ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 51

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 51 of 108 FirstFirst ... 41495051525361101 ... LastLast
Results 501 to 510 of 1078
    yvesnina_9 is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    yvesnina_9's Bank Account
    • Bank Account 1: 183X3X5X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy โพสตั้งกระทู้ไม่ได้

โพสตั้งกระทู้ไม่ได้ username :yvesnina_9
    ทำไมตั้งกระทู้ใน http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=39 ไม่ได้คะ ทั้งๆที่ได้เป็น trust member แล้ว มันขึ้นแจ้งว่าคุณไม่มีสิทธิ์อ่ะค่ะ
    หรือว่าต้องให้ sbn ทำการ activate memberให้อีกคะ

รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ><
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Last edited by yvesnina_9; 28-09-11 at 14:23. Reason: ข้อความไม่ขึ้น

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

Quote Originally Posted by pinki_por View Post
    ยังไม่ได้ดาวเลยคร่าาาา
    รบกวนแอดมินด้วยนะคะ

ป.ล. เกรงใจแอดมินมากคะ
    ได้แจ้งไว้ในระบบ เมื่อ วันที่ 2011-10-10 00:36:07 ความว่า

10/10/54 เพื่อความปลอดภัยในการซื้อขาย ขอบัตรประชาชน ที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นจะได้ครบถ้วนครับ
    ใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Default Re: โพสตั้งกระทู้ไม่ได้

Quote Originally Posted by yvesnina_9 View Post
    โพสตั้งกระทู้ไม่ได้ username :yvesnina_9
    ทำไมตั้งกระทู้ใน http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=39 ไม่ได้คะ ทั้งๆที่ได้เป็น trust member แล้ว มันขึ้นแจ้งว่าคุณไม่มีสิทธิ์อ่ะค่ะ
    หรือว่าต้องให้ sbn ทำการ activate memberให้อีกคะ

รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ><ไข

ขอโทษด้วยครับ ที่ล่าช้าและเกิดปัญหาในการใช้งาน แก้ไขให้แล้วนะครับ รบกวนตรวจสอบอีกรอบหากมีอะไรผิดพลาดต้องแก้ไขแจ้งได้เลยครับ ขอบคุณครับ

gibberry is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Los Angeles and Bangkok

Exclamation รอดาวอยู่ค่ะ

ส่งเอกสารไปให้หมดแล้วค่ะ
    ช่วยตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    รอดาวอยู่ึ้ค่้าาาาา
    username: gibberry
    คิวที่ 1438

ขอบคุณมากๆค่ะ

stamp_pp is offline Citizen Member Brandname Fan

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

คิวที่ 1419
    ส่งเอกสารครบถ้วนแล้วค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

stamp_pp

ขอบคุณค่ะ

appleprince is offline Registered Member Newbie Brandname

Bangkok, Thailand

รบกวนตรวจสอบเอกสารให้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by appleprince; 12-10-11 at 00:17.
    Thanks SBN!!

Appleprince <3

appleprince is offline Registered Member Newbie Brandname

ได้คิวที่ 1452 ค่ะ ได้ส่งเอกสารรูปขนาดใหญ่ขึ้นไปใหม่แล้วนะคะ ได้ไม่ได้ยังไง รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ เพราะไม่แน่ใจว่ารูปจะขนาดใหญ่พอรึเปล่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Thanks SBN!!

Appleprince <3

tonanny2009 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Post รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเอกสาร รูปถ่ายหน้าตรงที่จะต้องเขียนข้อความ

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับรูปถ่ายหน้าตรงที่จะต้องเขียน จะต้องเขียน "ข้อความ" ว่าอะไรคะ?

เปิดเข้าไปอ่านตาม Link ข้างล่างนี้

รูปถ่ายหน้าตรงขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973

อ่านแล้วก็ยังไม่เข้าใจค่ะรบกวนช่วยแนะนำเพื่อทำความเข้าใจได้มั้ยค่ะ?

เป็นสมาชิกใหม่ไม่ค่อยเข้ากฎกติกาจริงๆๆค่ะ

*** ขอขอบพระคุณมากๆๆๆนะคะ (สำหรับคำแนะนำ)

Choupiee's Avatar
    Choupiee is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Choupiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X5X5X6X
    • Bank Account 2: 026X2X8X6X
    • Bank Account 3: 152X7X6X7X

Red face Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

ส่งเอกสารไปครบหมดแล้ว ระบบขึ้นว่าเป็น Trusted Member แต่ยังไม่ได้ดาว หรือว่าขึ้น TM ให้หน้าชื่อเลยคะ
    ยังไงรบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

เผอิญว่าขายเสื้อผ้าอยู่ที่ Forum ของ เสื้อผ้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งกาย
    สินค้าแฟชั่นเครื่องแต่งการผู้หญิงอ่ะคะ

ตรงห้อง Forum (เว็บบอร์ด)SBNTown commerce ; Entrepreneurship ส่วน ค้าขาย ประกาศซื้อ ประกาศขาย ทั่วไป
    2. เสื้อผ้า, เครื่องประดับ เครื่องแต่งกาย
    สินค้าแฟชั่นเครื่องแต่งกายผู้หญิง อ่ะคะ
    หรือว่าต้องสมัครทางไหน ยังไง รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
    Last edited by Choupiee; 31-10-11 at 15:16.

beautifyme is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

สมัคร TM แล้ว เอกสารครบไม่ขาดอะไร
    แต่ยังไม่เปลี่ยนแปลง ยังตั้งกระทู้ไม่ได้จ้า
    username : beautifyme
    เป็นคิวที่ : 1508

รู้สึกว่าจะเป็นคิวสุดท้าย Y.Y
    ต้องรออีกประมาณกี่วันค้ะ? ขอบคุณมากค่าาาาาาาาาา .

Page 51 of 108 FirstFirst ... 41495051525361101 ... LastLast