=================>>>ส่งเอกสารแล้ว ต้องรอกี่วันถึงจะได้ติดดาว ?????? - Page 15

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 15 of 19 FirstFirst ... 51314151617 ... LastLast
Results 141 to 150 of 181
    nita's Avatar
    nita is offline Trusted Member Brandname Fan
    nita's Bank Account
    • Bank Account 1: 215X5X9X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: =================>>>ส่งเอกสารแล้ว ต้องรอกี่วันถึงจะได้ติดดาว ??????

คิวที่ 2607

Username: nita

ส่งเอกสารครบ 3 อย่างแล้วจะทราบได้อย่างไรคะว่าถูกต้องเรียบร้อยแล้ว
    ขอบคุณมากค่ะ
    ​********** THANK YOU SBN *********

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Default Re: =================>>>ส่งเอกสารแล้ว ต้องรอกี่วันถึงจะได้ติดดาว ??????

Quote Originally Posted by nita View Post
    คิวที่ 2607

Username: nita

ส่งเอกสารครบ 3 อย่างแล้วจะทราบได้อย่างไรคะว่าถูกต้องเรียบร้อยแล้ว
    ขอบคุณมากค่ะ
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

rattawan is offline Trusted Member Newbie Brandname
    rattawan's Bank Account
    • Bank Account 1: 181X7X7X8X

Default Re: รบกวนเช็ค ให้หน่อยน่ะคะ

register ใน SBN ไปแล้ว และนำ user เดิมนั้นไป register ใน SBNtown และตอนนี้ได้ TM จาก SBN แล้วค่ะ แต่ว่าใน SBNtown ยังไม่ได้เป็น TM เลยเข้าใจว่าอาจจะต้องแยกกันสมัคร แต่พอกดเข้าไปสมัคร มันก็ลิ้งกับ SBN ซึ่งบอกว่าเราเป็น TM แล้ว รบกวนช่วยตรวจสอบให้ได้มั้ยคะ จะสมัครเป็น user ใหม่แยกกันก็ไม่ได้ เพราะระบบมันล็อก ID ไว้ ควรทำยังไงดีคะ Username: rattawan ค่ะ

alex_kuramae is offline Trusted Member Brandname Fan
    alex_kuramae's Bank Account
    • Bank Account 1: 078X2X7X3X

username alex_kuramae
    คิวที่ 2646

ตรง comment from admin ไม่มีรายละเอียดคะ เลยไม่รู้ว่าเอกสารครบถูกต้องมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
    Last edited by alex_kuramae; 23-11-12 at 13:22. Reason: เพิ่มเติม

ursula is offline Trusted Member Brandname Fan
    ursula's Bank Account
    • Bank Account 1: 333X3X9X1X
    • Bank Account 2: 209X1X9X9X
    • Bank Account 3: 706X4X1X0X

ส่งเอกสารครบแล้ว รบกวน แอดมินเช็คให้ด้วยครับ

คิวที่ 2606

chuanchom's Avatar
    chuanchom is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    chuanchom's Bank Account
    • Bank Account 1: 068X1X6X5X

Red face Re: =================>>>ส่งเอกสารแล้ว ต้องรอกี่วันถึงจะได้ติดดาว ??????

ส่งเอกสารไปครบแล้วนะคะ comment ของแอดมินก็ไม่มีด้วย รอบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ

pinzes is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pinzes's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X4X0X8X
    • Bank Account 2: 157X1X3X7X

UserName : pinzes
    คิวที่ 2698

ส่งเอกสารครบแล้วทั้ง 3 อย่าง
    ตรง Comment from Admin ก็ไม่มีอะไรขึ้น เลยไม่รู้ว่าเอกสารถูกต้องเรียบร้อยแล้วหรือยัง?
    รบกวนช่วยเช็คให้ทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by pinzes; 11-12-12 at 13:57.

nunglen is offline Trusted Member Newbie Brandname
    nunglen's Bank Account
    • Bank Account 1: 418X2X1X2X

UserName : Nunglen
    คิวที่
    2699
    ส่งเอกสารครบแล้ว3อย่าง

ผิดถูกยังไงรบกวนเช็คด้วยนะครับ^^
    Last edited by nunglen; 10-12-12 at 12:39.

Vanilla-Sky is offline Citizen Member Newbie Brandname

ส่งเอกสารรอบทั้ง 3 อย่างแล้วครับ 20-12-2555

user : Vanilla-Sky

คิวที่ : 27xx ครับลืมจด

บกวนทางทีมงานSBNตรวจสอบให้ด้วยครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by rattawan View Post
    register ใน SBN ไปแล้ว และนำ user เดิมนั้นไป register ใน SBNtown และตอนนี้ได้ TM จาก SBN แล้วค่ะ แต่ว่าใน SBNtown ยังไม่ได้เป็น TM เลยเข้าใจว่าอาจจะต้องแยกกันสมัคร แต่พอกดเข้าไปสมัคร มันก็ลิ้งกับ SBN ซึ่งบอกว่าเราเป็น TM แล้ว รบกวนช่วยตรวจสอบให้ได้มั้ยคะ จะสมัครเป็น user ใหม่แยกกันก็ไม่ได้ เพราะระบบมันล็อก ID ไว้ ควรทำยังไงดีคะ Username: rattawan ค่ะ
    Quote Originally Posted by alex_kuramae View Post
    username alex_kuramae
    คิวที่ 2646

ตรง comment from admin ไม่มีรายละเอียดคะ เลยไม่รู้ว่าเอกสารครบถูกต้องมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by ursula View Post
    ส่งเอกสารครบแล้ว รบกวน แอดมินเช็คให้ด้วยครับ

คิวที่ 2606
    Quote Originally Posted by chuanchom View Post
    ส่งเอกสารไปครบแล้วนะคะ comment ของแอดมินก็ไม่มีด้วย รอบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by pinzes View Post
    UserName : pinzes
    คิวที่ 2698

ส่งเอกสารครบแล้วทั้ง 3 อย่าง
    ตรง Comment from Admin ก็ไม่มีอะไรขึ้น เลยไม่รู้ว่าเอกสารถูกต้องเรียบร้อยแล้วหรือยัง?
    รบกวนช่วยเช็คให้ทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by nunglen View Post
    UserName : Nunglen
    คิวที่
    2699
    ส่งเอกสารครบแล้ว3อย่าง

ผิดถูกยังไงรบกวนเช็คด้วยนะครับ^^
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

Page 15 of 19 FirstFirst ... 51314151617 ... LastLast