ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 37

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 37 of 108 FirstFirst ... 2735363738394787 ... LastLast
Results 361 to 370 of 1078
    Playim is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Playim's Bank Account
    • Bank Account 1: 034X0X6X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    2

ส่งเอกสารไปหมดแล้วค๊า รวมทั้งรูปหน้าตรงถือกระดาษA4 เช็คล่าสุดวันนี้คิวอยู่ที่ 1018 และยังมีคอมเม้นจากแอดมินขอรูปหน้าตรงเหมือนเดิม ก็เลยไม่แน่ใจว่ามีข้อผิดพลาดตรงจุดไหนอีกรึเปล่าค่ะ เพราะรูปถ่ายก็เห็นมือถือกระดาษชัดเจน สมัครมาเกือบสองอาทิตย์แล้วอ่ะค่ะ ยังไม่ได้ TMเลย รบกวนแอดมินเช็คให้ด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ^^
    Last edited by Playim; 11-10-10 at 21:33.

chicstuff is offline Banned User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default เรียน webmaster

เรียนคุณ แอดมิน
    คือเราได้ส่งเอกสารไปเเล้วรอบนึง เเล้วได้รับคอมเม้นมาว่า ให้เเนบให้ทะเบียนสมรสไป เราเลยแนบไป แต่ก้ได้คอมเม้นกลับมาจากทางแอดมินเหมือนเดิมว่าให้แนบไฟล์รูปถ่ายทะเบียนสมรสไป เป็นอย่างนี้ถึง 2 ครั้ง
    เราเลยงงๆ ไม่รู้ครั้งที่สามควรจะทำยังไง เพราะเเนบไปครั้งนึง ใช้เวลานานมากๆกว่าจะได้รับการตอบกลับ
    เเละทางแอดมินก็ไม่ได้เเจ้ง เกี่ยวกับปัญหาของรูปที่เเนบไป เช่น ถ่ายไม่ชัด หรือ ขาดตกบกพร่องอย่างไร เลยไม่รู้ที่แนบไป ทำไมถึงยังไม่ได้ เเละไม่ผ่าน
    ขนาดของไฟล์ที่แนบไป มีขนาดไม่เกินที่ระบุไว้ แนบส่งไปได้ตามปกติ
    และอีกอย่างคือ ทางแอดมินให้เราเเนบไฟล์ไปทางช่อง "พาสปอร์ต" ซึ่งมันบังคับให้ระบุตัวเลขของพาสปอร์ต เราเลยไม่รู้จะพิมพ์อะไรไป เลยกดไปมั่วๆ ซึ่งไม่รู้ันี่คือปัญหาหรือเปล่า ดังนั้นรบกวนทางแอดมินช่วยตอบกลับหน่อยว่าต้องเเก้อย่างไรบ้าง thankyou.

Tuk-TukTa is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Tuk-TukTa's Bank Account
    • Bank Account 1: 340X8X9X4X

Red face เรียนคุณแอดมิน

ส่งเอกสารไปแล้ว แต่ว่ารูปถ่ายหน้าตรงยังไม่ผ่าน ไม่ทราบให้ถือกระดาษ A4 แล้วให้เขียนข้อความว่าอย่างไรคะ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

tustus's Avatar
    tustus is offline Trusted Member Brandname Fan
    tustus's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X9X6X4X
    • Bank Account 2: 156X0X8X9X
    • Bank Account 3: 033X0X1X2X

ส่งเอกสารที่ขาดไปเพิ่มให้แล้วค่ะ รูปถ่ายกับกระดาษเอ 4 คิวที่ 981 ค่ะ

**ได้เป็น Trusted member แล้วค่ะ ขอบคุณแอดมิน มากนะคะ**
    Last edited by tustus; 18-10-10 at 10:02.

zumo_kik's Avatar
    zumo_kik is offline Trusted Member Master Brandname
    zumo_kik's Bank Account
    • Bank Account 1: 906X0X1X5X

Default รอ 3 เดือนแล้วจ้ะ

เรียนคุณแอดมินค่ะ

สมัครไปเป็นหลายเดือนมากกกกกกกกกกแล้วแต่ยังไม่ได้รับการตอบรับ
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปแล้วเป็นครั้งที่สอง (ในส่วนที่แอดมินต้องการเพิ่ม...ส่งไปแล้ว และผ่านมาแล้วประมาณ 2-3 เดือน) แต่ก็ไม่เห็นได้เป็น TM กะเค้าซักที และไม่มีการตอบรับ ก็เลยชักเริ่มจะงงๆ สงสัยแล้วอ่ะค่ะว่าจะแอบมีการเล่นเส้นกันไหมเนี่ย เห็นบางคนได้ดาวตั้งสามดาว ส่วนคนที่รอดาวอยู่คนที่ส่งเอกสารไปครบแล้วครบอีกก็ตั้งหน้าตั้งตารอกันต่อไป...
    แล้วสงสัยว่าจะได้ไหมคะดาว trust member เนี่ย แล้วเมื่อไหร่คะเพราะรอมานานนนนนมากกกกกประมาณ 3-4 เดือนแล้วจ้ะ
    ไงรบกวนคุณแอดมินช่วยดูให้หน่อยนะคะ ว่าเกิดอะไรขึ้น หรือถ้าไม่ได้อะไรยังไงก็วานบอกค่ะ จะได้ไม่ต้องคอยความหวังลมๆแล้งจ้ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by zumo_kik; 15-10-10 at 11:57.
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    ซื่อสัตย์ต่อตนเองและผู้อื่น แค่นี้สังคมคงน่าอยู่ขึ้น
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

fhmja's Avatar
    fhmja is offline Trusted Member Brandname Fan
    fhmja's Bank Account
    • Bank Account 1: 703X3X0X5X

Bangkok Thailand

สมัครไปแล้วครับผม เมื่อคืนนี้ ตรวจสอบให้ด้วยนะครับ ^.^

ขอบคุณมากครับ

BrandofBeauty is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    BrandofBeauty's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X1X9X0X
    • Bank Account 2: 575X1X2X5X
    • Bank Account 3: 008X0X0X2X
    • Bank Account 4: 235X0X1X4X

ส่งเอกสารไปแล้วประมาณวันที่ 19 คิวที่ 1052
    รบกวนตรวจสอบด้วย ถ้าผิดพลาดประการใดรบกวนแจ้งด้วย จะรีบดำเนินการแก้ไข
    ขอบคุณ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

8

Quote Originally Posted by Nooch* View Post

[SIZE="3"]

ทำไมเดี๋ยวเห็นดาว เดี๋ยวไม่เห็นดาวอีกแล้ว หายๆมาๆ ล่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by mewzz View Post
    คิวที่ 1030 อะค่ะ ส่งเอกสารไปแร้ว 4วัน ตรวจดูทางadmit ก้อไม่ได้มีตัวหนังสือสีแดงๆอะค่ะ ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ
    อยากได้ดาวแระอะค่ะ ^_______^
    Quote Originally Posted by Nooch* View Post
    [B]กรุณาเช็คให้หน่อยว่า ดิฉันได้ดาวหรือยัง บางทีก็มีดาวติดอยู่ บางทีไม่มีดาวเลย ยิ่งตรงกระทู้ขายสินค้าไม่มีดาว ตกลงดิฉันได้ดาวหรือยังค่ะ ถ้ายังเอกสารผิดพลาดตรงไหนกรุณาบอกด่วนค่ะ จะได้แก้ไข[/B]
    Quote Originally Posted by Playim View Post
    ส่งเอกสารไปหมดแล้วค๊า รวมทั้งรูปหน้าตรงถือกระดาษA4 เช็คล่าสุดวันนี้คิวอยู่ที่ 1018 และยังมีคอมเม้นจากแอดมินขอรูปหน้าตรงเหมือนเดิม ก็เลยไม่แน่ใจว่ามีข้อผิดพลาดตรงจุดไหนอีกรึเปล่าค่ะ เพราะรูปถ่ายก็เห็นมือถือกระดาษชัดเจน สมัครมาเกือบสองอาทิตย์แล้วอ่ะค่ะ ยังไม่ได้ TMเลย รบกวนแอดมินเช็คให้ด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ^^
    Quote Originally Posted by Tuk-TukTa View Post
    ส่งเอกสารไปแล้ว แต่ว่ารูปถ่ายหน้าตรงยังไม่ผ่าน ไม่ทราบให้ถือกระดาษ A4 แล้วให้เขียนข้อความว่าอย่างไรคะ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by tustus View Post
    ส่งเอกสารที่ขาดไปเพิ่มให้แล้วค่ะ รูปถ่ายกับกระดาษเอ 4 คิวที่ 981 ค่ะ

**ได้เป็น Trusted member แล้วค่ะ ขอบคุณแอดมิน มากนะคะ**
    Quote Originally Posted by fhmja View Post
    สมัครไปแล้วครับผม เมื่อคืนนี้ ตรวจสอบให้ด้วยนะครับ ^.^

ขอบคุณมากครับ

เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณที่เลือกอาศัยอยู่่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ และขอแนะนำ กระทู้นี้ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by chicstuff View Post
    ได้คอมเม้นทางแอดมินเเล้วอ่ะคะ เเล้วก็เเก้ไปเเล้วตามนั้น เเต่ยังไม่ได้รับการตอบรับใดๆกลับมา ไม่ทราบว่าได้รับเอกสารรึยังอะคะ
    Quote Originally Posted by chicstuff View Post
    เรียนคุณ แอดมิน
    คือเราได้ส่งเอกสารไปเเล้วรอบนึง เเล้วได้รับคอมเม้นมาว่า ให้เเนบให้ทะเบียนสมรสไป เราเลยแนบไป แต่ก้ได้คอมเม้นกลับมาจากทางแอดมินเหมือนเดิมว่าให้แนบไฟล์รูปถ่ายทะเบียนสมรสไป เป็นอย่างนี้ถึง 2 ครั้ง
    เราเลยงงๆ ไม่รู้ครั้งที่สามควรจะทำยังไง เพราะเเนบไปครั้งนึง ใช้เวลานานมากๆกว่าจะได้รับการตอบกลับ
    เเละทางแอดมินก็ไม่ได้เเจ้ง เกี่ยวกับปัญหาของรูปที่เเนบไป เช่น ถ่ายไม่ชัด หรือ ขาดตกบกพร่องอย่างไร เลยไม่รู้ที่แนบไป ทำไมถึงยังไม่ได้ เเละไม่ผ่าน
    ขนาดของไฟล์ที่แนบไป มีขนาดไม่เกินที่ระบุไว้ แนบส่งไปได้ตามปกติ
    และอีกอย่างคือ ทางแอดมินให้เราเเนบไฟล์ไปทางช่อง "พาสปอร์ต" ซึ่งมันบังคับให้ระบุตัวเลขของพาสปอร์ต เราเลยไม่รู้จะพิมพ์อะไรไป เลยกดไปมั่วๆ ซึ่งไม่รู้ันี่คือปัญหาหรือเปล่า ดังนั้นรบกวนทางแอดมินช่วยตอบกลับหน่อยว่าต้องเเก้อย่างไรบ้าง thankyou.
    แจ้งไปทางระบบแล้วเมื่อวันที่ 2010-10-17 23:06:49 ข้อความตามนี้ครับ

ต้องขออภัยในความไม่สดวกของสมาชิกเนื่องจากมีการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ
    ทางเราจึงออกระเบียบใหม่ บัตรปชช กับ ชื่อบัญชี ต้องมีชื่อ และนามสกุลตรงกันครับ

สามารถเข้าไปตรวจสอบในระบบสมัครได้อีกครั้งและแก้ไขข้อมูลเพื่อดำเนินการต่อได้ทันทีครับ ขอบคุณครับ

8

Quote Originally Posted by Lyon View Post
    ส่งเอกสารการสมัครไป 4-5 วันแล้วครับ
    ยังไม่ได้ดาวเลยครับ เช็คแล้วก็ยังไม่มีตัวหนังสือแดงๆ
    ให้ส่งเอกสารใหม่ ฝากตรวจสอบด้วยครับ
    คิวที่ 1030 ครับ
    แจ้งไปทางระบบแล้วเมื่อวันที่ 2010-10-05 13:10:16 ข้อความตามนี้ครับ
    0932346594 เลขบัญชีนี้ไม่ตรงกับเลขบัญชีในเอกสาร
    สามารถเข้าไปตรวจสอบในระบบสมัครได้อีกครั้งและแก้ไขข้อมูลเพื่อดำเนินการต่อได้ทันทีครับ ขอบคุณครับ

Page 37 of 108 FirstFirst ... 2735363738394787 ... LastLast