ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ - Page 23

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 23 of 154 FirstFirst ... 1321222324253373123 ... LastLast
Results 221 to 230 of 1534
    pinkpeppermint is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    pinkpeppermint's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ได้เป็น TM แล้ว ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะค้า ^^

Sirirak is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Sirirak's Bank Account
    • Bank Account 1: 031X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Red face สมัคร TM : ส่งรูปถ่ายใหม่แล้วค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆนะคะ

ได้เป็น TM แล้วค่ะ
    Last edited by Sirirak; 20-07-11 at 17:56.

At Mcqueen's Avatar
    At Mcqueen is offline Registered Member Brandname Fan

Default รับทราบ

รับทราบ ทำตามกฎระเบียบของสยามแบรนเนมแน่นอน

Macaron-Sweet is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Macaron-Sweet's Bank Account
    • Bank Account 1: 157X0X5X2X
    • Bank Account 2: 052X8X1X1X

ขอบคุณ SBN มากๆนะคะ ได้ TM เร็วมากเลยคะ
    Last edited by Macaron-Sweet; 19-07-11 at 14:20.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

หากต้องการสอบถามปัญหา เกี่ยวกับการสมัคร Trusted Member ให้ถามในห้อง สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เนื่องจากกระทู้นี้ใช้สำหรับชี้แจงข้อตกลงใหม่เพื่อปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ จึงขอใช้กระทู้นี้เพื่อแสดงความคิดเห็นในการ ป้องกัน มิจฉาชีพ โดยการปรับปรุงระบบเอกสาร Trusted Member

และัขอลบทุกความเห็นที่มาสอบถามเกี่ยวกับTrusted Member ในกระทู้นี้

ขอบคุณมากครับที่เคารพต่อข้อตกลง และพยายามรักษากฎในการอาศัยอยู่ร่วมกัน
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 04-08-11 at 23:03.
    Thanks Fonpriew ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

jamaybe is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jamaybe's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X3X0X
    • Bank Account 2: 149X3X0X0X

ขอบคุณทีมงานของsbn ที่พยายามหาทางให้ชุมชนแห่งนี้ปลอดภัยมากขึ้นนะคะ

BenSSunG's Avatar
    BenSSunG is offline Trusted Member Brandname Fan
    BenSSunG's Bank Account
    • Bank Account 1: 418X0X1X6X
    • Bank Account 2: 063X5X6X3X

ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนาน....มีเรื่องเกิดขึ้นมากมายเลย.....ทั้งเรื่องโกง....อะไรเยอะแยะ......ขนาดเป็นทรัสเมมเบอร์นะเนี่ย...

...มีการสมัครที่รัดกุมขึ้น......ก็ดีนะครับ.......นับวันคนโกงก็ยิ่งเยอะขึ้น.....เวปมาสเตอร์ก็งานเยอะขึ้นอีก....คิดแล้วเหนื่อยแทนจริงๆ...

...สำหรับผม...เป็นTMมา4ปีแล้ว.....ก็เอาใจช่วยเวปมาสเตอร์และทีมงานทุกคนนะครับ......สู้ๆครับ

bbpremium is offline Trusted Member Newbie Brandname
    bbpremium's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X1X1X1X

@Bangkok, Thailand

Default ขอขอบคุณมากๆ ค้า

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    ❤❤ขอขอบคุณคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ที่ปลอดภัยสำหรับให้เราได้ทั้งซื้อและขายสินค้าได้อย่างสบายใจสุดๆ น่ะค้า และขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกคนค้า ขอบคุณค้า ❤❤❤

akiko-kik's Avatar
    akiko-kik is offline Trusted Member Master Brandname
    akiko-kik's Bank Account
    • Bank Account 1: 727X7X3X9X

รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยน้าค้า ว่าเอกสารมีปัญหาหรือเปล่าในการสมุคร TM ค่ะ
    เพราะส่งไปนานมากแล้ว ยังไม่ได้เลยค่ะ
    ลำดับที่ 1250 ค่ะ
    ขอบคุณพี่ๆที่ SBN มากน่ะค้าาา

Kanokorn is offline Trusted Member Brandname Fan
    Kanokorn's Bank Account
    • Bank Account 1: 181X4X7X3X

bangkok bang-ka-pi
    Blog Entries
    1

Default ช่วยเช็คการสมัครเป็น TM ด้วยนะค่ะ

สมัครTMแต่เลขที่บัตรประชาชน approved!! แล้ว และ เลขที่บัญชีธนาคาร approved!!แล้ว และส่งรูปที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสาร เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ไปแล้วค่ะตามที่ Admin มา ช่วยเช็คให้ด้วยค่ะเป็นคิวที่1405 ค่ะ ขอบคุณค่ะ