ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 23

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 23 of 73 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast
Results 221 to 230 of 728
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Quote Originally Posted by hi_darl View Post
    เรียนคุณweb masterที่เคารพ
    กระผมส่งไฟล์ภาพต่างๆที่ใช้ในการสมัครสมาชิกแบบTM
    เพื่อมีสิทธิ์ในการค้าขายผ่านweb site ของท่าน
    แต่หลังจากดำเนินการต่างๆตามคำแนะนำหลายครั้งแล้วยังไม่สำเร็จ
    จึงไม่ทราบว่าระบบมีปัญหาอะไรหรือไม่ ทั้งนี้ได้ทำการอัพโหลดรูปภาพ
    ภายในขนาดและระยะเวลาที่กำหนดแล้ว ซึ่งระบบก็ตอบรับดี
    แต่เวลาตรวจเช็คจะปรากฎข้อความแบบนี้ขึ้น

http://uppicthai.com/fux

http://uppicthai.com/fuS
    ได้ตรวจสอบ และแก้ไข ข้อผิดพลาดทางเทคนิค และปรับสถานะ เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

saipan is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Adminให้ส่งรูปหน้าตรงใหม่นะคะแจ้งมาว่าปรับรูปไม่ตรง แต่ก่อนส่งเราก็เช็คแล้วนะคะ แต่ก็แจ่งมาว่าไม่ตรง พอจะส่งใหม่ตอนนี้ไม่มีขึ้นbrowseให้ส่งนะคะรบกวนเช็คให้หน่อยนะคะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by saipan View Post
    Adminให้ส่งรูปหน้าตรงใหม่นะคะแจ้งมาว่าปรับรูปไม่ตรง แต่ก่อนส่งเราก็เช็คแล้วนะคะ แต่ก็แจ่งมาว่าไม่ตรง พอจะส่งใหม่ตอนนี้ไม่มีขึ้นbrowseให้ส่งนะคะรบกวนเช็คให้หน่อยนะคะ
    ทดลองส่งใหม่อีกรอบนะครับ ได้ลบข้อมูลเก่าออกอีกครั้งแล้วครับ ขอบคุณครับ

Nok3848 is offline Trusted Member Brandname Fan
    Nok3848's Bank Account
    • Bank Account 1: 459X5X0X7X

I am one of the member that had problem with my documents I tried to send many times ka please help,thank you

ursula is offline Trusted Member Brandname Fan
    ursula's Bank Account
    • Bank Account 1: 333X3X9X1X
    • Bank Account 2: 209X1X9X9X
    • Bank Account 3: 706X4X1X0X

ได้รับข้อความว่าแบบนี้ แปลว่าไรหรอครับ

เพื่อความปลอดภัยในการซื้อขาย ขอบัตรประชาชน และสมุดบัญชีที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นครบถ้วนครับ หากถ่ายรูปไม่ชัดใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้ ขอภาพที่ถ่ายจากเอกสารจริง ไม่ใช่จากการถ่ายเอกสาร หากเป็นภาพแสกนขอแสกนสี ตามจริง

จรงบัตรประชาชน กับ รูปที่ถ่าย มนขึ้นว่า information has been approve แต่ ตรงเลขบัญชีมีให้อัพเรื่อยๆ ซึ่งอัพมา 4 ครั้งแล้วครับ
    รบกวนเช็คให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ถ้าจะให้ทำอะไรใหม่บอกได้เลยนะครับ

คิวที่ 2616
    user ursula

8

Quote Originally Posted by Nok3848 View Post
    I am one of the member that had problem with my documents I tried to send many times ka please help,thank you
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
    Like Nok3848 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

8

Quote Originally Posted by ursula View Post
    ได้รับข้อความว่าแบบนี้ แปลว่าไรหรอครับ

เพื่อความปลอดภัยในการซื้อขาย ขอบัตรประชาชน และสมุดบัญชีที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นครบถ้วนครับ หากถ่ายรูปไม่ชัดใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้ ขอภาพที่ถ่ายจากเอกสารจริง ไม่ใช่จากการถ่ายเอกสาร หากเป็นภาพแสกนขอแสกนสี ตามจริง

จรงบัตรประชาชน กับ รูปที่ถ่าย มนขึ้นว่า information has been approve แต่ ตรงเลขบัญชีมีให้อัพเรื่อยๆ ซึ่งอัพมา 4 ครั้งแล้วครับ
    รบกวนเช็คให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ถ้าจะให้ทำอะไรใหม่บอกได้เลยนะครับ

คิวที่ 2616
    user ursula
    ตามข้อความที่แจ้งครับ ให้ใช้สมุดบัญชีที่สแกนสีตามจริง ครับ ไม่ใช่แสกนขาวดำหรือสีอื่น
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 12-11-12 at 16:06.

Thianthip's Avatar
    Thianthip is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Thianthip's Bank Account
    • Bank Account 1: 677X0X5X1X

Thumbs up Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ส่งเอกสารรอบ*ใหม่* ครบทั้ง 3 อย่างแล้วนะค่ะ (วันอังคาร ที่ 13 พ.ย 55)

user : Thainthip

คิวทั้งหมด : 2640

คุณเป็นคิวที่ : 2604

รบกวนทางทีมงานSNDตรวจสอบให้อีกทีด้วยน๊าาาาค๊าาาาา ^_^

ขอบคุณมากๆค่ะ

Thianthip's Avatar
    Thianthip is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Thianthip's Bank Account
    • Bank Account 1: 677X0X5X1X

ขอบคุณทางทีมงาน SBN มากค่ะ ตอนนี้ user : Thianthip ได้ติดดาวแล้ว

ขอบคุณมากกกกกๆเลยน๊าาค๊ะ

แต่..ตั้งกระทู้สินค้าหน้าโปร์ไฟล์ไม่มีดาว แต่..โพสในนี่มีดาว ^^" งง

ยังไงรบกวนตรวจสอบให้ทีนะค่ะ
    Last edited by Thianthip; 26-11-12 at 19:01.

onsen shop is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ส่งเอกสารไปใหม่*แก้ไขรูปหน้าตรง และส่งเอกสารครบทั้ง 3 อย่างแล้ว
    รบกวนตรวจสอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    user : onsen shop
    คิวที่ : 2682

Page 23 of 73 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast