ตามหาคุณภพ นคร สุขสัก เจ้าของล็อกอินชื่อ Guetta - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 26 of 26
    SANTORINI's Avatar
    SANTORINI is offline Trusted Member Brandname Fan
    SANTORINI's Bank Account
    • Bank Account 1: 134X4X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

เราว่าภาพถ่ายเค้าแปลกๆน่ะเนี่ย เหมือนเป็ฯภาพแบบตัดต่อเอากระดาษที่เขียนชื่อวางลงไปเลยค่ะ ตั้งใจโกงสุดๆนะเนี่ย

เป็นกำลังใจให้เพื่อนทุกๆคนนะค่ะ

อยากจะแช่งให้เวรกรรมตามทันจัง

JSBYHX's Avatar
    JSBYHX is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ยังไงก็เอาใจช่วยให้ จขกท. ได้รับเงินคืนไวๆนะคะ
    ส่วนคนประเภทนี้ คือจริงไม่จริง ต้องตรวจสอบได้ซักวันคะ
    พวกที่มีสมอง รอบรู้และฉลาด แต่ไม่ได้นำมาใช้ในทางที่ถูก
    เวรกรรมมันมีจริงนะคะ สู้ๆคะ จขกท ^^
    It's much easier to giveness than to revenge ❤

xakarias's Avatar
    xakarias is offline Trusted Member Newbie Brandname
    xakarias's Bank Account
    • Bank Account 1: 741X4X6X9X

London, UK & BKK, Thailand :)

ยังไงก้เอาใจช่วยคนโดนโกงนะคะ เราก็เคยโดนโกงเหมือนกัน แต่โดนใน ebay แล้วก้หายจ้อยไปเลย อันนั้นเซ็งมากเพราะตามตัวไม่ได้ด้วย T_T

Quote Originally Posted by raindeer1 View Post
    ใช่ค่ะคนเดียวกันตอนนี้เป็นสัตวแพท วันนี้หาเบอร์ติดต่อ จนได้เบอร์มาและโทรไปหาคุนนครแล้ว ทางนั้นแจ้งว่าไม่รู้เรื่องอะไรเลย
    ถูกหลอกให้เปิดบัญชี เพาะร้อนเงินเลยหาเงินกู้ไปเจอในเว็บแล้วติดต่อไปกับคนที่จะให้กู้(สมมติชื่อเอ) เอบอกให้เปิดบัญชีไว้ก่อนที่ SCBเชียงใหม่ สาขากาดสวนแก้ว จะมีเพื่อนโอนเงินเข้ามาและขอเอทีเอ็มไปก่อน จากนั้นถึงจะรวบรวมเงินมาให้เป็นก้อน คุนนครบอกไม่เอะใจอะไรเพราะ ไม่ได้เสียค่าอะไรอยู่แล้วนอกจากค่าทำเอทีเอ็มก้อเช็กๆว่ามีเงินโอนเข้ามาจริง จนกระทั่งทางเราติดต่อไปแล้วคุนนครเช็กดูบอกเงินถูกถอนไปหมดแล้ว ซึ่งคนซื้อไม่ใช่มีเราคนเดียวยังมีอีกสองคน รวมกันแสนหนึ่งหมื่นบาท ตอนนี้คงต้องแจ้งทางธนาคารให้ดูกล้องวงจรปิดว่าใครมากับคุนนครบ้าง ปกติเราจะนัดรับแต่พอดีใบนี้อยากได้มานานแล้ว และเห็นเป็น tm เลยหลงเชื่อยอมโอนไป บอกตรงๆนะคะเราก้อยังไม่รู้ว่าจะเชื่อคุนนครรึป่าว ยังงัยก้อต้องปรึกษากับตำรวจอีกทีค่ะ

ที่มาอัพให้เพื่อนๆอยากให้เป็นอุทาหรนะคะ จะซื้ออะไรก้อให้ระวังให้ดีทางที่ดีนัดรับดีที่สุดค่ะ เด๋วนี้คนจะโกงก้อมีรูปแบบสารพัด
    แต่พวกนี้ทำไปก้อไม่เจริญหรอกค่ะคอยแต่เบียดเบียนคนอื่น ถ้ามีไรเพิ่มเติมจะมาบอกเล่าอีกนะคะ ขอโทษด้วยนะคะที่เขียนระบายซะยาว

ป.ล เว็บนี้ยังงัยก้อเป็นเว็บที่ดีนะคะ เป็นสื่อกลางในการแลกเปลี่ยนซื้อขายซึ่งได้ประโยชน์ค่ะ(ซื้อมาหลายใบแล้วค่ะ) แต่ถูกพวกสารเ.วเอาไปใช้เป็นเครื่องมือในทางที่ผิด

อันนี้ เพื่อนแฟนเคยโดนค่่ะ แบบคนที่มาโกงเค้าติดหนี้คุณเพื่อนไว้ แล้วก้มาหลอกขายของคนอื่น ให้โอนเข้าบัญชีคุณเพื่อนโดยตรงค่ะ แล้วเหนว่าตำรวจก็มาหาเพื่อนแฟนเราเฉยเลย -_-' ซวยไป ของแบบนี้ต้องระวังค่ะ เรื่องเงินเรื่องทองไม่เข้าใครออกใครจริงๆนะคะ T_T

due's Avatar
    due is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    due's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X4X2X9X
    • Bank Account 2: 948X0X7X4X

มาอีกแล้วแบบนี้
    คนพวกนี้น่าสงสาร เกิดมาชาตินี้ก็ลำบากอยู่แล้ว
    ยังไม่คิดทำบุญ ทำกุศล
    แบบนี้ชาติหน้าก็ไปไม่ดีแน่ๆ
    *****เก้าอี้ จะมีประโยชน์ ก็ต่อเมื่อมันว่าง *****
    พุทธทาสภิกขุ

LoVeLy~PrEtTy~Me's Avatar
    LoVeLy~PrEtTy~Me is offline Trusted Member Newbie Brandname
    LoVeLy~PrEtTy~Me's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X8X5X2X
    • Bank Account 2: 212X0X3X5X
    • Bank Account 3: 503X0X0X9X
    • Bank Account 4: 101X2X4X7X
    • Bank Account 5: 142X8X5X2X

Default Re: ตามหาคุณภพ นคร สุขสัก เจ้าของล็อกอินชื่อ Guetta

เลวมากอ่ะ ขอให้จับได้เร็วๆนะคะ

Lil_J's Avatar
    Lil_J is offline Registered Member Newbie Brandname

Default Re: ตามหาคุณภพ นคร สุขสัก เจ้าของล็อกอินชื่อ Guetta

โห มาหลากหลายแนว หลายรูปแบบกันจริง ทำเอาไม่กล้าซื้อในนี้ไปเลย แงๆ ขอให้ตามตัวได้นะคะ
    ไม่มีงานใดต่ำ หากทำด้วยใจสูง

Page 3 of 3 FirstFirst 123