ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 36

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 36 of 73 FirstFirst ... 26343536373846 ... LastLast
Results 351 to 360 of 728
    tanoy_mod is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ส่งไปสองรอบ
    รอบแรก ส่งเอกสารเพื่อเป็นtm ครบถ้วน แต่ไม่สำเร็จ รูปก้ปรับให้น้อยกว่า200kb แล้ว ก็บอกว่าเล็กไปอีก ดิฉันก็ตั้งใจ ส่งไปใหม่อีกเป็นรอบที่สอง เอาแค่ citizen พอ ส่งรูปบัตรประชาชน ถ่ายไปชัดเจนมาก ไม่เห็นไม่รู้จะว่าไงละ ขนาดรูป ก็264kbตอนอัพโหลดแล้วก็ขึ้นว่าเอกสาารไม่ถูกอัพโหลด อัพโหลดไม่ครบ บลาๆๆ แต่ก็ขึ้นจำนวนคิวทั้งหมด และจำรวนคิวที่ดิฉันรอตรวจเอกสาร หาอ่านจากกระทู้ที่แอดมินโพสแอดมินก็ว่ามันเป็นระบบอัตโนมัต จริงๆเอกสารอัพเสร็จเียบร้อยแล้ว พอมาวันนี้ 17/7/56 ก็ให้ส่งใหม่อีก เหมือนว่า ครั้งที่แล้ว รูปบัตรประชาชน มันยังไม่อัพโหลด ดิฉันก็ปรับรูปแล้วนะคะ แต่จะแน่ใจได้อย่างไร ว่าเอกสารได้ถูกส่งและอัพโหลดผ่านแล้ว เพราะมันขึ้นแต่ข้อความเดิมๆ เพราะอะไร ช่วยตรวจสอบทีนี้คะ รอเป็นเดือนแล้วคะ

cutiee is offline Trusted Member Brandname Fan
    cutiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

เรียนแอดมินค่ะ

ขออนุญาตฝากแอดมินช่วยเช็คอีกสักครั้งหน่อยนะค่ะ
    ได้สมัครเป็น Trusted Memberไป ส่งเอกสารไปครบค่ะๆ

ขอบคุณมากๆค่ะ

maxmeiji is offline Trusted Member Master Brandname
    maxmeiji's Bank Account
    • Bank Account 1: 116X8X8X0X

ฝากAdmin ตรวจสอบเช่นกันค่ะส่งเอกสารสมัคร TM เข้าไปหลายรอบแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

PriNk-P's Avatar
    PriNk-P is offline Citizen Member Brandname Fan

ต้องการเป็น Citizen member แต่ upload ไม่ผ่านเลย ไม่น่าพลาดนะคะ ไฟล์บัตรประชาชนเล็กกว่า 200KB แน่นอนคะ ขอบคุณคะ

boykung's Avatar
    boykung is offline Trusted Member Newbie Brandname
    boykung's Bank Account
    • Bank Account 1: 064X0X3X9X
    • Bank Account 2: 171X6X3X4X

เรียนแอดมินครับ

ขออนุญาตฝากแอดมินช่วยเช็คอีกสักครั้งหน่อยนะครับ
    ได้สมัครเป็น Trusted Memberไป ส่งเอกสารเพิ่มสมุดบัญชีไปสองครั้งเเล้วเเต่
    ไม่สามารถเช็คสถานะได้ว่าอยู่คิวที่เท่าไหร
    ส่วนรูปหน้าตรงเเละบัตรประจำตัวประชาชน ผ่านเเล้วครับ

ขอบคุณมากๆครับ

14/7/56 เพื่อมาตรฐานและความปลอดภัยร่วมกันในการซื้อขาย ขอบัตรสมุดบัญชีที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นครบถ้วนครับ หากถ่ายรูปไม่ชัดใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้ ขอภาพที่ถ่ายจากเอกสารจริง ไม่ใช่จากการถ่ายเอกสาร หากเป็นภาพแสกนขอแสกนสี ตามจริง เพื่อความชัดเจนของเอกสารครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญ และเต็มครบเอกสารแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม ให้สามารถตรวจสอบรายละเอียดเพื่อป้องกันการปลอมแปลงเอกสาร

ผมส่งเอกสารสมุดบัญชีไปหลายครั้งเเล้วครับเเต่ไม่มี คุณเป็นคิวที่ เท่าไหรจึงไม่ทราบว่าเมื่อไรจะได้รับการอนุมัติครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by boykung; 18-07-13 at 07:28.

gwen is offline Trusted Member Master Brandname
    gwen's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X0X0X8X

มีมาตรการรองรับกับพวกที่ส่งเอกสารไม่ผ่าน (อย่างดิฉัน) บ้างไม๊คะ ส่งแล้ว ส่งอีก ใม่ต่ำกว่า-3 รอบ ให้รอตรวจสอบรอบละ400คิว //ทางทีมงานมองเห็นถึงความตั้งใจของพวกเราบ้างไม๊ _ ให้ส่งเอกสารใดๆเพิ่ม พวกเราไม่เคยนิ่งนอนใจรีบแสวงหาทุกวิธีการ// แต่ความไม่ฉลาดในการใช้คอมพิวเตอร์มันไม่เอื้อต่อเราเลย เที่ยวรบกวนขอความช่วยเหลือจากคนรอบข้างจนพวกเขา เ_ือมกันหมด สุดท้าย เพิ่มช่องทางในการส่งเอกสารหรือวิธีการใดๆก็ได้เพื่อเอื้อต่อพวกที่มีความตั้งใจดีอย่างพวกเราเถอะค่ะ /// จะเก็บเงินก็ยอม (ถ้าใครไม่เห็นด้วยกับวิธีการนี้ ต้องขออภัยจริงๆค่ะ)
    Like kasirin, plathongbeautyshop, kae, PriNk-P ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

PriNk-P's Avatar
    PriNk-P is offline Citizen Member Brandname Fan

เห็นด้วยค่ะ ให้รอนานเกินไปอะคะ

grease777 is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    grease777's Bank Account
    • Bank Account 1: 613X1X2X1X

User: grease77 "ไฮโซตกอับ" ไม่สามารถโพสขายของได้ จึงได้ทำการส่งเอกสารสมัคาเป็น TM ครบ ทั้ง3 รายการ
    โดยสมัคร user: grease777 ใหม่
    รบกวนทาง web master ด้วยนะคะ ส่งเอกสารไปเกือบเดือนแล้วคะ
    และแก้ไขช่อง แอดมิ้นคอมเม้น แล้ว ตอนแรกคิวรอตรวจเอกสารคิวที่ 40 พอส่งใหม่ กลายเป็น 324

ตอนนี้ของเต็มบ้าน ราคาหลายล้านบาท กลุ้มใจมากกกกค่ะ เพราะสั่งของไปเยอะมากแต่ยังไม่สามารถขายของได้เลย

ขอบคุณมากคะ

rikomimi is offline Trusted Member Brandname Fan
    rikomimi's Bank Account
    • Bank Account 1: 068X2X2X3X
    • Bank Account 2: 278X0X5X5X
    • Bank Account 3: 718X5X6X4X

Talking Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

user: rikomimi ค่ะ

ได้รับคอมเม้นเรื่องรูปถ่ายหน้าตรงคะ ได้ทำการแก้ไขให้แล้วนะคะ
    แต่หากไม่ผ่านอีก ไม่ทราบพอจะมีตัวอย่างของการถ่ายรุปหน้าตรงและถือกระดาษที่ชัดเจนมั้ยคะ ส่วนตัวคิดว่ารุปที่ส่งให้ชัดเจนมากแล้วคะ

อีกเรื่องคืออย่างน้อยขออัพเปน CM ก่อนได้มั้ยคะ ส่งบัตรปชช.ไปให้หลายรอบแล้วค่ะ

รบกวนด้วยค่า riko_mimi@hotmail.com

minipinkaudi is offline Trusted Member Brandname Fan
    minipinkaudi's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X5X7X9X
    • Bank Account 2: 357X3X3X0X

ส่งเอกสารไม่ผ่านสักที ทั้งที่ปรับแก้ตาม comment แล้วค่ะ
    รบกวนแอดมินช่วยตรวจสอบด้วยนะค่ะ ตอนนี้ส่งจนเครียดเองแล้ว หลายรอบมากๆ
    รบกวนขอเป็น cm ก่อนได้มั้ยค่ะ
    Minipinkaudi ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Page 36 of 73 FirstFirst ... 26343536373846 ... LastLast