ด่วนค่ะ!!!!!!!ไม่ทราบมีเพื่อนๆคนไหน เคยซื้อของจากคุณWardrobe09 บ้างคะ - Page 13

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 13 of 13 FirstFirst ... 3111213
Results 121 to 129 of 129
    Indian is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ค่ะ หน่องนะคะ

เห็นคุณฝนกำลังทยอยเคลียร์เรื่องให่กับเพื่อนๆท่านอยู่ ก็เลยไม่รุกเร้าอะไร คิดว่าเดี๋ยวคงถึงคิวเราเนอะ
    แต่คุณฝนก็มี mail มานะคะ 2-3 อัน เรื่องขอเบอร์บัญชี ก็ให้ไปนะคะ แต่ก็มีตอบไปว่า เข้าใจสถานการณ์
    ถ้าได้สั่งกระเป๋าและมีของจริงๆ อันนี้ รออยู่ เพราะตัวเองก็ต้องรับผิดชอบของที่สั่งไปเหมือนกันใช่ไหมคะ

แต่ถ้าไม่มีกระเป๋าก็ขอคืนเงินค่ะ เข้าใจว่า"น้องสาว"คุณฝนบอกว่าให้รอจนวันที่ 10 ก็รอมาตลอดค่ะ
    เข้ามาดูในนี้เรื่อยๆ ก็เข้าใจว่าคุณฝนรับผิดชอบดี...ในระดับนึงเหมือนกัน
    ก็สั่ง pre ไป โอนไป 10,000 ตั้งแต่วันที่ 11/6/52
    ไม่รู้นะคะ ว่าจะ"งานเข้า" หรือเปล่า โทรไปเครื่องปิดค่ะ ก็เลย mail ไปด้วยค่ะ

ขอ เฮ้อ!!!ดังๆทีนะคะ

jeets_key's Avatar
    jeets_key is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

สั่นสะเทือนวงการ pre order อีกราย...

เฮ้อ...ต่อไปจะกล้าสั่งของได้ยังไงเนี่ย
    ขอบคุณ SBN มากมายค๊าาา

marisa is offline Registered Member Brandname Fan

Blog Entries
    1

เราก็อเป็นอีกคนนะคะที่พรีกับคุฯฝน เราวางมัดจำไป10000บาทคะ หลังจาที่มีการทวงเงินค่ามัดจำคืนอยู่สองสามวัน มาวันนี้เราได้รับเงินค่ามัดจำคืนแล้วคะ ดีใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกก คราวหน้าคงต้องระวังยิ่งกว่านี้แล้วคะ
    เอาใจช่วยเพื่อนทุกคนให้ได้เงินคืนนะคะ

zeronui is offline Trusted Member Newbie Brandname
    zeronui's Bank Account
    • Bank Account 1: 423X5X6X7X

ดีจังค่ะ ได้เงินคืนแล้ว ของเราเค้านัดวันอังคารแต่เงียบไปเลย สงสัยคงต้องรอดูวันพรุ่งนี้อีกหนึ่งวัน
    เฮ้ออออ โดนแฟนด่าเละเลยค่ะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    wannit's Bank Account
    • Bank Account 1: 524X0X8X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by maetualek View Post
    รอบนี้ เราพรีไปด้วยคะ 2 ใบ มัดจำไว้ 10000 บาท

เราได้ข้อมูลจากคุณฝนว่าไปประชุมญี่ปุ่นกลับมาปลายเดือน อาจจะได้ของมาบางส่วน หรือรอจกพี่สาว ช่วง 10 กค. มี 2 รอบ

เราโทรสองวันก่นอไม่มีคนรับ วันนี้โทรติดต่อไม่ได้ ส่วนเว็บ trendy เขียนว่า ปรับปรุง รอลงของใหม่

เราก็รอ รอ อย่เช่นกัน กังวลนิดๆ พอตอนนี้เห็นกระทู้ อืมมมม จะยังไงเนี่ย

ถ้าคุณ ได้ข่าวฝากบอกต่อ pm เราหน่อยนะคะ

ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by Bibi View Post
    หวัดดีคะ ชื่อ โมคะ ไม่ต้องงงคะเพราะได้ใช้ Log in ของน้องสาวคะ

คือว่าคิดมาหลายวันแล้วคะว่า จะเข้ามาในห้องร้องเรียนดีหรือเปล่า แต่คงจะต้องรบกวนเพื่อน
    สมาชิกช่วยเหลือหน่อยนะคะ ได้รู้จักคุณฝนเพราะได้ไปเจอเวปที่คุณฝนขายกระเป๋าอะคะ เลย
    ลองโทรไปคุยกะคุณฝนมา วันที่15 ของเดือที่แล้วคะ สรุปได้ให้ซื้อกระเป๋าไปโดยมัดจำไป
    จำนวน 10000 บาท โอนไปวันที่ 19 ของเดือนที่แล้ว ได้ตกลงกันเรียบร้อยดีทุกอย่างคุณฝน
    คุยดีมากและก็บอกกะเราว่า กระเป๋าจะได้เดือนนี้ เพราะต้องใช้เวลา และเลือกให้ถูกใจเรามากที่
    สุดเพราะเราอยากได้กระเป๋า สภาพดีดี คะทุกอย่างผ่านไปโดยไม่มีปัญหา เราได้คุยกะคุณฝน
    จนมาทราบว่าคุณฝนเดินทางไปญี่ปุ่นกะที่ทำงาน และจะเดินทางไปหาพี่สาวคนที่ดูแลเรื่องกระเป๋า

จนคุณฝนกลับมาเราได้คุยกะคุณฝน หนึ่งครั้ง จนในที่ 30ของเดือนที่แล้วมี mailแจ้งเรื่องที่
    คุณฝนมีปัญหาหะลูกค้าในเวปนี้ เราก็รู้สึกไม่สบายใจพอสมควร แต่ก็ได้โทรไปคุณกับคุณฝน
    เรียบร้อยจนเราโอเคที่จะรอกระเป๋าของเราต่อไป ที่เราคิดไม่ทวงเงินจากคุณฝนนั้นเพราะเราคิดว่า
    คุณฝนอาจจะมีเรื่องเข้าใจผิดกะลูกค้า แต่เราไม่ได้คิดว่าคุณฝนจะมีความคิดหลอกลวงเงินของ
    ลูกค้า เพราะเราก็ติดตามดูเรื่องคุณฝนมาตลอด คุณฝนก็เริ่มจะคืนเงินลูกค้าที่ไม่สบายใจ
    หลายคนไปแล้ว ใจดีสู้เสือต่อไปคะะ อิอิ

จนมาถึงวันนี้คะ เราติดต่อคุณฝนไม่ได้เลยคะ เราโทรไปครั้งสุดท้ายคือวันพฤหัส คุณฝน
    ไม่ได้รับสาย แต่ก็ได้โทรกลับมาหาเรา แต่เสียงดังมากเลยไม่ได้คุยกัน วันศุกร์ได้โทรไปหาคุณฝน
    ตอนเย็นๆคะ ครั้งนี้ติดต่อไม่ได้คะ เลขหมายที่ท่านเรียกไม่สมารถติดต่อได้ในขณะนี้คะ เราคิดว่าแบต คงหมดไม่เป็นไร ใจดีสู้เสือต่อไปคะ วันเสาร์โทรไป ก็ปิดมือถือคะ โทรไปตลอดเวลา วันอาทิตก็ โทรไปคะก็เหมือนเดิมปิดมือถือคะ เราก็ยังคิดนะว่าคุณฝนคงมีธุระ หรือไม่สบาย
    แต่พอเช้าวันจันทร์ โทรไป เกือบจะ 9โมง มือถือเปิดคะรู้สึกสบายใจขึ้นมานิดคะ แต่คุณฝน
    ไม่ได้รับสาย รอจนเที่ยงกว่าๆๆ ก็ไม่รับสายเราอีก จนตอนเย็นโทรไปคุณฝน ปิดมือถือไปแล้วคะ
    จนถึงตอนนี้ยังไม่สมารถติดต่อคุณฝนได้เลยคะ รู้สึกแย่มากคะถ้าเพื่อนคนไหนได้ติดต่อคุณฝน
    ได้โปรดบอกคุณฝนให้ติดต่อกลับมาหา โม ด่วยคะ เสียความรู้สึกจริงๆคะ เพราะไว้ใจคุณฝน
    มาตลอดเวลาแต่ถึงตอนนี้ เริ่มแปลกๆๆจิง จิงคะ
    คุณฝนคะ ถ้าได้อ่านแล้วติดต่อกลับมาหา โมด้วยนะคะ เพราะถ้าไม่ติดต่อกลับ งานเข้าแน่ๆคะ
    คงต้องขอเงินคืนแล้วคะ ขอย้ำว่าด่วนนะคะ

อืม เดินทางออกนอกประเทศ ไปญี่ปุ่นด้วย

maetualek is offline Citizen Member Brandname Fan

Default wardrobe

update แจ้งข่าวค่า

เราไม่รู้หรอกนะคะว่าสถานการณ์คุณฝน เป็นยังไง กระเป๋าที่บอกว่าน่าจะได้บางส่วน 10-07-09 นี้
    แต่คงไม่ได้แล้ว เพราะ คุณฝนโอนตังค์คืนให้แล้ว ที่พรีไป 10000 บาท

ก็ดีใจคะที่ได้เงินคืน แอบเสียดายยนิดนึงที่ไม่ได้กระเป๋า ตามตั้งใจ ก็คงต้องขอบคุณคุณฝนที่คืนมัดจำให้เมือ่ไม่ได้ของ คะ

Kalyakan's Avatar
    Kalyakan is offline Citizen Member Brandname Fan

เคยฝากพรีกับคุณฝนเหมือนกันค่ะ รอมา 2 เดือนกว่า(หรือมากกว่าจำไม่ได้ รอจนลืม) ก็ยังไม่มีแนวโน้มว่าจะได้ของเหมือนกัน (ตอนนั้นก็คิดว่าเป็นเราคนเดียวที่ยังไม่ได้ของ) แต่ที่ไหนได้......

ตอนนี้ได้รับเงินคืนเรียบร้อยแล้วค่ะ

aiyouu's Avatar
    aiyouu is offline Trusted Member Master Brandname
    aiyouu's Bank Account
    • Bank Account 1: 173X1X1X5X

แจ้งข่าวค่ะ

ขอความร่วมมือ เพื่อนๆร่วมด้วยช่วยกันนะคะ

กรุณาส่งข้อมูลที่คุณคิดว่ามีประโยชน์ต่อการดำเนินคดีนี้ไปที่

http://www.ecdpolice.com/?name=complaint

ช่วยกันค่ะ ตำรวจจะได้ทำงานได้เร็วขึ้น

ขอบคุณทุกๆ pm และน้องที่น่ารักคนนึงที่มีน้ำใจไปติดต่อผู้กองที่กองบังคับการปราบปราม อาชญากรรมทางศก.ให้นะคะ (บอกชื่อไม่ได้ เพราะน้องเค้าไม่ประสงค์ออกนามค่ะ )

ยังไง case นี้เอ๋ยกัดไม่ปล่อยแน่ค่ะ คนเราไม่สำนึก ก็ไม่ควรได้รับการให้อภัยค่ะ อย่างนี้มันไม่ใช่นิสัยเสียนะคะ มันกินลึกเข้าไปถึงสันดาน แก้ไม่หายหรอกค่ะ ต้องกำจัดออกลูกเดียว
    Je ne veux pas travailler

MaLi is offline Registered Member Brandname Fan

เคยพรีค่ะ
    รอ2เดือนไม่ได้ของ เลยขอคืนเงินน่ะค่ะเพราะรอไม่ไหวอยากใช้เร็วๆ แต่คุณฝนก็คืนมัดจำให้นะคะ
    นึกว่าของเรามันไม่มีของจิงๆซะอีก โชคดีจังที่ได้เงินคืน

Page 13 of 13 FirstFirst ... 3111213