กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 130 of 154 FirstFirst ... 3080120128129130131132140 ... LastLast
Results 1,291 to 1,300 of 1534

Thread: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

gny is offline Trusted Member Newbie Brandname
    gny's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X2X4X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

ใช้เวลานานแค่ไหนคะ ถึงจะได้ปรับเป็น TM

CHANEL-IN-LOVE is offline Trusted Member Brandname Fan
    CHANEL-IN-LOVE's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X1X3X5X
    • Bank Account 2: 155X1X5X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

ตอนแรกเป็นคิวที่ 3 ค่ะ แต่ผ่านไป 3 วัน คิวไม่เปลี่ยนเลย ทั้งๆที่ ตอนแรกเรามาจากคิว 663 เลยร้อนใจค่ะ จึงได้ส่งเอกสารไปใหม่อีกรอบ ทีนี้กลายเป็นคิว ที่ 384 เลย อยากทราบว่าเอกสารที่เราส่งไปก่อนหน้านี้จะถึงมือ admin ไหมคะ และ จะได้คิวตรวจต้นๆไหมคะ ขอบคุณค่ะ

kengosk is offline Banned User Brandname Fan
    kengosk's Bank Account
    • Bank Account 1: 227X0X3X3X

Default ร้องเรียนเรื่องมีผู้ใช้หมายเลขบัตรประชาชน (รบกวนแอดมินดูในเมล์ด้วยครับ ส่งไปหลายรอบแล้วครับผม)

ร้องเรียนเรื่องมีผู้ใช้หมายเลขบัตรประชาชน - ผม Username : kengosk ได้สมัครเป็นสมาชิกเว็บสยามแบรนด์เนม เมื่อประมาณสองเดือนก่อน ระบบแจ้งว่ามีผู้ใช้หมายเลขบัตรประชาชนดังกล่าวแล้ว ผมจึงร้องเรียนไปทางเว็บแต่ทางเว็บก็ไม่มีการตอบกลับแต่อย่างใด ผมจึงสมัครโดยใช้หมายเลขบัตรประชาชนของแฟนไป และเมื่อเดือนที่ผ่านมาทางเว็บได้แจ้งปรับเปลี่ยนสถานะสมาชิกเป็น Trusted Member ซึ่งผมได้กรอกและส่งข้อมูลของผม ซึ่งประกอบด้วย บัตรประชาชน และสมุดบัญชี ภาพถ่ายหน้าตรง ตามลิ้งค์ที่ทางเว็บมาสเตอร์ได้แจ้งไว้ ทั้งนี้ เมื่อวันที่ 13/7/2556 เวลาประมาณ 01.00 AM ผมได้ส่งรูปสแกนการแจ้งความไปที่อีเมล์ siambrandname@gmail.com (โดยใช้อีเมล์ kengosk@hotmail.com ในการส่งไฟล์แจ้งความไป) ซึ่งเมื่อต้นเดือนผมได้แจ้งความที่ สน.ลุมพินี ว่าด้วยเหตุมีผู้ใช้หมายเลขบัตรประชาชนของผมไปในเว็บสยามแบรนด์เนม และเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาในการสมัครสมาชิกใหม่และยื่นเอกสารใหม่ จึงรบกวนให้ทางเว็บมาสเตอร์แบนยูสเซอร์ที่ได้ใช้หมายเลขบัตรประจำตัวประชาชนของผมไป และรบกวนปรับเปลี่ยนหมายเลขบัตรให้ตรงกับหลักฐานด้วยครับ ทั้งนี้ผมส่งหลักฐานไปก่อนหน้านั้นแล้วยังไงรบกวนแอดมินเช็คในอีเมล์ด้วยครับ

say-r-ra is offline Banned User Newbie Brandname
    say-r-ra's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X1X8X8X
    • Bank Account 2: 528X0X8X0X

Post Re: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

สมัครมาเป็นเดือนละค่ะ เอกสาสารก็ส่งครบแล้ว รอการตรวจนานมาก ช่วยเร่งตรวจสอบให้หน่อยนะคะ
    Thanks a_pannipa ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

duinut01's Avatar
    duinut01 is offline Trusted Member Brandname Fan
    duinut01's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X9X0X6X

รบกวนตรวจสอบ "เอกสาร" ด้วยครับส่งไปครบถ้วนทุกประการครับ

1.File สำเนาบัตรประชาชน (ขนาด File 81.3KB)
    2.File สำเนา Passport (ขนาด File 192KB)
    3.File รูปถ่ายหน้าตรง (ขนาด File 193KB)
    4.File สำนาสมุดบัญชีธนาคาร (ขนาด File 198KB)

Username : duinut01
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 372
    คุณเป็นคิวที่ : 371

วันที่ 18/07/2013 เวลา 2:11 AM
    Last edited by duinut01; 18-07-13 at 02:42.

pun23 is offline Banned User Brandname Fan
    pun23's Bank Account
    • Bank Account 1: 391X9X2X0X

Username : pun23

คิวที่รอ : 379

Current Membership Status : citizen member

ส่งรูปหน้าตรงพร้อมกับมือถือกระดาษตามรายละเอียดเรียบร้อยแล้วครับ รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

pukkiee is offline Trusted Member Master Brandname
    pukkiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 168X1X5X7X

ขอโทษทีนะคะ หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอว่า ให้เขียนอะไรลงบน A4 ที่ให้เราถือถ่ายรูปหน้าตรงอ่ะค่ะ

จนถึงวันนี้เรายังสมัคร TM ไม่ได้เลย เพราะไม่รู้ให้เขียนอะไรจริงๆ อ่ะค่ะ

ใครรู้ช่วยกรุณาสละเวลาบอกด้วยเถอะค่าาาา... T T

ขอบคุณค่ะ

centerline_168 is offline Trusted Member Brandname Fan
    centerline_168's Bank Account
    • Bank Account 1: 720X7X0X4X

Default Re: ช่วย admin ตรวจสอบหน่อยนะค้่ะ

รบกวนadminช่วนเช๊คให้หน่อยได้มั้ยคะ พอดีมีส่งรูปหน้าตรงแบบแก้ไขไปใหม่แต่คิวไม่ขึ้นค่ะ เลยไม่ทราบว่ารูปได้อัพเดทเข้าระบบมั้ยคะ

JNM is offline Citizen Member Brandname Fan

Default Re: ช่วย admin ตรวจสอบหน่อยนะค้่ะ

ส่งเอกสารไปตามที่แจ้งแต่คิวไม่ขึ้นต้องทำอย่างไรคะ รบกวนหน่อยนะคะ

daraya1983 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    daraya1983's Bank Account
    • Bank Account 1: 720X3X0X5X

ส่งรูปถ่ายหน้าตรงไปนานแล้ว รบกวนเร่งตรวจสอบใหด้วยค่า

Username :

daraya1983
    Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 339
    คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น
    Comment from Admin : ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร
    หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้
    -