ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 21

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 21 of 73 FirstFirst ... 1119202122233171 ... LastLast
Results 201 to 210 of 728
    JapZee is offline Trusted Member Brandname Fan
    JapZee's Bank Account
    • Bank Account 1: 747X1X7X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BKK / Nakon Pathom

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

รบกวนเชคหน่อยคะ มีส่งรูปถ่ายกลับเป็นแนวตั้งตามที่ได้รับแจ้งแล้ว แต่ทราบว่า upload ผ่านรึเปล่า เพราะไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยอะคะ ช่วยเชคให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

แมวน้อยชอบเที่ยว is offline Trusted Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

แมวน้อยชอบเที่ยว คิวเปลี่ยนเป็นคิวที่ 2339 ค่ะ
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมวันนี้ค่ะ
    รบกวนช่วยดูว่าเอกสารครบถ้วน ใช้ได้รึยังคะ

ขอบคุณมากค่ะ

niiikky is offline Trusted Member Newbie Brandname
    niiikky's Bank Account
    • Bank Account 1: 231X1X2X3X

Smile Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

สวัสดีค่ะ
    id : niiikky ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปแล้วนะค่ะ รูปถ่ายหน้าตรงค่ะ ได้คิวที่ 2266 นะค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ
    ส่งไปห้ารอบแล้วไม่ผ่านสักที ยังงัยต้องรบกวนด้วยนะค่ะ

ขอบคุณ admin siambrandname นะค่ะ

Sinaemon is offline Trusted Member Brandname Fan
    Sinaemon's Bank Account
    • Bank Account 1: 634X0X9X5X

id : sinaemon
    ส่งเอกสารแก้ไข บัตรประชาชน + book bank แล้วนะคะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    คิวที่ : 2202

รอ รอ นะคร๊าา

PisTaChio is offline Trusted Member Newbie Brandname
    PisTaChio's Bank Account
    • Bank Account 1: 403X0X4X8X
    • Bank Account 2: 613X1X8X6X

https://www.facebook.com/pistachiol

Admin คะ จะขอใช้เลขบัญชีของธนาคารกสิกรเพียงธนาคารเดียวค่ะ อีกธนาคารสมุดบัญชีเล่มจริงหาย และยังไม่สามารถดำเนินการแจ้งความทำใหม่ได้ เนื่องเป็นอีสุกอีใสค่า T^T รบกวนแอดมินช่วย Approve TM ให้หน่อยนะคะ ชอโทษด้วยค่ะที่ทำให้ยุ่งยาก และขอบคุณมากนะค่ะ

id: PisTaChio

แมวน้อยชอบเที่ยว is offline Trusted Member Newbie Brandname

แมวน้อยชอบเที่ยว คิวที่ 2332
    ส่งเอกสารใหม่ไปแล้วตั้งแต่ศุกร์ที่ 24 แต่ comment ตัวแดงวันที่ 20/8 ยังอยู่ค่ะ
    รบกวนเช็คให้หน่อยนะคะว่าใช้ได้รึยัง

lunar is offline Trusted Member Newbie Brandname
    lunar's Bank Account
    • Bank Account 1: 980X8X2X5X

Suratthani,Thailand

Lunar คิวเลื่อนเป็น 2304 แล้วนะคะ ส่งรูปหน้าตรงอันใหม่ที่เห็นว่ามือกำลังถือเอกสารแบบชัดๆไปให้แล้วนะคะ รบกวนเช็คด้วยนะคะ ขอบคุณทีมงานมากๆค่ะ

Handtasche is offline Banned User Brandname Fan
    Handtasche's Bank Account
    • Bank Account 1: 664X1X0X2X
    • Bank Account 2: 175X2X8X9X
    • Bank Account 3: 299X8X9X0X

User: Handtasche
    คิวที่ 2399 ไม่ทราบว่าทางทีมงานได้รับเอกสารเรียบร้อยหรือยัง ค่ะ

Sinaemon is offline Trusted Member Brandname Fan
    Sinaemon's Bank Account
    • Bank Account 1: 634X0X9X5X

ขอบคุณ Admin Siambrandname นะคร๊าา ได้แล้ว เย้....^^

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by lunar View Post
    คิวที่ 2311 แอคเคาท์ Lunar อัพรูปหน้าตรงให้ใหม่แล้วนะคะ คราวที่แล้วเข้าใจว่ากรอกข้อความไม่ครบถ้วน คราวนี้ทวนหลายรอบแล้ว ข้อความในกระดาษ A4 ครบถ้วนตามที่ admin แจ้งแล้วแน่นอนค่ะ อัพไป 2 รูปเลยอ่ะค่ะ เพราะมันยังขึ้น คอมเม็นท์ตัวแดงแบบนี้ิอยู่

"ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) ข้อความดังนี้ รูปนี้ใช้สำหรับสมัครสมาชิก Trusted Member เพื่อทำการซื้อขายที่ siambrandname.com ข้าพเจ้าเป็นเจ้าของบัญชี (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN) และจะเป็นผู้รับผิดชอบ หากเกิดการฉ้อโกงขึ้นโดยแอคเค้า (ชื่อแอคเค้าท์ใน SBN)) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร"

รบกวน admin ตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^ ^
    Quote Originally Posted by แมวน้อยชอบเที่ยว View Post
    แมวน้อยชอบเที่ยว คิวเปลี่ยนเป็นคิวที่ 2342 ค่ะ
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมวันศุกร์ที่ผ่านมาค่ะ แต่ comment ตัวแดงยังเป็นข้อความเดิม
    ไม่ทราบว่าเอกสารครบถ้วน ใช้ได้รึยังคะ

Quote Originally Posted by Macarons View Post
    คิวที่ 2159 ID: Macarons ส่งเอกสารหน้าสมุดบัญชีให้แล้วนะคะ ตรวจสอบให้ด้วยคะ เห็นมีตัวสีแดงขึ้นว่าหน้าสมุดต้องเป็นของจริงหรือสแกนสี คือเราก็สแกนจากตัวจริงแล้วอ่ะคะ แต่ว่าหน้ามันเป็นสีอย่างงั้นอ่ะคะ ยังไงตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by JapZee View Post
    รบกวนเชคหน่อยคะ มีส่งรูปถ่ายกลับเป็นแนวตั้งตามที่ได้รับแจ้งแล้ว แต่ทราบว่า upload ผ่านรึเปล่า เพราะไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยอะคะ ช่วยเชคให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by แมวน้อยชอบเที่ยว View Post
    แมวน้อยชอบเที่ยว คิวเปลี่ยนเป็นคิวที่ 2339 ค่ะ
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมวันนี้ค่ะ
    รบกวนช่วยดูว่าเอกสารครบถ้วน ใช้ได้รึยังคะ

Quote Originally Posted by niiikky View Post
    สวัสดีค่ะ
    id : niiikky ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปแล้วนะค่ะ รูปถ่ายหน้าตรงค่ะ ได้คิวที่ 2266 นะค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ
    ส่งไปห้ารอบแล้วไม่ผ่านสักที ยังงัยต้องรบกวนด้วยนะค่ะ

ขอบคุณ admin siambrandname นะค่ะ
    Quote Originally Posted by Sinaemon View Post
    id : sinaemon
    ส่งเอกสารแก้ไข บัตรประชาชน + book bank แล้วนะคะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    คิวที่ : 2202

รอ รอ นะคร๊าา
    แมวน้อยชอบเที่ยว คิวที่ 2332
    ส่งเอกสารใหม่ไปแล้วตั้งแต่ศุกร์ที่ 24 แต่ comment ตัวแดงวันที่ 20/8 ยังอยู่ค่ะ
    รบกวนเช็คให้หน่อยนะคะว่าใช้ได้รึยัง
    Quote Originally Posted by lunar View Post
    Lunar คิวเลื่อนเป็น 2304 แล้วนะคะ ส่งรูปหน้าตรงอันใหม่ที่เห็นว่ามือกำลังถือเอกสารแบบชัดๆไปให้แล้วนะคะ รบกวนเช็คด้วยนะคะ ขอบคุณทีมงานมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by Sinaemon View Post
    ขอบคุณ Admin Siambrandname นะคร๊าา ได้แล้ว เย้....^^

เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
    Like แมวน้อยชอบเที่ยว ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 21 of 73 FirstFirst ... 1119202122233171 ... LastLast