Update จ้าของน่ารักทั้งกระทู้ ราคาไม่เกิน พัน New & Used H&M Dahong EP etc.....แม่ค้าใจดีส่งฟรีทุกรายการคร่า อยากให้คุณลูกค้ามีของสวยๆไว้ใส่กันค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    cake_ancha is offline Trusted Member Brandname Fan
    cake_ancha's Bank Account
    • Bank Account 1: 626X4X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Update จ้าของน่ารักทั้งกระทู้ ราคาไม่เกิน พัน New & Used H&M Dahong EP etc.....แม่ค้าใจดีส่งฟรีทุกรายการคร่า อยากให้คุณลูกค้ามีของสวยๆไว้ใส่กันค่ะ

ของน่ารักทั้งกระทู เข้ามาดูกันะค่ะ ของทุกอย่างเลือมาแล้วอย่างดีค่ะ
    สนใจติดต่อมานะค่ะแม่ค้าใจดี ต่อรองได้ค่ะ ราคานี้รวมส่งลงทะเบียนคร่า EMS +30 นะค่ะ
    ติดต่อแม่ค้า Tel: 086-1563882 สะดวกสุด
    PM (ปล.ช่วงหยุดปีใหม่อาจไม่ได้เช็คนะค่ะ)
    e-mail : anchalee_see@hotmail.com

CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ

New........
    เริ่มเลย ขอย้ำทุกตัวใหม่หมด แค่ลอง ยังไม่เคยใส่ไปไหนค่ะ
    1. Dahong Dress Navy Free size
    นะค่ะ ลดสุดๆๆ950 ค่า สวยมากตัวนี้ ของใหม่ป้ายห้อย
    รูปถ่ายเองกล้องไม่ค่อยดีนะค่ะ
    แต่ของจริงสวยมากมาย size 32-24/25 35

2. Cardigan Dahong สวยๆป้ายห้อย 1,000 บาทค่า เหมาะกับอากาศเย็นๆตอนนี้เลย ลดเหลือ 800 คร่า

มีวิ้งๆๆด้วยใส่แล้วไฮโซมั่กๆๆ สีเหมือนที่นางแบบใส่นะค่ะ

3.รองเท้าลายเสือน่ารักมั่กๆๆ size 36 850 คร่า ลดเหลือ 750

5.Flat shoe H&M Size 37 ขอขาย 500 เหลือ 300 ค่า

6.กิ๊บดอกไม้ H&M สีดำ อันสุดท้าย 230 ค่ะ

7.กระโปรง Dahong สี มัสตาร์ดกำลังฮิตเลยนะสีนี้ มีซับในใส่ออกมาแล้วสวยมาก แม่ค้ามีตัวนึงแล้วคร่า
    แนะนำจิงๆตัวนี้ ของใหม่นะค่ะ 950 บาทคร่า ถูกสุดๆแล้ว ใส่แล้วพลิ้ว งามมาก

used like new ค่ะ

เสื้อคาร์ดิแกน EP น่ารักมากค่ะ size S ขอบอกว่าใส่ไป 2ครั้งเอง ค่ะ เสียดายเสื้อน่ารักเลยอยากแบ่งปันค่ะ
    ขอปล่อยถูกๆที่ 850 นะค่ะ แม่ค้า ซื้อมา ก้อ พัน 4 ก่าๆๆ แล้วT_T ลดอีกค่า 750

นาฬิกา casio baby G ค่ะ ไม่ได้ใส่แล้วค่ะเก็บไว้เฉย เอาไปเลย 700 บาท ค่ะ ของแท้มีกล่องครบค่ะ

สุดท้ายค่ะ นาฬิกา Louis Morais ของแท้confirm สวยค่ะเรือนนี้ใส่แล้วมีแต่คนชม เอาไปเลยค่ะ 2200 บาท
    มีกล่องหร้อมอุปกรรณ์ครบนะค่ะ เพิ่งส่งศูนย์ไปล้างเครื่องสภาพดีค่ะ หรูหรามาก
    Last edited by cake_ancha; 30-12-11 at 12:41.

Comments from Facebook