กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 82 of 156 FirstFirst ... 3272808182838492132 ... LastLast
Results 811 to 820 of 1555

Thread: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Honey B Sweet is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Honey B Sweet's Bank Account
    • Bank Account 1: 015X4X1X9X
    • Bank Account 2: 017X5X0X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Username : Honey B Sweet

รบกวนช่วยปรับสถานะใน
    SBN Town ให้ด้วยนะคะ
    อยากจะขายของแล้ว มีของค้างไว้เยอะมาก
    ขอความกรุณาด้วยค่ะ เดือดร้อนจริงๆ

mypowerful is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

User : mypowerful

ใน siambrandname เป็น CM แล้ว แต่ใน sbntown ยังเป็น Register member
    รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Miss Doctor Chic is offline Citizen Member Brandname Fan

เป็น TS ของ Siambrandname แต่ไม่สามารถต้ั้งกระทู้ใน sbn town ได้ค้า
    รบกวนดูให้ด้วยนะคะ Log in name: Miss Doctor Chic ค่ะ

ขอบคุณทีมงานค่ะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

เนื่องจากนโยบายของ SBN เพื่อชุมชนที่น่าอยู่ของพวกเรา

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ต้องสมัครเป็น cm หรือ tm ก่อน โดยอัพโหลดเอกสารที่ลิงค์นี้นะคะ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php แต่ต้องเข้า log-in ชื่อตัวเองก่อน

Quote Originally Posted by benje View Post
    ลงขายไม่ได้ค่ะ ต้องทำไงบ้าง ต้องอัพเกรดเป็น CM ก่อนหรือคะ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

bn0101 is offline Citizen Member Newbie Brandname

user id: bn0101 เช็คสถานะแล้ว เลื่อนเป็น trusted member แล้ว แต่ยังไม่มีสัญลักษณ์ ขึ้นเลยคะ ไม่ทราบต้องทำไงคะ และทำไมยังโพสกระทู้ขายของได้คะ ไม่ทราบต้องดำเนินการอย่างไร รบกวนแจ้งด้วยคะ ขอบคุณคะ

yaris_kitty is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

Username : yaris_kitty

ปัญหาคือ เป็น Citizen Member แล้วใน siambrandname.com แต่ใน SBN town ยังไม่เป็น Citizen Member คะ เป็น Registered Member ค่ะ

รบกวนช่วยดูให้หน่อนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆ นะคะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by zzzzANGELzzzz View Post
    Username : zzzzANGELzzzz
    เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN ยังไม่เป็น TM
    เคยโพสแจ้งปัญหาไว้แล้ว รบกวนช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    Quote Originally Posted by bevvvv View Post
    อยากขายของแล้วคะ
    ยังส่งข้อมูลไม่ผ่านซักทีคะ
    รบกวนติดต่อกลับได้ไหมคะ
    ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by iambambow View Post
    LOGIN >>> iambambow ยังไม่ปรับสถานะ ใน sbntown ค่ะ

รบกวนแอดมินช่วยปรับด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by jakkajeeliciousss View Post
    เป็น citizen แล้วค่เเต่ตั้งกระทู้ในหมวด น้ำหอม เเละ เครื่องสำอางไม่ได้ค่ะ แต่ในหมวดอื่นตั้งได้ค่ะ
    Quote Originally Posted by petitenoi View Post
    User petitenoi เป็น TM ค่ะ เข้าSBN town ยังไม่ได้ค่ะ
    Quote Originally Posted by pongwiwat View Post
    user : pongwiwat ใน sbn ขึ้นสถานะแล้ว แต่ sbn town ไม่ขึ้นสถานะเป็น cm และ ไม่สามรถ ตั้งกระทู้ได้ครับ
    Quote Originally Posted by Smilezillas View Post
    เป็น CM ใน siambrandname แล้วค่ะ
    แต่พอเข้า SBN ยังเป็น register member อยู่เลยค่ะ
    รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by dentann View Post
    เข้ามาแจ้งตามลิ้งนี้ค่ะ
    อกสารของคุณผ่านการตรวจสอบเป็น Trusted Member แล้ว หากยังไม่มีสัญลักษณ์ โปรดแจ้งเจ้าหน้าที่ ที่กระทู้ >>โดย คลิ๊กที่นี่ครับ<<

เป็นTM แล้วแต่ยังให้กดสมัคร TM อยู่ค่ะ
    Quote Originally Posted by Maxxi View Post
    ตอนนี้เป็น TM ของ Sbn แล้วค้า แต่ sbntown ยังเป็น Registered member
    รบกวนแก้ให้หน่อยนะค้า
    ขอบคุณค้า (^^)
    Quote Originally Posted by cocobunnie View Post
    รบกวนช่วยตรวจสอบสถานะด้วยค่ะ เนื่องจากไม่สามารถโพสได้ใน SBNTown
    User: cocobunnie

ตอนนี้เป็น Citizen Member ใน Siambrandname แต่ใน Sbntown ไม่ขึ้นค่ะ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยค่า

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by happymee168 View Post
    เป็น tm ใน siambrandname
    แต่ใน sbn town ยังเป็น registered member ค่ะ
    User : happymee168
    รบกวนด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by primochi View Post
    รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยค่ะ ตอนนี้สถานะเป็น CM ใน SBN แล้ว แต่ใน SBNtown ยังไม่เปลี่ยนให้ยังคงเป็น registered member อยู่ทำให้ตั้งกระทู้ขายของไม่ได้
    user : primochi

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by mypowerful View Post
    user : mypowerful ทั้งใน siambrandname และ sbntown
    ใน siambrandname เป็น CM แล้วค่ะ แต่ใน sbntown เพิ่งเข้าไปสมัครเป็นRegistered Member ยังไงช่วย up เ็ป็น CM ให้ด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by Pigwidgeon View Post
    User : Pigwidgeon เป็น tm ใน siambrandname แต่ใน sbn town ยังเป็น registered member ค่ะ

รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะคร๊า ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by utina View Post
    เป็น Citizen Member ใน siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTOWN ยังเป็น Registered Member อยู่เลยค่ะ
    ช่วยปรับสถานะให้ด้วยค่ะ เคยแจ้งไปนานหลายเดือนมากๆๆแล้วนะคะ ยังไม่ได้ปรับให้สักทีค่ะ ขายของใน sbntown ไม่ได้เลยค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    user = utina
    Quote Originally Posted by LittleFondue View Post
    ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค่ะ
    User : LittleFondue
    เป็น trusted member ใน siambrandname แต่ใน sbntown ยังเป็น registered member อยู่เลยค่ะ
    Quote Originally Posted by Beau_Ira View Post
    User : beau_ira
    เป็น trusted member ใน siambrandname แต่ใน sbntown ยังเป็น registered member อยู่เลยค่ะ
    Quote Originally Posted by shogoon_w View Post
    เป็น Trust member ที่ siambrandname แล้ว แต่ที่ SBNTown ยังไม่ปรับตามค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by kitti_shop View Post
    User: kitti_shop
    เป็น TM ใน Siambrandname แล้วแต่ใน SBN Town สถานะไม่เปลี่ยนตามครับ
    Quote Originally Posted by raefoz View Post
    Username: raefoz เป็น Citizen Member ใน SBN แล้วคะ
    แต่ใน SBNTown โชว์ว่าเป็น registered memeber อยู่อะค่ะ
    รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by narumolj View Post
    User: narumolj

สถานะเป็น Trusted Member ใน SBN และสามารถโพสต์ขายของได้แล้วค่ะ แต่ว่าไม่สามารถโพสต์ขายของได้ใน SBNTown ค่ะ ช่วยตราวจสอบด้วยนะคะ พอกดโพสต์ขาย มีข้อความขึ้นมาว่า รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

vBulletin Message

narumolj, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Quote Originally Posted by Honey B Sweet View Post
    Username : Honey B Sweet

รบกวนช่วยปรับสถานะใน SBN Town ให้ด้วยนะคะ
    อยากจะขายของแล้ว มีของค้างไว้เยอะมาก
    ขอความกรุณาด้วยค่ะ เดือดร้อนจริงๆ
    Quote Originally Posted by yaris_kitty View Post
    Username : yaris_kitty

ปัญหาคือ เป็น Citizen Member แล้วใน siambrandname.com แต่ใน SBN town ยังไม่เป็น Citizen Member คะ เป็น Registered Member ค่ะ

รบกวนช่วยดูให้หน่อนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆ นะคะ

ทีมงานทำการปรับสถานะใน SBNTown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษเพื่อนสมาชิกเป็นอย่างสูง ในความล่าช้าครับ

ทีมงาน SBN

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by NeroBoutique View Post
    เป็นสมาชิค CM ใน SBN แล้วครับ แต่ SBN TOWN ยังเข้าไม่ได้และไม้ได้เปน CM ด้วยครับ
    รบกวนด้วยครับ

Quote Originally Posted by HelloSierra View Post
    user: HelloSierra เป็น TM ใน SBN แต่ไม่สามารถล็อคอินได้ใน SBNtown
    ต้องแก้ไขอย่างไร รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณทีมงานมากค่ะ

Quote Originally Posted by Nunnaka View Post
    เป็น TM member แล้ว ขายของในห้องไฮเอ็นแล้ว แต่จะเข้ามาร่วมตอบกระทู้ ในเอสบีเอ็นทาวน์ไม่ได้เลยค่ะ มันให้ใส่ username & password ด้านบน พอใส่กลับบอกว่าไม่ถูกต้อง คือล็อกอินไม่ได้เลยค่ะ รบกวนแก้ทีนะค่ะ
    User: Nunnaka

Quote Originally Posted by wasithee View Post
    login เข้า sbn town ไม่ได้เลยค่ะ แต่ไอเอนยังโพสขายของได้อยู่ค่ะ
    username & password ใส่แล้วบอกว่าไม่ถูกต้อง คือล็อกอินไม่ได้

Quote Originally Posted by Trend Provider View Post
    เป็น TM ในเวป sbn แล้วค่ะ แต่ไม่สามารถล็อกอินเข้า sbn town ได้ค่า ใส่ username กับ password แล้วเด้งตลอด อย่างนี้ต้องทำยังไงคะ

Quote Originally Posted by dentann View Post
    เข้า SBN TOWN ไม่ได้ค่าา

Quote Originally Posted by mikijapan View Post
    สวัสดีค่ะ สมัครสมาชิกเป็น TRUSTED MEMBER แต่ว่าไม่ขึ้นสัญญลักษณ์ดาวสีเหลืองค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ username : mikijapan ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ทีมงานทำการปรับ แอคเคาท์ ใน sbntown ให้มี username และ password ตรงกับ account ใน sbn แล้วครับ

ขอโทษในความล่าช้าครับ

Hilooktarn is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Hilooktarn's Bank Account
    • Bank Account 1: 403X5X6X9X

สวัสดีค่ะ สมัครสมาชิกเป็น TRUSTED MEMBER แต่ว่าไม่ขึ้นสัญญลักษณ์ดาวสีเหลืองค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ username : hilooktarn ค่ะ ขอบคุณค่ะ

fairy_ll is offline Trusted Member Newbie Brandname
    fairy_ll's Bank Account
    • Bank Account 1: 759X1X5X2X

สวัสดีค่ะ Username : fairy_ll ค่ะ ปัญหาคือ เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN town log in ไม่ได้ค่ะ