กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // เยอะมากๆค่ะ SANDRO // GENTLEWOMAN // JASPAL // POMELO x LANDMEE // H&M // ZARA // CPS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // เยอะมากๆค่ะ SANDRO // GENTLEWOMAN // JASPAL // POMELO x LANDMEE // H&M // ZARA // CPS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.SANDRO PARIS SIZE 1 คัตติ้ง M อก 34++ SMILEY LIMITED น่ารักม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 460 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ แนะนำม๊ากกก (ไม่ร่วมโปร) //CF//

2.FENDI MADE IN ITALY SIZE ประมาณ M ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ทรงเรียบหรู ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ ขาย 840 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

3.GENTLEWOMAN หมวกของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักสุดๆๆๆๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 430 บาท น่ารักมากๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) //CF//

4.GENTLEWOMAN NEW ใหม่ป้ายห้อย เป้แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของใหม่เลยค่ะ จุของได้เยอะค่ะ ขนาดกำลังดี ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาจากช้อปไม่ได้ใช้เลย ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

5.POMELO X LANDMEE SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สะโพกฟรี รุ่น limited ขายดีมาก ๆค่ะ คอลล่าสุดชนช้อปค่ะ สวยม๊ากกกก ผ้าลาย logo เก๋ ๆ แม่ค้าซื้อจากช้อปเลยค่ะ สวยมากๆค่ะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2,990 บาท ขาย 1,150 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมากกกกก ก ไก่ล้านตัว //CF//

6.JASPAL SIZE M เดรสลายเก๋สายเดี่ยวปรับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายผ้าลูกไม้ละมุนสวยค่ะ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ตัวชุดมีตำหนิผ้ารันด้านข้างตามรูปนะคะ นอกนั้นใหม่กิ๊ก สีทึบมองไม่ชัดค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่มาก ๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สวยมาก ๆ อก 34 สะโพก 37-40 ขาย 320 บาท ราคาเต็มเกือบสามพัน คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เสื้อคลุมเก๋ ๆ ก็น่ารักค่ะ

7.TIANSIRIN SIZE M เดรสผ้าทอ jacquard สีเขียวดำสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ผ้าไม่ยืดค่ะ หรูหราสุดๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท หรูม๊ากกกกก //CF//

8.HELMUT LANG SIZE 30 MADE IN USA STYLE HLM 63901 สีดำ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็มหมื่น up ทรงสวยเท่ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ เอวสูงเก๋สุด ๆ ค่ะ ด้านหลังสกรีน logo แนะนำสุด ๆ หมุดตอก logo หายากมาก ๆ ค่ะ ขาย 940 บาท (ไม่ร่วมโปร) ทรงสวยมากค่ะ

9.WONDER TREASURE SIZE M เสื้อลายดอกแบบเก๋ ผ้าพลิ้วหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แต่งกระดุมหน้าแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท น่ารักม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารัก //CF//

10.PHILOSOPHY SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ ไหมพรมนิ่มทรงสวยมาก ๆค่ะ ทอแน่น ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แต่งหมุดเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 330 บาท //CF//

11.S ขนาด M อก 35++ เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมเก๋ ทรงสวย ผูกโบว์เอวด้านข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท ตัวนี้ของจริงเก๋น่ารัก สวยมาก ๆค่ะ

12.CFS แบรนด์เกาหลี SIZE M-L เสื้อ ไหมพรมถัก ทอ แน่น ๆ สีเหลืองนวลแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาค่ะ ขาย 170 บาท

13.ZARA SIZE XS เสื้อแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S อก 33-34 แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ด้านหน้าไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ผ้าทิ้ง ๆ หรูค่ะ สวยมาก ๆ

14.MADEMOISELLE NON NON SIZE M เสื้อ ผ้าลินิน ฝ้าย กระดุมไม้ แบบเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ผ้าลายน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 220 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ แบรนด์แพงของญี่ปุ่นเลยค่ะ

15.ZARA SIZE S เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ อก 33 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 220 บาท

16.BERSHKA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแบบใส่ได้เรื่อย ๆ คลุมได้ทุกโอกาสค่ะ ขาย 180 บาท

17.THE BLANE PALE SIZE M เสื้อสีชมพูพาสเทล ผูกโบว์หลัง ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ

18.STYLE STORE FREE SIZE เดรสสีดำ ผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้ายืดหยุ่นไม่บางนะคะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สะโพกฟรี เอวฟรี ขาย 330 บาท เป็นของใหม่นะคะ //CF//

19.SENSE OF PLACE SIZE S-M อก 33 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสีขาว คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ซิปหลังเรียบหรูใส่ง่าย ขาย 240 บาท //CF//

20.MAX & CO. SIZE M ผ้าดีม๊ากกกก ผ้านิ่ม ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท //CF//

21.COS SIZE XS-S อก 33 เสื้อลายเก๋ แบบแต่งระบายหน้าน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ

22.PLEASE SIZE M MADE IN ITALY เสื้อ สีนู้ดอมชมพู ผ้าลูกไม้ฉลุ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แบรนด์จากอิตาลีเลยค่ะสวยเก๋ หรู ๆ ลูกไม้แน่น ๆ ขาย 270 บาท //CF//

23.WINDERFLIES SIZE XL เสื้อลายสก๊อต สีเขียว แบบเก๋ ดีไซน์เท่ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ แต่งสกรีนอักษรสีขาว ชายเสื้อแต่งเก๋ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

24.MAISON DE SYNDROME X DRESS MAFIA ขนาด M เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท//CF//

25.ZARA SIZE S เดรสพิมพ์ลายเก๋ ๆ แต่งโบว์แขน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34+ สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ทรงปล่อย ๆ เท่ๆ ค่ะ //CF//

26.VICTORIACHAN SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ ตัวนี้คัตติ้งหรู ผ้าดีมาก ๆค่ะ ซิปข้างเก๋ ๆ ดีเทลคือดีสุด ๆค่ะ ขาย 250 บาท ตัวนี้แนะนำค่ะ ของจริงทรงสวยน่ารักค่ะ//CF//

27.JASPAL SIZE S รุ่นใหม่เลยค่ะ คัตติ้ง S-M ผ้าลินิน ฝ้ายนิ่ม พิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆค่ะ แต่งกระดุมด้านหน้า ซิปหลังใส่ง่าย สายปรับได้ค่ะ ของใหม่นะคะ แม่ค้าแค่ใส่ลองค่ะ สวยม๊ากกกกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 36-39 ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงค่ะตัวนี้ ของใหม่เลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ราคาเต็มสามพัน up //CF//

28.GENTLEWOMAN SIZE S กระโปรงสีเขียวสวย แต่งปักกระเป๋าผีเสื้อเก๋ ๆ หัวซิปโลโก้เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหน้าใส่ง่ายค่ะ เอว 27-28 สะโพก 36-40 คัตติ้ง S-M ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ เอวสูง ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ

29.เสื้อผ้าพลีท สีเทาชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะ สวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

30.SANDRO SIZE 1 S เสื้อแต่งปักแบบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายโซ่สวย แต่งกระดุมหลังเก๋ ๆ แขนระบายสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าฉลุหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

31.เสื้อผ้าลูกไม้ฉลุสีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขนาด M-L อก 35++ ใส่เป็นคลุม แล้วใส่ซับด้านในได้ค่ะ ผ้าทอหรูม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ขาย 230 บาท แนะนำมาก ๆค่ะของจริงสวยมาก ๆ

32.SEENFAAN SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีชมพูดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ปักสตอร์เบอรี่ และอักษร logo เก๋ ๆ ไหมพรม น่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ชิลล์ ๆ แมทกับยีนส์หรือขาสั้นได้หมดค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ ขาย 270 บาท//CF//

33.NONLOCAL SIZE S-M อก 33-34 เสื้อผ้าฝ้าย สีครีม หลังสม๊อก แนว minimal เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 150 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์เกาหลีค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ

34.LILY SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งปักด้านข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าขาว ปลายแขนปักน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท

35.KARL LAGERFELD SIZE M-L เสื้อไหมพรมสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้ายืดหยุ่น ใส่สบาย ทอแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ ขาย 330 บาท ของจริงสีสวยสุด ๆ ค่ะ //CF//

36.เดรสคลุมหรู ๆ กุ๊นทั้งตัว ผ้าทิ้งๆ งานแบรนด์หรู เหลือป้าย care ผ้า silk ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดสวย ขนาด S-L อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพกฟรี ขาย 280 บาท คุ้มมาก ๆ ใส่คลุมเดรส หรือเสื้อกางเกง ได้หมดค่ะ คลุมเบา ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่หนาค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งเข็มขัดสวยเก๋

37.ZARA SIZE S เสื้อขาว ทอลายจุดเก๋ ๆ แต่งระบายทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

38.H&M size S-M อก 34 สีเขียวพลิ้วสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ผ้าไม่ต้องรีดค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท //CF//

39.ZARA SIZE S เสื้อสีดำ ผ้าพลีทหรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ แต่งคอระบายเก๋ ๆ แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 260 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ//CF//

40.CLUB MONACO SIZE XS อก 32 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเกาะอก คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลัง ลายเก๋สวย ขาย 270 บาท สวยหรูมากๆ ค่ะ

41.JASPAL SET เสื้อ SIZE S กางเกง SIZE M-L เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 28 เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สีสดสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวเสื้อไม่เอวลอยมากนะคะ ใส่แล้วกำลังพอดีค่ะ สวยมาก ๆลายผ้าพิมพ์สวยสุด ๆ ขายทั้งชุด 790 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ แยกใส่ได้ค่ะ//CF//

42.CPS SET SIZE M NEW ใหม่ชนช้อป ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ พิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เสื้ออก 34++ กางเกงเอวปรับระดับได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-41 น่ารักมาก ๆค่ะใส่เดี่ยว หรือใส่คู่ได้ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 5 พัน up ขาย 950 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)ถูกมากกกกก ลดเกิน 70% ค่ะ คอลใหม่เลยค่ะ //CF//

43.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย NEW ของแม่ค้าเองค่ะ ลายพิมพ์ logo สวยเก๋ จั๊มสูทกางเกง น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวย ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 530 บาท น่ารักม๊ากกกกก อก 34++ สะโพก 36-39 ไม่สั้นนะคะน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ชิลล์ๆ สบาย ๆ ค่ะ //CF//

44.TSUMORI CHISATO SIZE 2 กางเกงสีกรมท่า ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ผ้าหรู ๆ ด้านในกุ๊นสีส้มเก๋ ๆ ด้านข้างแต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้ง M ค่ะ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ แบรนด์แพงงงงง ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ //CF//

45.MTCLOTHES SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ แต่งปักหัวใจอก ทอแบบแน่น ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงเท่ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมากกกกก อก 35++ แมทกับกางเกงขาสั้น ขายาว แต่งแบบชิลล์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ ขาย 230 บาท

46.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

47.H&M SIZE M เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ ลายฮาวายน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

48.COS SIZE L-XL เสื้อผ้าชีฟองหรู ๆ ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งสม๊อกชายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท

49.IEDIT SIZE M เดรสดีไซนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นชุดติดกันค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ เอวสม๊อก 27-30 สะโพก 36-40 เก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท แนะนำค่ะ //CF//

50.SHEIN SIZE S คัตติ้ง M เดรสผ้านิ่มมีซับในตัว ใหม่ป้ายห้อย ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-28 สะโพก 36-39 ไม่บางนะคะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสวยมากๆ ค่ะ ไม่รัดรูปมากค่ะ ขาย 250 บาท แนะนำสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่

51.CPS SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง S-M แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อจากช้อปไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขาย 270 บาท ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ ค่ะ คลุมเสื้อ คลุมเดรสได้หมดค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ

52.ZARA SIZE S เสื้อผ้านิ่ม แต่งโบว์คอเก๋ ๆ ปกระบาย น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 270 บาท ตัวนี้น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

53.DEMIAN SIZE M-L เสื้อสีฟ้าพาสเทล คอปก ด้านข้างแต่งกระดุมเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวย แบรนด์เกาหลี ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ ขาย 270 บาท //CF//

54.KENNETH COLE SIZE M เสื้อผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ แต่งขอบขาว น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท แบรนด์ดังจาก usa ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ //CF//

55.SELECTED/FEMME SIZE M เสื้อแบบเก๋สวย แต่งคอเสื้อระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท ตัวนี้แนะนำค่ะ เก๋มาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์แพงงงงค่ะ ราคาเต็ม สามพัน up

56.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋ ๆ แต่งผ้าทอทวีตหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำค่ะ ขาย 280 บาท//CF//

57.MO & CO SIZE M เสื้อสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้าแบบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

58.MUJI SIZE M-L ผ้าลินินสีดำสวยเก๋ แต่งกระดุมหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เรียบเก๋สวยค่ะ ขาย 270 บาท //CF//

59.UNIQLO SIZE M NEW เดรสสีฟ้า ลายดอกเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-42 ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ขาย 290 บาท

60.SPORTGIRL SIZE 10 M NEWเดรสลายดอกสวย ผ้าพลิ้ว ทรงน่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 330 บาท เป็นของใหม่ค่ะ//CF//

61.MIWENGI SIZE S เสื้อเชิ้ตน่ารักม๊ากกกกก ปักเลื่อมลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งโบว์เก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบน่ารักค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท ของจริงน่ารักม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักสุด ๆ

62.MIMIUS SINCE2008 SIZE L เสื้อเชิ้ตลายสก๊อตแบบเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ คอปกเชิ้ต ขาย 230 บาท แบรนด์เท่ๆ เลยค่ะ

63.AAPE SIZE S เสื้อคลุมแบรนด์หรู ๆ เก๋ ๆ คอปกฮูท แต่งอักษรด้านหน้าสีชมพูเก๋สวย น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ คอปกฮูทน่ารักค่ะ ขาย 330 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ //CF//

64.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

65.XXCQ DESIGUAL SIZE M-L ลายเก๋สวย ผ้าพลิ้ว ๆ แต่งริบบิ้นสวยเก๋ อก 35++ ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ ชิคๆ แนะนำค่ะ คอปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 220 บาท

66.เสื้องานแบรนด์ ผ้า SILK เหลือป้าย care MADE IN ITALY ผ้าสวยม๊ากกกก หรู ๆ เก๋ ๆ ขนาด S-M อก 34++ แต่งสายไขว้เอวเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาทตัวนี้สวยน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำ //CF//

67.IIJKIIDAN SIZE M-L เสื้อเชิ้ตแต่งปักดิ้นสีเหลืองอมทองสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คอปกเชิ้ตเก๋ ๆ แนวปัก handmade เก๋ ๆ แนะนำค่ะสวยมาก ๆ ใครชอบงานไม่ซ้ำใคร แนะนำตัวนี้ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 280 บาท

68.VILAN SIZE M เสื้อลายตารางแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ปกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม 4 เม็ดเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

69.DA+PP SIZE 3 M-L อก 34++ สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์สวยมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 370 บาท แนะนำค่ะสวยจริงๆ //CF//

70.BENNE AND CO. FREE SIZE อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ลายดอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ สะโพกฟรี ขาย 340 บาท

71.COS SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อสีกรมท่า แบบสวยเก๋คอปกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท //CF//

72.WHITE LIE MADEE IN KOREA SIZE M เสื้อลายสก๊อตสวยสีเทาสวยเก๋ แบรนด์เกาหลี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งเข็มขัดข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมากค่ะ

73.IEF FREE SIZE เสื้อคลุมแบบเก๋ ๆ สีส้มขาว แต่งซิปด้านหน้าปกฮูท ทรงสวย แต่งสกรีนเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาท //CF//

74.เสื้อพลีทสวยเก๋ ลายดอก ผ้าเด้ง ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 260 บาท //CF//

75.เสื้อคลุมพลีท สีครีมสวยเก๋ หรูม๊ากกกก พลีทแบบหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ เลย พลีทแน่น ๆ ขาย 320 บาทสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้แนะนำสุด ๆ

76.HK WORKS LONDON SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคอตตอลผ้านิ่มลายสก๊อตเก๋ ๆ ทรงสวยเอวสม๊อกหลัง เอว 27-28 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท //CF//

77.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

78.LEVEL99 SIZE S จั๊มสูทลายทหาร ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ เท่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 330 บาท ของจริงเท่มาก ๆค่ะ //CF//

79.AYBL SIZE 27 NEW กางเกงยีนส์ทรงเก๋ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งปักเท่ๆ เก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ ของจริงเก๋สุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์ดีๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท //CF//

80.TOMAS MAIER X UNIQLO SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ขาสามส่วน น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท//CF//

81.UNIQLO SIZE M ผ้าป่านฝ้ายลินิน สีครีมนิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังสม๊อก เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ

82.NINEWEST SIZE 12 M-L เอว 29-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทหารผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 280 บาท//CF//

83.ZARA SIZE M กางเกงสีดำ ผ้าพลิ้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อกหลัง ทรงสวยเอวสูง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงเก๋สวย ขาย 270 บาท

84.PINKO PARIS แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ NEW SIZE 40 L เอว 30 สะโพก 38-42 ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย สีแดงสวย คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 4 พัน up

85.ALMA SIZE M กางเกงสีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก 28-30 แต่งสายรูดตัวล๊อค น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 38-40 ขาย 240 บาท ตัวนี้น่ารักมากกกก ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ

86.จั๊มสูทเอี๊ยม ขนาด M-L แบรนด์ญี่ปุ่น สีเขียวน่ารักม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งสายรูดล๊อคเอวเก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-41 แต่งกระเป๋าข้างเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ

87.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M ผ้าพลิ้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าไหมหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท//CF//

88.STELL MCCARTNEY KIDS ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ ขนาด S อก 34 ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ นาน ๆ มานะคะ ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)//CF//

89.BENSIMON PARIS SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีครีมสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะ เก๋มาก ๆ//CF//

90.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลายเสือผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท

91.STUDIO 1 TILL 8 FREE SIZE เสื้อแบรนด์ดีไซน์เก๋ ลายตาราง แต่งโบว์ปกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 140 บาท น่ารักมากๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ

92.STAGE FREE SIZE เสื้อแบรนด์สวยเก๋ สีเทาอมฟ้า ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

93.ON & ON SIZE 1 คัตติ้ง S-M เสื้อคอปกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ แต่งระบายน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท//CF//

94.ZARA SIZE S เดรสเชิ้ตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 180 บาท เก๋ ๆ น่ารักค่ะ

95.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 25-26 เสื้อลายดอก ทรงสวยเว้าเอว แต่งโบว์คอ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาทสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

96.URBAN REVIVO SIZE 38 M อก 34++ เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท

97.COS SIZE S-M อก 34 แต่งกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลสวย ผ้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

98.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วสวยเก๋ สีกรมท่าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ลายโบว์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้วใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

99.DAZZLE SIZE S คัตติ้ง M-L LIMITED EDITION DORAEMON @FUJIKO PRO น่ารักม๊ากกกกเชิ้ตแต่งเลื่อมลายโดเรมอน ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ คูลมากๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 140 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

100.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

101.GIORDANO SIZE M-L เดรสแบบเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ช่วงเอง อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท

102.VERO MODA SIZE SIZE M DENIM ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ พับแขนติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

103.SHEIN SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 100 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

104.H&M SIZE S-M เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผูกโบว์หลัง ผ้าชีฟอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

105.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

106.เดรสพลีทสวยเก๋ สีชมพูสวย พลีทหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size คัตติ้ง M-L สวยมากกกกกค่ะสีสวยเก๋ ขาย 270 บาทสวยมาก ๆค่ะ

107.เสื้อพลีทสวยเก๋ สีชมพูนู๊ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด free size ค่ะ ขาย 180 บาท//CF//

108.CPS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย แม่ค้าซื้อจากช้อปค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ซื้อมาไม่ได้ใส่ คอลเลคชั่นล่าสุดดเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ เอวสูงไม่สั้นค่ะทรงน่ารักมาก ค่ะ ราคาเต็มสองพันกว่า ขาย 320 บาท ถูกมากกกก ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ //CF//

109.URBAN REVIVO SIZE L-XL อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสีเขียวสวยเก๋ ขาย 130 บาท

110.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 120 บาท

111.DRESS พลีทสีเหลืองดำน้ำตาลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลีทหรู ๆ เลยค่ะ free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

112.ZARA SIZE S เดรสสีฟ้าผ้าฝ้ายนิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36-38 ขาย 140 บาท

113.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 140 บาท

114.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

115.ALEXIE SIZE L คัตติ้ง M-L แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร)

116.AIGNER SIZE L MADE IN GERMANY ผ้า SILK 100% แนววินเทจเก๋ ๆ มีเสริมไหล่ สามารถเอาออกได้ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท แบรนด์แพงงงค่ะ

117.BUCKET COLOR SIZE M-L เดรสแบบเก๋น่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 130 บาท

118.KOOKAI SIZE 36 S-M MADE IN INDIA แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 สะโพก 36-38 ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

119.SCOLAR SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู แบบเก๋ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบน่ารักมากกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

120.DESMOND & DEMPSEY SIZE M-L จั๊มสูททแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินสวย ลายเก๋ เป็น limited ค่ะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ผ้าใส่สบายค่ะ เป็นลินิน ขาย 180 บาท

121.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สียีนส์เอวสูงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

122.Wochuan size m กางเกงแบบเก๋ลาย smiley น่ารักค่ะ ผ้าไม่หนาใส่สบาย ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ แนว street เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท//CF//

123.UNIQLO SIZE M ทรงสวยเอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 220 บาท เอวสูงเลยค่ะ//CF//

124.JUNCTION THE STREET SIZE M กางเกงยีนส์นิ่มทรงสวยเก๋ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140บาท//CF//

125.VIAGGIO BLU SIZE 2 กางเกงสีขาว off white กระดุมทอง ขนาด m เก๋ ๆ เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาทสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ //CF//

126.กางเกงลายน่ารัก แบรนด์ญี่ปุ่นเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M เอว 28-29 สะโพก 38 ขาย 140 บาท ผ้าดีสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ

127.BOKO THE COLLECTION SIZE L เสื้อคลุมสีเทาพลีทสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ไล่สีสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท พลีทหรู ๆ เลยค่ะ

128.CHOCOLRAFFINE SIZE M กระโปรงสวยเก๋ สีฟ้าขาว ผ้าฝ้ายเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดสม๊อกได้ค่ะ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวย ขาย120 บาท //CF//

129.JNBY FREE SIZE แบรนด์หรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ผ้าพลีท สีสวยเก๋ ๆ เท่ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

130.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าพลิ้ว ลายสวยเก๋หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวยหรูค่ะ ขาย 130 บาท //CF//

131.ZARA SIZE S เสื้อลายสก๊อต สม๊อกหลังเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท//CF//

132.H&M SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M แบบเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ ค่ะ สี off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกทหารเรือน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

133.FAIRWHALE SIZE M เสื้อสีน้ำตาลทองเหลือบดิ้นทอง ของจริงน่ารักสวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอวสม๊อก 27-28 ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ขาย 90 บาท

134.เสื้อคัตติ้งหรู ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size เบรเซอร์น่ารัก ๆ แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ชิค ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มากไม่ซ้ำใครค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

135.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

136.กระโปรงญี่ปุ่นเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายดอกไม้ ตัวนี้ผ้าสวยมากค่ะ ขนาด M เอว สม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

137.เสื้อพลีทสีดำสวยเก๋ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ ลายจุดขาวดำ ผ้าพลีทหรุ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 90 บาท

138.ZARA SIZE L เดรสแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าน่ารักทรงสวยค่ะ ขาย 100 บาท//CF//

139.ERROR DON DRAPER FREE SIZE เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ลายม้าลาย ขาวดำ เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ขาย 100 บาท

140.ZARA SIZE M อก 35++ เสื้อสีเขียวมิ้นท์ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท//CF//

141.TUSMIRE MADE IN KOREA SIZE M-L เดรสสวยหรู แบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนแต่งระบายน่ารัก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท//CF//

142.GIRL GO CRAZY BY JILL SIZE S คัตติ้ง M เสื้อแบรนด์หรูดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ด้านในกุ๊นเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม๊อกชายระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ //CF//

143.KYOUN G FIRE FIRE FREE SIZE เสื้อครอป เกาหลีเก๋ม๊ากกกกก ของจริงน่ารัก ก ไก่ล้านตัว ใครชอบดีไซน์เก๋ ๆ แต่งตัวชิค ๆ แนะนำค่ะ แมทกับเสื้อเกาะอก เสื้อยืดข้างใน กางเกงยีนส์ หรือ คาโก้เก๋ ๆ คือเท่สุด ๆ ค่ะ น่ารักมากค่ะ ขาย 100 บาท//CF//

144.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

145.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 90 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

146.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 ทรงสวยค่ะขาย 90 บาท

147.JNBY SIZE S-M ของแม่ค้าเองค่ะ ดีไซน์เก๋ม๊ากกก แต่งไขว้เก๋ ๆ อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ของจริงน่ารักดีไซน์เก๋มากค่ะ ด้านหลังเป็นสร้อยเก๋ ๆ ค่ะ

148.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

149.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลินินหรู ๆ เก๋ ๆ สี earth tone สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท ลินินหรู ๆ เลยค่ะ //CF//

150.JOURNAL STANDARD FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสวยเก๋ เอว แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

151.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เดรสลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 ผ้าพลิ้วเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 100 บาท

152.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ลายม้าลายเก๋ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

153.LH เสื้อแบบเก๋ เท่ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขนาด M-L แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าสีแต่งกระดุมน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากค่ะ ขาย 90 บาท

154.LAURA ASEHLEY SIZE 8 M-L อก 34++ ผ้าระบายลูกไม้เก๋ๆ spandex ยืดได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ เอว 27-28 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท //CF//

155.PEACBIRD SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีชมพูลายเก๋สวย น่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

156.ZARA SIZE XS เดรสลายจุดเก๋ ๆ คัตติ้ง XS-S อก 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

157.ZARA SIZE S ตามป้าย เสื้อตัวยาว หรือ minidress คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท ของจริงเก๋มาก ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ

158.GAP SIZE S เสื้อสีฟ้าแบบเก๋น่ารัก ๆ แต่งปัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 90 บาท//CF//

159.ZARA SIZE XS เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวย คัตติ้ง S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

160.H&M SIZE S อก 34 ลายดอกสวย ปลายแขนระบายหรู ๆ เก๋ ๆผ้าใส่สบาย พลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

161.GU SIZE M เสื้อแบบเก๋ ลายสก๊อต ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะ แบบเก๋สวย

162.RALPH LAUREN SIZE 4 M อก 34++ เสื้อปกเชิ้ต ลายดอกไม้คลาสสิคสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาทของแท้นะคะ//CF//

163.PIERO GUIDI เสื้อแบรนด์เก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขนาด S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆค่ะ ขาย 90 บาท
    ]

164.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 90 บาท

165.PLASTIC ISLAND JEANS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่ม spandex นิด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ทรงสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท//CF//

166.JINGGU APPAREL SIZE 4 L-XL เสื้อผ้าพลีทหรู สีเทาสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ อัดพลีททั้งตัวค่ะ ทรงสวย อกฟรี ของจริงสวยเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 90 บาท//CF//

167.JINGGU APPAREL SIZE 4 L-XL เสื้อผ้าพลีทหรู สีดำสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ อัดพลีททั้งตัวค่ะ ทรงสวย อกฟรี ของจริงสวยเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 90 บาท

168.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

169.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ลายโซ่สวยเก๋ ผ้า พลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยเท่ๆ ขาย 90 บาท//CF//

170.CUBE SUGAR SIZE S-M อก 34 ผ้าฝ้ายลายสวยเก๋ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท //CF//

171.DEERANDFLYER SIZE M อก 35++ สีเขียวขี้ม้าทรงสวยเก๋ ด้านหน้าแต่งเชือกเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกก แบบเก๋ไม่ซ้ำใคร คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้//CF//

172.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 80 บาท

173.PITTERE SIZE S-M เสื้อแบบเก๋น่ารัก แนววินเทจ แมทกับกางเกงเอวสูงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท //CF//

174.Aa’ Official FREE size อก 34++ เสื้อแต่งระบาย ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงสวย สีเขียวสวยมากๆ ค่ะ ผ้าเก๋ ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ //CF//

175.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท

176.XIAO FREE SIZE เหมาะกับ M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าตัดต่อผ้าพื้น ผ้าลาย ลูกไม้เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 36++ ขาย 90 บาท

[/size
    Last edited by jirapa; 23-07-24 at 17:26.

Comments from Facebook