ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 10

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 10 of 73 FirstFirst ... 891011122060 ... LastLast
Results 91 to 100 of 728
    balladolla's Avatar
    balladolla is offline Trusted Member Brandname Fan
    balladolla's Bank Account
    • Bank Account 1: 711X4X1X8X
    • Bank Account 2: 132X0X3X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

คือยังไม่ค่อยเข้าใจ เรื่องรายละเอียดที่ให้เขียนลงในกระดาษ เอ4 แล้วให้ถือถ่ายรูปค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะให้เขียนอะไรลงไปบ้าง เพราะที่แจ้งมามันกว้างมากๆ ไม่รุ้จะเขียนยังไงค่ะ
    รบกวนให้ไอเดียด้วยต่ะ
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ

maewnum is offline Trusted Member Brandname Fan
    maewnum's Bank Account
    • Bank Account 1: 036X0X9X5X
    • Bank Account 2: 375X0X2X8X
    • Bank Account 3: 519X0X2X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

upload รูปแล้ว ยืนยันข้อมูลแล้ว
    แต่ระบบยังให้ใส่รูปอีก
    มีข้อความสีแดงขึ้นมาตามนี้ค่ะ "9/8/53 รูปถ่ายหน้าตรงขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973"
    ทั้งๆที่รูปเล็กกว่า 200 kb และเป็น file jpg
    รบกวน webmaster ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by maewnum View Post
    upload รูปแล้ว ยืนยันข้อมูลแล้ว
    แต่ระบบยังให้ใส่รูปอีก
    มีข้อความสีแดงขึ้นมาตามนี้ค่ะ "9/8/53 รูปถ่ายหน้าตรงขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973"
    ทั้งๆที่รูปเล็กกว่า 200 kb และเป็น file jpg
    รบกวน webmaster ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ให้ส่งรูปมาใหม่ครับ ตามรายละเอียดในลิงค์ที่ให้ครับ

ขอบคุณครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by balladolla View Post
    คือยังไม่ค่อยเข้าใจ เรื่องรายละเอียดที่ให้เขียนลงในกระดาษ เอ4 แล้วให้ถือถ่ายรูปค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะให้เขียนอะไรลงไปบ้าง เพราะที่แจ้งมามันกว้างมากๆ ไม่รุ้จะเขียนยังไงค่ะ
    รบกวนให้ไอเดียด้วยต่ะ
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    อันนี้ผมมาตอบช้าไป เป็น TM เรียบร้อยแล้วนะครับ

แนะนำกระทู้นี้ครับ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ

maewnum is offline Trusted Member Brandname Fan
    maewnum's Bank Account
    • Bank Account 1: 036X0X9X5X
    • Bank Account 2: 375X0X2X8X
    • Bank Account 3: 519X0X2X6X

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ให้ส่งรูปมาใหม่ครับ ตามรายละเอียดในลิงค์ที่ให้ครับ

ขอบคุณครับ
    up รูปใหม่แล้วค่ะ
    แต่ยังเป็นเหมือนเดิมเลย
    ไซส์รูปแค่ 134 KB แต่ก้อยังให้ up ใหม่ค่ะ

earthzuka is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default ติดตามเรื่อง

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

8

Quote Originally Posted by maewnum View Post
    up รูปใหม่แล้วค่ะ
    แต่ยังเป็นเหมือนเดิมเลย
    ไซส์รูปแค่ 134 KB แต่ก้อยังให้ up ใหม่ค่ะ
    รูปถ่ายหน้าตรงส่งมาใหม่อีกครั้งครับ ขอรูปที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973

8

Quote Originally Posted by earthzuka View Post
    (อ่านจบแล้วลบได้)
    ได้แจ้งไปแล้วในระบบ เมื่อวันที่ 26/9/53 ข้อความตามนี้

26/9/53 เอกสารในรูปถ่ายหน้าตรงตัวหนังสือจางไม่ชัด ขอที่ตัวหนังสือสามารถอ่านได้ครับ ขอบคุณครับ

กระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973

Peek-ka-boo's Avatar
    Peek-ka-boo is offline Registered Member Newbie Brandname

LPN CNX BKK NYC

ส่งเอกสารการสมัครไป 4-5 วันแล้วครับ
    ยังไม่ได้ดาวเลยครับ เช็คแล้วก็ยังไม่มีตัวหนังสือแดงๆ
    ให้ส่งเอกสารใหม่ ฝากตรวจสอบด้วยครับ

ทิวลี่ทวิน is offline Trusted Member Newbie Brandname

Default ส่งเอกสารไม่ผ่านค่ะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Page 10 of 73 FirstFirst ... 891011122060 ... LastLast