แม่ค้าขอชี้แจงกติการ การซื้อขายดังนี้ นะคะ
- สินค้า ทุกตัวเป็นของแม่ค้าเองค่ะ สภาพดีทุกสิ่งอย่างจ้า
- สนใจสินค้าสอบถามได้ทาง เมลล์ inlove_june@hotmail.com หรือ เบอร์ 0818683041ไม่ สะดวก PM ค่ะ
- ให้สิทธิ์คนจองและพร้อมโอนก่อน ถ้าจองแล้วไม่พร้อมโอน จะให้คนพร้อมโอนให้ ก่อนนะคะ ( จองแล้วกรุณาโอนเงิน ภายใน 1 วัน เกินจากนี้ ถือว่าสละสิทธฺ์ นะคะ )
- สินค้าเป็นของมือสอง มันอาจจะมีตำหนิบ้างะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
- สินค้าทุกชิ้นรวมส่งลงทะเบียนค่ะเฉพาะในเขตกรุงเทพและปริมณฑล ตจว.คิดค่า ส่งเพิ่ม 30 บาท กรณีต้องการให้ส่ง EMS คิดค่าส่งเพิ่ม 50 บาทค่ะ
- แม่ค้ามี บ/ช กรุงเทพ และ ไทยพาณิชย์ค่ะ

...........................................................................................................................

New with tag H&M Sunglass พิเศษ 550 บาท รวมส่ง
มี 3 แบบ ค่ะ รีบนิดนึงนะคะ หมดแล้วหมดเลย
**พิเศษ CF และโอนวันนี้ - อาทิตย์นี้ 500 เท่านั้นค่ะ

4.New With Tag H&M SZ 37 หรือ เบอร์ 6 คู่เดียวเท่านั้นค่ะ 650 บาทเท่านั้นราคารวมส่ง
**พิเศษ CF และโอนวันนี้ - อาทิตย์นี้ 600 เท่านั้นค่ะ
CF

5.New With Tag Bossini Ring 300 บาท

6.NEW From HK กางเกงขาสั้น ใส่แล้วน่า รักที เดียวค่ะ 300 บาท

special 250

7.New With Tag H&M SZ EUR 38 Special Price 400บาท

8. Disaya Sz UK 8 Special Price จาก 2500 เหลือ 1500 เท่านั้นค่ะ

9 New H&M Sz S Special Price 350 บาท สีครีมอ่อนๆค่ะ

10 New H&M Sz M Special Price 400 บาท

11. New With TagFOX Sz 0 Dress เกาะอก ตรงช่วงเกาะอก เป็นยางยืดค่ะ ใส่ชิวๆ เที่ยวทะเล รับรองเก๋มากมากค่ะ Special Price 800 บาท จากราคา 990

12.New With Tag Footwork Sz 36 Special Price 400 บาท

ZONE Used Ka ลงเพิ่มจ้าา
1. Greyhour Sz M ใส่ครั้งเดียวค่ะ ตัวนี้ สภาพกิ๊ก 400 บาท

2. CPS Sz XS คนที่ใส่ Sz S และ M สามารถใส่ได้สบายค่ะ เพราะปกติแม่ค้าใส่เสื้อผ้า SZ m แต่ใส่ตัวนี้สบายค่ะ ใส่ครั้งเดียว ค่ะ เป็นเสื้อสลับแนวลูกไม้ค่ะ กำลังฮิตเลย พิเศษ 400 บาท

3.Old Navy SZ 6 พิเศษ 200 บาท

4.Old Navy SZ 2
พิเศษ
200 บาท

5.
Dapper sz 2 ค่ะ สาวหวานไม่ควรพลาด ตัวนี้ ใส่ 1 ครั้งค่ะ ( ไม่เหมาะกับตัวเองอีกแล้วค่ะ แต่ที่ซื้อเพราะชอบค่ะ เห็นแล้วน่ารักดี )
ส่งต่อ 400 เช่นกันค่ะ
พิเศษ300

6.กระเป๋า LACOSTE สภาพ 95 % ใช้ไป 2 ค่ะ ( เนื่องจากมีกระเป๋าเยอะจิงๆค่ะ ) ส่งต่อ 1200 บาทค่ะ
พิเศษ 1000 บาท
*900 เฉพาะศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ นี้เท่านั้น

ตำหนิตามภาพที่ 2 ค่ะ เป็นรอยจากการส่งซักค่ะ รอยจางๆ ค่ะ ไม่น่าเกลียด มองไกลไกลไม่เห็นเลยค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ เพราะอยู่ด้านหลังค่ะ

7.CK สภาพ 100 % ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ซักแล้ว 1 ครั้ง ซื้อมา ประมาณ 1500 วันนี้ 650 บาทค๊าาา

8.กางเกง Guess Sz 24 ค่ะ แต่ไม่เล็กนะ เพราเป็น SZ เมืองนอกอ่ะคะ
เอว 25 สะโพก ไม่เกิน 35 ใส่แล้วรับรองสวยค่ะ SALE สุดๆๆๆ 550

พิเศษ 500 บาท

9.MNG SZ S ค๊า คนใส่ SZ M ก็ใส่ได้นะคะ สวยเลย จัดไป 400
พิเศษ300 บาท

10.กระโปรง BILLABONG SZ 8 ตัวนี้ใส่แล้วสวยค่ะ รับรอง 550 บาท

พิเศษ 500 บาท

11. Oly Nevy SZ M 300 บาท ซักแล้วค่ะ แต่ไม่เคยใส่เลยค่ะ

ZONE 200 บาททุกตัวค่ะ สภาพแต่ละตัวเกิน 80 % ค่ะ

พิเศษ180 บาทพิเศษ 150 บาทตัว

CPS DRESS SZ S

MNG SZ M Colour:Black

HASS SZ M ซีทรูเล็กน้อย ใส่ออกมาแล้วสวยค่ะ กับขาสั้นสีขาวก็เก๋เลยค่ะ

ESP SZ M

''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
SOLD OUT
New Marc By Marc jacob Faceted Ring (Molded resin) 1 วง 990 บาท Sold
New With Tag Bossini SZ S ค่ะ รองเท้าน่ารักมากๆค่ะรุ่นนี้ 350 บาท Sold
New With Tag Playboy SZ M Sold
ชุดแซก สวยๆ สีขาวค่ะ พิเศษ 300 บาทSold
ESP sz 1 สาว sz S และ M พลาดไม่ได้ กำลังฮิตค่ะปักเลื่อมสีดำสวยงาม 350 Sold
แว่นตา Bossini 400 บาท Sold
New With Tag Bossini SZ s From HK พิเศษ 300 บาท Sold
MNG sz M ค่ะ ไม่เคยใส่ ซัก 1 ครั้ง ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ 350 บาท Sold
Bossini Sz M ค่ะ สภาพ 95 % ใส่ 1 ครั้ง ตัวนี้ซื้อมาจาก HK ค่ะ500 บาท Sold
กรโปรง Jaspal ออกแนวผ้ายีนต์สีขาวค่ะ สภาพ 90 % 250 บาท Sold
กางเกง ESPRIT 350 ค๊า เอวไม่เกิน 26 ใส่ได้เลย Sold
New With Tag Top Shop Uk 6 Special PriceSold
New with Tag ESP Sz 2 ค่ะ ใส่แล้วน่ารักเลยค่ะ Sold
เสื้อจากเกาหลี ค่ะ เหมาะกับสาว Sz s และ mSold
GUESS SZ S ด้วนหลังเว้าแบบผูกเป็นโบว์คะ ด้านหน้าคอก็เว้าเช่นเดียวกันค่ะ Sold
Billabong Sz M
Sold
meroma ตัวนี้ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดี Sold
For SBN