กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 100 of 108 FirstFirst ... 50909899100101102 ... LastLast
Results 991 to 1,000 of 1078

Thread: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

Thaiplayboy2001 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

ส่งเอกสารไปหลายวันแล้ว ยังไม่ได้เป็นcm หรือติดดาวเลย รบกวนตรวจสอบให้หน่อยครับ user:thaiplayboy2001

jajaa_cool's Avatar
    jajaa_cool is offline Trusted Member Brandname Fan
    jajaa_cool's Bank Account
    • Bank Account 1: 644X0X2X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

รบกวนด้วยค่ะ เนื่องจากเข้าไปดูคอมเม้นทาง Admin แจ้งว่า เลขบัญชีที่กรอกไม่ตรงกับเอกสาร ซึ่งกลับมาเช็คตรวจสอบแล้วเพื่อความชัวร์ มันตรงกันเลยค่ะ และ กรอกรไหม่ไปอีกครั้ง ไม่สามารถว่าจะทำยังไงได้บ้างค่ะ รบกวนหน่อยค่ะๆๆ post กระทู้ไม่ได้เลยจริงๆ ช่วยหน่อยค่ะ ((((

jajaa_cool's Avatar
    jajaa_cool is offline Trusted Member Brandname Fan
    jajaa_cool's Bank Account
    • Bank Account 1: 644X0X2X9X

Default Re:เอกสาร

รบกวนด้วยค่ะ เนื่องจากเข้าไปดูคอมเม้นทาง Admin แจ้งว่า เลขบัญชีที่กรอกไม่ตรงกับเอกสาร ซึ่งกลับมาเช็คตรวจสอบแล้วเพื่อความชัวร์ มันตรงกันเลยค่ะ และ กรอกรไหม่ไปอีกครั้ง ไม่สามารถว่าจะทำยังไงได้บ้างค่ะ รบกวนหน่อยค่ะๆๆ post กระทู้ไม่ได้เลยจริงๆ ช่วยหน่อยค่ะ ((((

TeeRaNun~'s Avatar
    TeeRaNun~ is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TeeRaNun~'s Bank Account
    • Bank Account 2: 045X0X4X3X
    • Bank Account 3: 014X6X9X2X
    • Bank Account 4: 152X5X8X8X

State Tower, Silom Rd, Bangkok

Default Re: เอกสาร

สวัสดีค่ะ
    ได้ส่งเอกสารแจ้งความไปตั้งแต่ทีแรกแล้ว แต่ยังได้ข้อความจากแอดมินว่าให้ส่งเอกสารแจ้งความในช่องpassport id
    อัพโหลดส่งเอกสารครบถ้วนทั้งหมดพร้อมทั้งเอกสารแจ้งความตามที่แอดมินบอกไปนานและหลายรอบมากๆแล้วค่ะ แต่ไม่เข้าใจว่าเอกสารที่แอดมินได้รับทำไมถึงไม่มี???T_T

พอได้รับคอมเม้นท์ก็โหลดเอกสารแจ้งความและบัตรประชาชนให้อีกรอบ (โหลดให้เฉพาะส่วนที่แอดมินคอมเมนท์ขอเพิ่มไป ไม่ได้โหลดเอกสารทั้งหมดอีกครั้ง
    ตรงนี้ก็ไม่เข้าใจว่าต้องโหลดเอกสารใหม่หมดหรือแค่ส่วนที่ขอเพิ่ม?)

รบกวนแอดมินช่วยตรวจเอกสารทั้งหมดของTeeRaNun~ด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ T___T??

FannieMae is offline Trusted Member Master Brandname
    FannieMae's Bank Account
    • Bank Account 1: 321X2X8X8X

สวัสดีคะ

ส่งเอกสารครบหมดแล้ว ได้แก้เอกสารตามที่แอ๊ดมินคอมเมนต์หลายรอบแล้ว แต่คอมเมนต์ยังขึ้นเหมือนเดิม รบกวนแอ๊ดมินช่วยเช็คด้วยนะคะ
    USERNAME : FannieMae

ขอบคุณคะ

dolce's Avatar
    dolce is offline Citizen Member Master Brandname

ส่งเอกสารไปแล้ว รบกวนแอดมิน ดู ให้ด้วย นะครับ user : dolce

MYBRAND2556 is offline Trusted Member Brandname Fan
    MYBRAND2556's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X5X0X2X

เรียน ทีมงาน แอดมิน SBN

ผม user: MYBRAND2556 ส่งเอกสารตามที่แอดมินคอมเม้นไปอีกรอบแล้วนะครับ โดยถ่ายรูปจากBook bank เล่มจริง และครอปภาพมาเฉพาะส่วนที่สำคัญ ชัดเจน ไม่มืดไม่ดำ ไม่มัว และเปลี่ยนไฟล์สกุลเป็น JPG และขนาดภาพไม่เกิน 200 ครับ ถ่ายสีชัดเจน (พอดีที่บ้านไม่มีเครื่องสแกนครับ)
    รบกวนช่วยตรวจสอบอีกรอบด้วยครับ มีความตั้งใจอยากเป็น TM เพื่อแสดงความมั่นใจและความโปร่งใสในการซื้อขายครับ

ขอขอบคุณทีมงาน แอดมิน SBN ครับ

sinetop is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    sinetop's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X4X7X2X

เรียน คุณadmin
    ได้ส่งเอกสารไปใหม่หลายรอบตามที่ admin comment ไปแล้วนะค่ะ คอยเช็คตามหน้า http://siambrandname.com/forum/trustreg.php แต่ขึ้นคำว่า "เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง บัตรปชช รูปถ่ายหน้าตรงและสมุดบัญชีไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ เพื่อความชัดเจนของเอกสารครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญ และเต็มครบเอกสารแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม ให้สามารถตรวจสอบรายละเอียดเพื่อป้องกันการปลอมแปลงเอกสาร ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร" จึงไม่แน่ใจว่าทาง Admin ได้ตรวจสอบให้ใหม่หรือยังค่ะ
    ขอความกรุณาช่วยพิจารณาด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

chainchain is offline Trusted Member Brandname Fan
    chainchain's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X0X7X

ส่งเอกส่รเพิ่มไปหลายรอบแล้วค่ะ ดหลือแต่รูปหน้าครงถือป้าย แต่ว่าไม่ได้คิวตรวจเอกสารเลย ไม่ทราบว่าได้รับเอกส่รไหมค่ะ user: chainchain รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ อะไรมันจะยากเย็นขนาดนั้นเนี่ย

cutiee is offline Trusted Member Brandname Fan
    cutiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X5X5X

เรียนแอดมินที่เคารพ

ได้สมัครเป็นTrusted member****แต่ตอนนี้ได้เป็น Citizen member
    โดยอัพรูปบัตรประชาชน/ สมุดบัญชี/ รูปหน้าตรง ตั้งแต่ครั้งแรก
    เป็นแนวตั้งชัดเจนเรียบร้อยแล้ว รบกวนช่วยตรวจสอบอีกครั้งนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แบบฟอร์มลงทะเบียน SBN Trusted Member
    ข้อมูล Membership ของท่าน

Username : cutiee

Current Membership Status : Citizen Member

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 534

คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น

Comment from Admin : จัดปรับเอกสารไม่เรียบร้อย เอกสารทุกชิ้น กรุณากลับด้านตั้งให้เรียบร้อย เนื่องด้วย คนทำงานที่ต้องตรวจเอกสารลำบากในการอ่านเอกสารให้กับสมาชิกเอง

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ -
    Last edited by cutiee; 11-07-13 at 18:39.