กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 20 of 23 FirstFirst ... 101819202122 ... LastLast
Results 191 to 200 of 221

Thread: กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

Tai99 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

รบกวนถามค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิก เห็นว่าจะมีส่งemail เพื่อทำการคอนเฟริ์ม แต่ยังไม่ได้รับเลยค่ะ จะทำยังไงได้บ้างค่ะ แล้วจะโพสต์ประกาศขายสินค้าได้ไหม งงค่ะ ทำไม่เป็นเลย แนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ
    ไม่ทราบทำยังไงค่ะถึงจะโพสต์ขายของได้ค่ะ รบกวนadmin ช่วยตอบด้วยค่ะ อีเมลล์ khunkratai99@hotmail.com
    Last edited by Tai99; 23-08-13 at 21:19.

applechupachup is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    applechupachup's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X0X2X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

โพสขายเสื้อผ้าผู้หญิงไม่ได้ในห้องFashion Ignition ไม่รุ้เป็นเพราะอะไร สถานะตอนนี้ก็เป็นTMแล้ว รบกวรผู้รู้ช่วยด้วยนะคะ

bambiiboo is offline Trusted Member Brandname Fan
    bambiiboo's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X7X3X6X

Bangkok, Thailand

Default Re: TM เก่า ต้องทำอย่างไรต่อคะ

โพส new thread ไม่ได้เลยค่ะ เป็น trusted member แล้วนะคะ รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วย

maewry is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Smile Re: รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

รบกวนแอดมินด้วยคะ ดิฉันไม่ได้ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) แล้วดิฉันต้องทำอย่างไรบ้างคะ

รบกวนแนะนำและชี้แจ้งดิฉันด้วยค่ะ ดิฉันยินดีให้ความร่วมมือเป็นอย่างสูง
    ที่ jimmee21@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

leevorution is offline Trusted Member Newbie Brandname
    leevorution's Bank Account
    • Bank Account 1: 613X0X7X6X

สวัสดีครับพอดีไม่ได้ติดตามการเปลี่ยนแปลงของบอร์ดในระยะนี้ ตอนนี้ผมเลยเจอะปัญหาว่าผมเองสมัครเป็น TM. มานานแล้วครับและได้เคยโพสขายของบ้างแล้ว แต่วันนี้สถานะผมกลับไม่เป็นTเหมือนเดิมและโพสขายของไม่ได้ครับเป็นเพราะอะไรและต้องทำอย่างไรครับ

Nunnaka is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Nunnaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X9X4X5X
    • Bank Account 2: 033X5X3X4X

Default Re: ขอคำแนะนำวิธืการขายสินค้า

คือรบกวนถามหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ดิฉันได้เปน ทรัสเมมเบอ แล้ว แต่พอคลิกเข้าไปหน้า. Sbn town ปรากฎว่าด้านบน ตรงล็อกอิน ชื่อดิฉันไม่ขึ้น. เป็นช่องให้ใส่username & password พอดิฉันใส่ไปกลับบอกว่าผิด และมีช่องข้างล่างให้ใส่อีกครั้ง ก็ใส่ไปอีก ก็ยังขึ้นว่าผิดเหมือนเดิม ทั้งๆที่เข้าห้อง ไฮเอนได้ คือต้องสมัครใหม่เหรอค่ะ ใช้คนละuserกับ hi end รึค่ะ รบกวนแจ้งทีนะค่ะ
    nunnajanaja@hotmail.com
    ขอบคุณมากค่ะ

kenjis4321 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: สอบถามปัญหาการส่งเอกสารค่ะ

สมัครไปแล้วแต่ยังไม่ได้รับอีเมล์ยืนยันการสมัครเลยค่ะ ควรทำอย่างไรหรอคะ รบกวนติดต่อมาที่ payapad2542@hotmail.com ค่ะ

peace99 is offline Trusted Member Brandname Fan
    peace99's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X7X8X4X

Red face สอบถามปัญหาการกระทำผิดกฎ

peace99@sbn ทำผิดกฎในห้อง hi street เมื่อวันที่ 17/10/2013 เนื่องจากไม่ทราบกฎระเบียบที่ได้กระทำผิด อยากรบกวนขอทราบกฎระเบียบการPostขายสินค้า และยินดีปฏิบัติตามทุกข้อค่ะ และไม่ทราบว่าจะสามารถเคลียร์ ยอดให้เป็น 0/5 ได้หรือไม่ค่ะหากไม่ผิดกฎอีก

Alan2012 is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

Default Re: ขอคำแนะนำวิธืการขายสินค้า

สมัครเป็นสมาชิกทรัสเมมเบอร์แล้ว แต่ไม่ได้รับการตอบรับเลยค่ะ ต้องการขายของ รบกวนติดต่อกลับด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: ขอคำแนะนำวิธืการขายสินค้า

ขออนุญาติตอบแทน admin คร้า

สำหรับสมาชิกแบบ Citizen member (CM) หรือ Trusted member (TM) ทั้ง 2 แบบสมาชิก
    สามารถขายของได้ทุกห้องทั้ง hi-end / hi-street / sbn town
    แต่ถ้าหากใน sbn town ยังขายไม่ได้ แสดงว่าสถานะสมาชิกใน sbn town ยังไม่ปรับเป็น CM หรือ TM ต้องแจ้งที่นี่ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1067031735

ปล-คุณ Alan2012 ได้เป็น CM แล้ว ขายของได้แล้วนะคะ ไม่ต้องรอถึง TM ค่ะ

Quote Originally Posted by Alan2012 View Post
    สมัครเป็นสมาชิกทรัสเมมเบอร์แล้ว แต่ไม่ได้รับการตอบรับเลยค่ะ ต้องการขายของ รบกวนติดต่อกลับด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by Nunnaka View Post
    คือรบกวนถามหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ดิฉันได้เปน ทรัสเมมเบอ แล้ว แต่พอคลิกเข้าไปหน้า. Sbn town ปรากฎว่าด้านบน ตรงล็อกอิน ชื่อดิฉันไม่ขึ้น. เป็นช่องให้ใส่username & password พอดิฉันใส่ไปกลับบอกว่าผิด และมีช่องข้างล่างให้ใส่อีกครั้ง ก็ใส่ไปอีก ก็ยังขึ้นว่าผิดเหมือนเดิม ทั้งๆที่เข้าห้อง ไฮเอนได้ คือต้องสมัครใหม่เหรอค่ะ ใช้คนละuserกับ hi end รึค่ะ รบกวนแจ้งทีนะค่ะ
    nunnajanaja@hotmail.com
    ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by bambiiboo View Post
    โพส new thread ไม่ได้เลยค่ะ เป็น trusted member แล้วนะคะ รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วย
    Quote Originally Posted by applechupachup View Post
    โพสขายเสื้อผ้าผู้หญิงไม่ได้ในห้องFashion Ignition ไม่รุ้เป็นเพราะอะไร สถานะตอนนี้ก็เป็นTMแล้ว รบกวรผู้รู้ช่วยด้วยนะคะ
    Last edited by nucha; 27-10-13 at 20:40.

Page 20 of 23 FirstFirst ... 101819202122 ... LastLast