ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 44

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 44 of 108 FirstFirst ... 3442434445465494 ... LastLast
Results 431 to 440 of 1078
    dynaauto is offline Trusted Member Newbie Brandname
    dynaauto's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X4X4X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ผมส่งไปเมื่อวันพฤหัส แต่ไม่มี comment ใดๆ เลยมาดูเอกสาร พบว่ามี 1 รูปที่เป็น 212kb เลยทำการส่งเอกสารไปใหม่แล้วเมื่อวานนี้รบกวนตรวจสอบและ comment ให้หน่อยนะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Fabulous Gang is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Fabulous Gang's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X6X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ส่งเอกสารใหม่แล้วนะคะ คิวที่1291 รบกวนด้วยค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by dynaauto View Post
    ผมส่งไปเมื่อวันพฤหัส แต่ไม่มี comment ใดๆ เลยมาดูเอกสาร พบว่ามี 1 รูปที่เป็น 212kb เลยทำการส่งเอกสารไปใหม่แล้วเมื่อวานนี้รบกวนตรวจสอบและ comment ให้หน่อยนะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Fabulous Gang View Post
    ส่งเอกสารใหม่แล้วนะคะ คิวที่1291 รบกวนด้วยค่ะ

เรียบร้อยแล้วครับ ยินดีครับต้อนรับครับเพื่อสมาชิกที่ต้องการอาศัยอยู่ร่วมกันอย่างเท่าเทียมในชุมชนแห่งนี้ครับ

ที่ SBN ไม่อนุญาตให้ใช้ Signature เพื่อการค้าขายครับ หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำกระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN

ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNและSBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation

การใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันกับชุมชน SBN ครับ

Gade_Glory's Avatar
    Gade_Glory is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Gade_Glory's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X6X5X

เพิ่งสมัครไปเมื่อวานนี้ค่ะ (2 JUN) ได้คิวที่ 1313 ไม่ทราบว่าต้องรอประมาณกี่วันถึงจะได้ติดดาวคะ ค่อนข้างจะมั่นใจมากว่าเอกสารถูกต้่อง ครบถ้วนตามกติกาทุกอย่างค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

aoferingusa is offline Trusted Member Newbie Brandname
    aoferingusa's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X2X6X8X

ผมคิว 1303 หากผิดพลาดในส่วนใดรบกวนแจ้งด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Gade_Glory's Avatar
    Gade_Glory is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Gade_Glory's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X6X5X

เพิ่งกลับไปเช็คคิวใหม่ ลำดับคิวเปลี่ยนเป็น 1310 ค่ะ รบกวนช่วยเข้าไปดู และถ้าหากต้องการเอกสารเพิ่มเติมอะไรรบกวนช่วยแจ้งด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

pakinnew is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pakinnew's Bank Account
    • Bank Account 1: 551X9X4X7X

ส่งเอกสารแล้วนะคะ คิวที่1327 รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ^^

Pom Pom is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Pom Pom's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X1X7X6X
    • Bank Account 2: 738X5X2X1X

สมัคร TM ไปเมื่อวันที่ 7 jun 11 คะ แต่ตอนนี้ได้ตอบรับเป็น Registered Member แทนคะ งง!
    ยังอยากเป็น TM อยู่คะ ต้องสมัครใหม่รึป่าวคะ? หรือทำยังไงดีคะ? ไปไม่เป็นแล้ว แนะนำหน่อยนะคะ
    ขอบคุณคะ

Pom Pom
    Last edited by Pom Pom; 12-06-11 at 22:54.

pakinnew is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pakinnew's Bank Account
    • Bank Account 1: 551X9X4X7X

ส่งเอกสารไปนานแล้วคะ ได้คิวที่ 1320 รบกวนตรวจสอบให้หนูทีนะคะ จะได้รู้ว่าต้องส่งอะไรเพิ่มมั้ยคะ ><
    Last edited by pakinnew; 12-06-11 at 13:48. Reason: ส่งเอกสารไปนานแล้วคะ ได้คิวที่ 1320 รบกวนตรวจสอบให้หนูทีนะคะ จะได้รู้ว่าต้องส่งอะไรเพิ่มมั้ยคะ ><

Parilee is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Parilee's Bank Account
    • Bank Account 1: 787X0X6X9X

Red face สอบถามความคืบหน้าการสมัคร TM ค่ะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Page 44 of 108 FirstFirst ... 3442434445465494 ... LastLast