname
    nonglilly's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X5X7X4X

1

ขอบคุณทุกความคิดเห็นและกำลังใจนะคะ
    เคสนี้ไม่ได้หนักหนาสาหัสแต่มันห่อเหี่ยวหัวใจคะ
    เหมือนกับว่าคนทำผิดก็ยังทำซ้ำแบบเดิม ไม่สะทกสะท้าน
    ไม่เห็นมีใครทำไรชั้นได้เลยยยยย

smsไปก็ยังเฉย เฉยให้ตลอดแล้วกันนนน

แล้วเจอกันคุณนฤมล ติงสรัตน์ ผู้ฉ้อโกงส่งสินค้าให้ไม่ตรงตามที่ประกาศขาย!!

RrabbitZ's Avatar
    RrabbitZ is offline Trusted Member Master Brandname
    RrabbitZ's Bank Account
    • Bank Account 1: 134X0X7X4X

ชายแดน ไทย-กัมพูชา

มาให้กำลังใจพี่บีค่ะ
    คุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ คงจะได้มาอ่าน และรับรู้ว่าเพื่อนๆในนี้ เค้ารู้กันหมดแล้วจ้า

Page 1 of 3 123 LastLast