หุหุ คุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ ขายของมีตำหนิ+สภาพย่ำแย่ แต่ แต่ แต่ชีช่างกล้าบอกว่าสภาพดีมาก - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 23 of 23
    mui's Avatar
    mui is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

เเม่ค้า ขอความรับผิดชอบด้วย ชื่อเสียงโด่งดังขนาดนี้
    LONG LIVE THE KING

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KAN's Bank Account
    • Bank Account 1: 357X0X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

ขอบคุณบีที่เอามาแฉ ยาวเลย ไม่งั้นลอยนวลไปเลื่อยๆ ขอบคุณค่ะ
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    เราเคยมีรอยยิ้ม ยิ้มให้กันยังจำได้ไหม เจอคนไทยที่ไหนก็ยิ้มใหกัน
    เราเคยมีน้ำใจ บ้านเราเหมือนเมืองในฝัน อยู่ตรงไหนสุขใจทั้งนั้นบ้านคนไทย
    .......ขอความสุขของเราจงคืนกลับมา กลับเป็นเมืองไทยสงบดังเดิม.....

angel_devil is offline Banned User Newbie Brandname

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    นี่คือที่คุณjessyjessลงขายในรายละเอียดแจ้งว่าสภาพดีมาก
    ตามลิ้งค์นี้ ซึ่งแม่ค้าพึ่งลบรูปทั้งหมดวันนี้ เจตนาชัดเจนมากกว่า ชิ่งแน่
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064604410
    ถึงเราจะพลาดซื้อของห่วยๆมาจากคุณในราคา1300บาทแต่ก็ไม่พลาดที่จะquoteเก็บไว้เป็นหลักฐาน

แต่สภาพที่เราได้รับคือ
    มีตำหนิเลอะอะไรไม่รู้หนืดๆขาวๆวงใหญ่อยู่ด้านในคอเสื้อ
    ไม่มีผลต่อการใช้งานแต่มีผลต่อสภาพจิตใจของผู้รับที่ไม่รู้มาก่อน

และสภาพเสื้อที่เป็นสีดำขมุกขมัวทั้งตัวราวกับแขวนไว้
    หน้าแคมป์ก่อสร้างที่มีมลพิษทางฝุ่นขั้นรุนแรง
    อันนี้มีผลต่อการใช่้งานแน่นอน

ทันทีที่ได้รับเสื้อเราโทรหาแม่ค้า

เรา: ได้รับเสื้อแล้วนะคะ แต่...
    Jessyjess: โอ้ว น่ารักมากเลยอุตส่าห์โทรมาบอกด้วยว่าได้รับของแล้ว
    เรา: ไม่ใช่คะ(-_-")เสื้อมีตำหนินี่คะ
    jessyjess: ตรงไหนคะ
    เรา: ตรงด้านในเลอะขาวๆวงใหญ่ๆ และเสื้อสีดำมันเหมือนเลอะฝุ่นขาวๆทั้งตัว
    jessyjess: ลองซักดูก่อนได้มั้ย
    เรา: ขอคืนดีกว่าคะ
    jessyjess: ตอนนี้อยู่เชียงใหม่เดี๋ยววันเสาร์เรากลับไปจัดการให้
    เรา: ขอบคุณคะ จะรอนะคะ

และวันนี้(เสาร์ที่26/06/10)เราโทรหาแม่ค้า10กว่ารอบ
    ไม่รับ แล้วยังเข้ามาลบกระทู้ที่ลงขายของไว้ด้วย

เมื่อวัวหายเราจึงล้อมคอกสืบหาข้อมูล
    พบว่า jessyjess. นฤมล ติงสรัตน์ประวัติเน่าสนิท
    มีอยู่ในblack list SBN ชื่อ-นามสกุลนี้แหละ แต่loginอื่น
    ข้อหา>>โกงเงิน!!
    http://siambrandname.com/forum/showt...1&p=1063967902
    ไม่ใช่แค่SBNเรายังพบว่าเธอไปโกงเวปประมูลด้วย
    http://www.pramool.com/cgi-bin/dispitem.cgi?5857678

ก็คาดว่าคุณjessyjess นฤมล ติงสรัตน์ คงไม่รับผิดชอบอะไร
    และคงเปลี่ยนไปใช้log inอื่นๆที่เธอมี
    แต่ฝากนิดนึงนะคะเปลี่ยน"สันดานเลว"ที่มีอยู่ดีกว่าคะ
    และนี่คือรูปพรรณสันฐานของเธอ นฤมล ติงสรัตน์

ว้ายๆๆ เอารูปคนอื่นมาประจาน ขออณุญาติ จาก เจ้าของ หรือได้รับอำนาจจาก ใครรึยังค่ะ ดีเลยย โค้วไว้ก่อนดีกว่า จะได้แจ้ง เข้าข่าย พรบ ได้ เหอะๆๆ แถมมีด่าประจานด้วยน่ะเนี้ย แหมม ทำให้บุคคลที่สาม สี่ ห้าเกลียดชัง ฟ้องร้องบ้างอะไรบ้าง ก็ดีนะคะ หนับหนุนน เกิดเรื่องราวมา ก็จะได้เจอกันทั้งหมดเลยไง

Page 3 of 3 FirstFirst 123