กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // MUJI // UNIQLO // ZARA // JASPAL // STYLE NANDA // TORY BURCH // MISTY MYNX // COS // แบรนด์เยอะมาก แวะช้อปนะคะ สินค้าสภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ูู^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // MUJI // UNIQLO // ZARA // JASPAL // STYLE NANDA // TORY BURCH // MISTY MYNX // COS // แบรนด์เยอะมาก แวะช้อปนะคะ สินค้าสภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ูู^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.MISTY MYNX SIZE S SET เสื้อ + กระโปรง NEW คัตติ้ง M เสื้อ อก 35++ กระโปรง เอวยืดได้ สะโพก 37-40 ลายพิมพ์ logo แบรนด์ น่ารักสุด ๆค่ะ สีส้มละมุนขาว ราคาเต็มทั้งชุด 3 พัน up เก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 570 บาท คุ้มมากกกกกก ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ตกตัวละ 300 กว่าบาท (ไม่ร่วมโปร)

2.เสื้อแจ๊คเก็ตเกาหลี มีฮูทเก๋ ๆ สกรีนลายน่ารักค่ะ ตัดต่อผ้าลายสก๊อตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

3.GLORIA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งปักอก ซิปเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ สีเขียวขี้ม้า ขาย 170 บาท

4.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ คอลูกไม้ฉลุ มุก ไม่หนักนะคะ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนน่ารัก ทรงปล่อย ลายน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 220 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อก 35++

5.ZARA SIZE M-L เสื้อคลุมผ้าพลิ้วหรูม๊ากกกกก มีซับในตัว ใส่ปล่อยเท่ๆ หรือจะใส่กับโบว์ก็เก๋ค่ะ ทรงสวย ผ้าหรูสุด ๆค่ะ ลายหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาท // CF //

6.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายช่วงอกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 220 บาท

7.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อสีขาว off white หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยผ้าพลิ้วหรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ขาย 270 บาท // CF //

8.TORY BURCH SIZE S เสื้อลายเก๋ หรูมากกก กระดุมทอง logo คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสุด ๆขาย 270 บาท

9.CELINE PARIS SIZE 38 MADE IN ITALY เสื้อหรูม๊ากกกก ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงเรียบหรู ดูแพง แกรนด์ ๆ เลยค่ะ หายากมาก ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มหมื่น up ถูกมากกกค่ะ // CF //

10.MITCHELL & NESS FREE SIZE เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มลายพิมพ์เก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสกรีนลายเก๋น่ารักมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 320 บาท แบรนด์ USA // CF //

11.MOUSE FREE SIZE คัตติ้ง M-L น่ารักม๊ากกกกก ขีดสุดเลยค่ะตัวนี้ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ลำลองเก๋ ๆ กับยีนส์ กับกางเกงขาสั้นเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักจริงๆค่ะ ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ

12.COPETTE SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ สีครีมหรู ๆ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

13.DISNEY x URBAN REVIVO SIZE M LIMITED EDITION เดรสแบบเก๋สีเหลืองนวลน่ารักม๊ากกกกกสกรีนลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ใส่ตัวเดียวจบ ลำลองเก๋ ๆน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)

14.MARITHE FRANCOIS GIRBAUD PARIS SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ แต่งปักน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 5 พัน up // CF //

15.เสื้อผ้าพลีทหรู ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ลายพิมพ์เก๋สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ขาย 330 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ พลีทแน่น ๆ หรู ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

16.เดรสพลีท เป็นของใหม่ค่ะ สวยม๊ากกกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูหราสุด ๆค่ะ ขนาด free size สวยสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วผิวขาวค่ะ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

17.JASPAL เสื้อเชิ้ต ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ รุ่นตามหา ไม่เหลือ sale ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เก๋มาก ๆ ขาย 330 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆๆๆ แนะนำค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

18.JASPAL x POPEYE NEW ใหม่ป้ายห้อย คอลใหม่เลยค่ะ สวยน่ารักสุด ๆค่ะ SIZE S น่ารักสุดๆๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-42 แนะนำมาก ๆ ค่ะ รุ่นตามหา เป็น limited edition เลยค่ะ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม เกือบ 4 พัน ค่ะผ้าดีสุด ๆค่ะ ใส่แล้วทรงสวยน่ารักสุดๆ // CF //

19.เสื้อแบรนด์ ขนาด M-L ตัวนี้ผ้าดีม๊ากกกก ผ้าหรู ๆ มีน้ำหนักนิด ๆ แต่ไม่หนาค่ะ ผ้าคือดีๆๆๆๆม๊าก คัตติ้งหรูสุด ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สีเทา แบบเก๋ ๆ จะใส่ปล่อย หรือติดกระดุมก็ได้ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ขาย 320 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงเก๋ เท่ สวยมาก // CF //

20.เสื้องานแบรนด์ ขนาด M ผ้าไหมออแกนซ่าแบบหรู ๆ กระดุมคริสตัลหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์คริสตัลตรงคอ เก๋ หรู อก 34++ ขาย 220 บาท ของจริงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แบรนด์ตัดป้ายคอออกเพราะคันค่ะ

21.LA REVE MADE IN KOREA SIZE M หรู เก๋ มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ พลิ้ว ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายจุดน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

22.COS SIZE S-M อก 34 ยืดได้ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สีสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋ หรูสุดๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

23.ZARA SIZE L คัตติ้ง M ผ้าเก๋ ๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย แต่งกระดุมด้านหน้า อก 34++ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

24.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ เสื้อลายทางเก๋ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะทรงสวย ขาย 180 บาท

25.ZARA DRESS SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ลายเก๋สวย ผ้าชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ผูกโบว์คอน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

26.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

27.NIKO AND SIZE M-L สีกรมท่าอก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวย แบรนด์ดังญี่ปุ่น ตอนนี้เปิดช้อปในไทยที่ Mega บางนาแล้วค่ะ ขาย 180 บาท

28.KEIKO SIZE M เสื้อน่ารักม๊ากกกก แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ // CF //

29.ARTKA SIZE M เสื้อคลุมแบบเก๋ ผ้าพลิ้ว คอปกระบายหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท

30.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

31.EENK SIZE S เสื้อแบรนด์ดังเกาหลี ราคาเต็มแพงงงค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายเก๋ตรงคอหรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ขาย 170 บาท

32.ZARA SIZE M-L เสื้อสีฟ้าลายหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ ขาย 180 บาท

33.LEE SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 35++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มใส่สบาย อันนี้เป็น lee Japan ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายสก๊อต ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

34.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ สีเขียวลายเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ใส่ลำลองค่ะ ขาย 220 บาท

35.D’ZZIT FELIX THE CAT LIMITED EDITION ขนาด M อก 34++ แบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตาน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

36.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 180 บาท

37.ZARA SIZE M เสื้อสีขาว off white กระดุมุกเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารัก โบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

38.E/P เสื้อพลีทสีดำ ลายกระต่ายน่ารักมาก ๆค่ะ ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าเด้ง ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาท // CF //

39.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

40.HO BAK MADE IN KOREA อก 35++ สีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลีทนิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 180 บาท

41.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 220 บาท

42.เสื้อคลุมสีดำ หรือใส่แบบรูดซิปหน้าก็ได้ค่ะ แต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ เป็นซิปหน้า มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ขนาด FREE SIZE สายรูดหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

43.MANLUOXI SIZE M อก 35++ สีฟ้าขาวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

44.MARC BY MARC JACOBS SIZE 6 เสื้อแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เสื้อทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ขาย 350 บาท // CF //

45.CELINE PARIS SIZE ประมาณ S-M ค่ะ MADE IN PORTUGAL ผ้า วูลล์ ผสม nylon polyester หรูม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ของจริงสวยมากกกกค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย อก 34++ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) หรู สวยมาก ๆ จริง ๆค่ะ // CF //

46.RETRO GIRL SIZE M-L กระโปรงทรงเก๋ สีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว สม๊อกหลัง เอว 27-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

47.SANDRO PARIS SIZE M อก 34++ ผ้าพลิ้ว silk poly หรู ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ลายผ้าสวย ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 430 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

48.THE YULL 100% LINEN MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์เกาหลีหรู ๆ สีฟ้าอมน้ำเงิน สวยม๊ากกกกก แต่งสายรูดด้านข้างเก๋ ๆ ผ้าลินินนิ่มรีดง่ายค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะสีสวยมาก ๆ ใส่แล้วขาวค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

49.PAUL & JOE PARIS เสื้อไหมพรมหรู สีครีมไข่ ไหมพรมฉลุเก๋ ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆค่ะสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด free size ค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)

50.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 220 บาท

51.PIERRE BALMAIN PARIS เสื้อดีไซน์เก๋ หรูมาก ๆค่ะ ทรงสวยวินเทจนิด ๆ เก๋ ๆ ของแท้นะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34 ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

52.NAIN SIZE M-L อก 35++ MADE IN KOREA เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ขาย 220 บาท

53.LIME SIZE M เสื้อไหมพรมเก๋ ๆ ลายสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไม่ร้อนนะคะ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ไม่หนาค่ะ ใส่ธรรมดาได้ค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

54.WORDTROBE FREE SIZE คัตติ้ง L อก 35++ ผ้าลินิน หรูม๊ากกกก แบบเก๋ ๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท// CF //

55.LE COQ SPORTIF SIZE S เสื้อไหมพรม แต่งซิปหน้า ดีไซน์เก๋สวย สีน้ำเงิน แต่งระบายด้านหน้า น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

56.STYLE NANDA FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 220 บาท แบรนด์หรูๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

57.WHITE HOUSE BLACK MARKET SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าลูกไม้ หรูม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ขาย 270 บาท // CF //

58.เดรสพลีทสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ผ้าเด้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย สีสวยมาก ๆค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

59.DRESS ลูกไม้งานแบรนด์ หรูม๊ากกกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้าลูกไม้ฉลุมีซับให้ค่ะ สวยเก๋สุด ๆค่ะ ของแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว หรูมาก ๆ ผ้านิ่มผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงสวยมากค่ะ แนะนำสุด ๆ // CF //

60.กระโปรงยีนส์แบรนด์ Japan น่ารักสุด ๆค่ะ ป้ายห้อย ยีนส์คอตตอลหรู ๆ เลยค่ะ เอวยืด ผูกโบว์ เอว 28-30 สะโพกฟรี แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

61.ZARA SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 คัตติ้ง M แต่งปักดอกเก๋ ๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ

62.DRESS งานดีไซน์ ผ้าพลิ้วหรู แต่งสกรีนลายเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ขนาด free size คัตติ้ง M-L สีดำ แบบเท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพกฟรี ขาย 330 บาท // CF //

63.DRESS ฮูท ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักสีดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งสกรีนน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขนาด M สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท// CF //

64.GIORDANO SIZE M-L เอว 28 เอวสูง สะโพก 38-40 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท แนะนำค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ทรงสวยมากๆ // CF //

65.MASSIMO DUTTI SIZE XL เอว 32 สะโพก 42 ยืดได้ค่ะ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

66.FILA x MAISON MIHARAYASUHIRO SIZE M LIMITED EDITION น่ารักม๊ากกกกก รุ่นหายาก เก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าลาย logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวยืดได้ // CF //เอว 27-30 สะโพก 37-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร)

67.VERA WANG SIZE S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆสีดำ ทรงสวย ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงงง ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)

68.HYY JEANS SIZE M เอวสูงปรี๊ด เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้านิ่มม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาเก๋ ๆ สีสวยค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

69.JASPAL SIZE S-M เอว 27 สีชมพูพาสเทลทรงสวยเก๋ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปักกระเป๋าหลัง เอวสูงน่ารักค่ะ ตัวนี้เก็บเอวเข้ามาค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

70.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

71.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

72.กางเกง sport สีเขียวมิ้นท์ สวยเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านในมีสายรูด เป็นงานแบรนด์ค่ะ ขนาด L เอว 30 สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ แนะนำค่ะ เท่มากกกกก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

73.GU SIZE M เอวสูงเก๋ ๆ ลายสก๊อตสีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

74.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ

75.กางเกงแบรนด์ญี่ปุ่น แบบเก๋น่ารัก ลายทางขาวดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขา 4 ส่วนใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

76.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 สีฟอกสวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาท สวยมากกก ค่ะ ทรงนี้สวยสุด ๆ ค่ะ // CF //

77.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE S เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย เอวสูง ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 220 บาท ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ

78.ZARA SIZE S ยีนส์กระดุม สีฟอกสวย เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวย ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

79.FUTURE COLLECTIVE GARRIELLA KAREFA-JOHNSON SIZE S คัตติ้ง M เอวสูง คาร์โก้ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 ขาจั๊มเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

80.MERMOZ SIZE S MADE IN KOREA กางเกงแต่งเข็มขัดข้าง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ พริ้วๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36-37 ของจริงสวยม๊ากกกค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สีเทาเข้มหรูสุด ๆ ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้

81.GATELESS SIZE F ตามป้าย คัตติ้ง M-L จั๊มสูทเอี๊ยมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 สีดำ สม๊อกอก ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท MADE IN KOREA ผ้าดีมากกกกค่ะ // CF //

82.ZARA SIZE XS เสื้อลายม้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองสวย คัตติ้ง S อก 33-34 ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 260 บาท

83.AMAOSHOP SIZE0 คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋ น่ารักม๊ากกกกก ใส่แบบเปิดไหล่ก็ได้นะคะ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ เก๋มาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ // CF //

84.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท

85.IZZUE FREE SIZE อก 35++ ปกเชิ้ต ทรงปล่อย สภาพเหมือนใหม่ น่ารักค่ะใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

86.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีม คอระบายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 220 บาท

87.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปสองครั้ง น่ารักมากกกก เก๋สุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก แต่งระบายลูกไม้กระดุมคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกก // CF //

88.NOW OR NEVER ขนาด M เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกก ของแม่ค้าเองค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้าเก๋ ๆ ชายห้อยระบายเก๋ ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

89.MIAOMIAO SIZE M เสื้อสีฟ้า คอปก ผ้าคอตตอลยีนส์แบบเก๋ กระดุมน่ารัก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย100 บาท

90.H&M SIZE XL อก 36++ สะโพกฟรี ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทรอปิคอลสวย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ เก๋มาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

91.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ขาย 140 บาท

92.MULTILAB SIZE XL เสื้อผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง L-XL น่ารักม๊ากกกกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ของจริงน่ารักสุด ๆ คะ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ น่ารัก

93.DISNEY THE M SLAN SIZE M-L อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ลาย Disney เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท Disney x M slan แท้ ๆ ค่ะ

94.LOVE UNIVERSITY SIZE L เสื้อสีขาว แบบเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย อก 35++ เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

95.OLD DRIVER SIZE S เสื้อแบบเก๋ คอปกทหารน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 170 บาท น่ารักมากกกกก // CF //

96.เสื้อผ้าลูกไม้ สวยมาก ๆค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย ขนาด S แต่งกระดุมเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

97.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140บาท

98.MAMMON STUDIO SIZE M-L น่ารักม๊ากๆๆๆ แบบเก๋ ๆ คอปก แต่งปักที่คอ แขนระบายลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 140 บาท

99.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท

100.MEET SIZE M เสื้อปักฉลุ แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบาย แขนยกจับจีบน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ อก 34+ ขาย 140 บาท // CF //

101.JWANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ แบบเก๋ ๆ เท่ ๆ แต่งกระเป๋าหน้า ทรงเรียบ ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท limited for Uniqlo ค่ะ // CF //

102.MUJI SIZE L เสื้อผ้าลินิน แบบเรียบเก๋ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ รีดไม่ยากนะคะ ขาย 130 บาท

103.เดรสงานแบรนด์ลายโซ่เหลือป้ายข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสายพู่ ผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

104.JAMILRO BY RAPUNZEL SIZE M น่ารักม๊ากกกก อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งโบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆค่ะ

105.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ผ้าดีสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ กระดุมมุกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆค่ะ ขาย 100 บาท

106.เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารักมาก ๆค่ะ ปล่อยชายระบาย ผ้านิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ งานแบรนด์ตัดป้าย ขนาด M-L อก 36++ ขาย 140 บาท // CF //

107.DISNEY X H&M SIZE UK10 M อก 34++ น่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

108.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ แต่งระบายแขนน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มลายดอกสวยเก๋ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท// CF //

109.SUGAR SPOON FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น สีเทาเหลือบ ๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักมากกกก

110.ROSE SIZE 6 M อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าสวยเก๋ คอปก น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาทของจริงน่ารักมากกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

111.POMELO SIZE S เสื้อสีส้มสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักแน่น ๆ โบว์หน้าเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34+ ขาย 180 บาท สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

112.DANA SIZE M เดรสแบบเก๋ ลายผ้าสวย เว้าเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

113.MORGAN SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสสวยหรูระบายชายเก๋สุด ๆ ค่ะ หรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)

114.ALA CARTE SIZE XXL ตามป้าย คัตติ้ง L-XL อก 36++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยหรูเก๋มาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าลูกไม้ละมุน หรูมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท มีซับในตัว ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

115.BLACK TRENTO FLOWER SHIRT แบรนด์หรูๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เท่ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34 ผ้าดีมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 140 บาท

116.POMELO SIZE M เสื้อเชิ้ตผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สบายๆ ค่ะ ลายส้มเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 140 บาท

117.C&D SIZE 38 M เดรสทรงสวยเก๋ ผ้าลินิน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)

118.ESP SIZE S อก 34 แต่งปักเก๋ ๆ ปกเชิ้ต ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

119.EP SIZE S เดรสลายดอกทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สวยสุด ๆ ขาย230 บาท (ไม่ร่วมโปร)

120.ISSUE SIZE 38 M NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 270 บาท เก๋มาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ (ไม่ร่วมโปร)

121.WALK-IN CLOSET NEW SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งหรู ๆทรงสวย อก 34 เอว 26-27 สวยม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

122.SUPASRI SIZE S SET เสื้อ + กระโปรงลายเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36 ใส่คู่กันน่ารักมา ก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ

123.กางเกงพลีททรงสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาไขว้ ขนาด free size สวยเก๋ม๊ากกก สีเทาหรูหรา ดูแกรนด์สุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูจริง ๆ ค่ะ // CF //

124.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขนาด M เอว สูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 170 บาทน่ารักม๊ากกกก

125.BEAUTIFUL HUMAN SIZE XS แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรูหราสุด ๆค่ะ เอว 25 สะโพก 35-36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยนะคะ นิ่มๆ ทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

126.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 270 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

127.XXZXX THE XZVP SIZE 13 เสื้อปกเชิ้ตเก๋ ๆ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ตรงชายเป็นผ้า 2 ชั้น มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะ ตัวนี้ ขนาด S-L ได้ค่ะ อก 35++ // CF //

128.DONORATICA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ อก 33-34 ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย90 บาท

129.VICTORIA SECRET ขนาด M S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ สะโพก 37-42 เดรสชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชุดนอนแบบน่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหลังเป็น logo PINK ขาย 100 บาท น่ารักมากกกกก // CF //

130.J. SPILL MADE IN KOREA เสื้อเกาหลีทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

131.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สี off white แต่งหมุดกระดุมอก เก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท
    [/url]
    [url=https://pic.in.th/image/A05662F4-7DF5-4942-AEEB-61E406900173.Q1zzkL]

132.HAND STICH SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ คอปกเก๋ ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีครีมผ้าฝ้ายลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

133.SANDRO SIZE 1 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ คอวีทรงสวย ผ้านิ่มใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท// CF //

134.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายทางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท

135.JEEP SIZE S-M อก 34 ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลาย logo JEEP แบรนด์แท้นะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท แบรนด์ JEEP เท่ๆ เลยค่ะ

136.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 90 บาท

137.UNIQLO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 33+ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท

138.UNIQLO SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท

139.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

140.เสื้อคลุมปักเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท

141.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิ้วลายเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาวทรงสวยค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

142.JOSFER MADE IN ITALY ผ้าลินิน 100% LINEN เสื้อสีชมพูพาสเทลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ขนาด M-L เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าน่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 100 บาท

143.FEEL XANADU SIZE 4 M เสื้อแขนระบาย สีน้ำเงินขาวทรงสวยเก๋ กระดุมมุกน่ารัก คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

144.LE-VELY MADE IN KOREA เสื้อสีโอโรส ผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัล เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เรียบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

145.F-T-F-X FREE SIZE เหมาะกับ L-XL อก 35++ เสื้อสีดำ แต่งสม๊อกสายรูดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

146.ON & ON SIZE M-L เสื้อสีเหลืองผ้านิ่ม คอปกเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้า ใส่สบาย ๆ อก 36++ ด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

147.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

148.DREMKIE SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งโบว์เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 90 บาท // CF //

149.COS SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ คอปกน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ ทรงน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท // CF //

150.ESPRIT SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ แขนระบาย 2 ชั้น ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ

151.SHEZI SIZE L-XL อก 36++ สีชมพูเก๋ ๆ แต่งปักปก สีชมพูจริงสวยนะคะ พอเข้ากล้องจะดูซีดค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

152.DAILYLOOK MADE IN KOREA อก 35++ สีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักค่ะ

153.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

154.ZARA SIZE XL เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 38++ ผ้านิ่มใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

155.ZARA SIZE M กางเกงสก๊อต ผ้านิ่มทรงสวย เอวยืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

156.THEORY LUX SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีขาวลายเส้นดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38 แบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

157.AS KNOW AS SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สม๊อกเอวหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าข้างทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 90 บาท // CF //

158.DISTINCTIVE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวย เอวยืดพิมพ์อักษรเก๋ ๆ ทรง sport girl น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท เป็นซิปหน้าค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ

159.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋ ลายดอก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆค่ะ

160.NIKE SIZE S อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งสายรูดด้านหน้าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

161.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

162.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

163.B+AB เสื้อแบบเก๋สีเหลืองสวย สายด้านข้างแต่งรูดผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 90 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะขนาด M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

164.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ แต่งผ้าทอทวีตน่ารัก ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 ค่ะ ครั้งแรกได้ M ตัวนี้ XS คัตติ้ง S อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

165.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

166.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 90 บาท น่ารักมากกกกก

167.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 90 บาท

168.ANNA SUI SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำเก๋ ๆ เหมาะกับ S-M ผ้าสวยหรู ผ้าสองชั้นคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 170 บาท ของแท้นะคะ ผ้าทอหรู ๆ แต่งระบายลูกไม้

169.COCOHOME STUDIO FREE SIZE เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขนาด free size คัตติ้งเนี้ยบ ๆเกาหลี ๆ แขนระบายเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลอง แมทกับกางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 90 บาท ใส่คลุมเสื้อกล้ามก็เก๋ค่ะ น่ารักสุด ๆ// CF //

170.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

171.SPELL-EDIT SIZE L เสื้อผ้าพลิ้วลายจุด แบรนด์หรูๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนก็เท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ๆ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ลุคคูลมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

172.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะ

173.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

174.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

175.DEAREST SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง น่ารักม๊ากกกก แต่งคอระบายลูกไม้แนวโรโทร โรแมนติค ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 90 บาท

176.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 90 บาท

177.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 90 บาท

178.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท

179.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

180.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

181.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

182.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 90 บาท

183.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

184.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

185.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

186.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 80 บาท

187.เสื้อไหมพรมตัดต่อผ้าคอตตอล แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 120 บาทน่ารักมากกกก // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 07-09-24 at 00:45.

Comments from Facebook